Chào mừng đến với CVA

lavie_angels

styleliza_e2 said:
Ờ đấy! Hãm thế ko biết! Lúc nào cũng lưỡng tính với chả đơn tính! Chả hiểu gì cả?
Anh nói thật em làm Signature có nghệ thuật lắm đấy, anh rất thích chữ kí của em!Anh thích nhất câu :" Tao có thể "bay", Tao đã nói rồi mà !! , tao thề tao có thể "bay"

qua_chanh_chua

lavie_angels said:
Anh nói thật em làm Signature có nghệ thuật lắm đấy, anh rất thích chữ kí của em!Anh thích nhất câu :" Tao có thể "bay", Tao đã nói rồi mà !! , tao thề tao có thể "bay"
hie hie hie , đây là ăn cắp bản quyền cái avatar và cái dòng chữ trên cái avatar của em anh ạ =))

lavie_angels said:
Quá khen quá khen! Em ko dám nhận chức vụ to nhớn đấy đâu! Câu I can fly là trong đoạn điệp khúc bài Proud of you ý! Có gì đâu! Mà sao anh dịch nghe chừng khủng quá vậy! Dịch nhẹ nhàng thôi! VD : Tôi có thể bay tôi tự hào vì tôi có thể bay!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :?

Ặc! Huynh nào của muội chứ! Huynh nói kiểu gì đấy! Nghe ghê hết cả người! Vanh kia! Ai thèm ăn cắp gì gì của Vanh dở hơi chứ! Chẳng quá là Trang suốt ngày bay bay vào buổi...đêm thoai! :D

blue eyes

Moderator
các em cô nào chủ nhiệm vậy?? Hình như chị hỏi rùi, nhưng mừ chị quên rùi
À , 5/9 chị sang trường cũ chơi, sang buôn với các em nhá :D
Mai đi họp 4r nhé ;)

Sit

Member
ơ thê mấy em này kém tuổi bé Ngọc à??chị lại cứ tưởng =,5/9 bọn chị cũng sang,tại năm nào cũng làm SN cho Oanh

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Ặc! Huynh nào của muội chứ! Huynh nói kiểu gì đấy! Nghe ghê hết cả người! Vanh kia! Ai thèm ăn cắp gì gì của Vanh dở hơi chứ! Chẳng quá là Trang suốt ngày bay bay vào buổi...đêm thoai! :D
Bótay.org, thế có nghĩa là Vanh toàn mộng du chứ gì??? =))

Đón tiếp nồng nhiệt như đón chào các vị đại biểu tới dự lễ khai giảng của trường THCS CVA tụi em! :9 lạy chúa tôi! Nhắc đến lại nhớ ra là sắp phải tập trung!

chocomog_257

Moderator
styleliza_e2 said:
Đón tiếp nồng nhiệt như đón chào các vị đại biểu tới dự lễ khai giảng của trường THCS CVA tụi em! :9 lạy chúa tôi! Nhắc đến lại nhớ ra là sắp phải tập trung!
Lại cái kiểu giơ tay cao lên vỗ thật to chứ gì :)

lavie_angels

styleliza_e2 said:
Quá khen quá khen! Em ko dám nhận chức vụ to nhớn đấy đâu! Câu I can fly là trong đoạn điệp khúc bài Proud of you ý! Có gì đâu! Mà sao anh dịch nghe chừng khủng quá vậy! Dịch nhẹ nhàng thôi! VD : Tôi có thể bay tôi tự hào vì tôi có thể bay!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :?
Em thông cảm, anh mỗi lần nghe bài này là bức xúc lắm, muốn tìm người để "oánh" ý mừ!

chocomog_257

Moderator
Đấy anh nhắc lại bây h em mới nhớ, hehe, sáng nay vừa đi ăn mừng SN em xong :D

Lúc ngồi ở quán 123, Kẹo đang hát "i can fly..." thì Vanh quay ngoắt lại, 1 tay cầm thìa, 1 tay cầm dĩa chuẩn bị xơi Kẹo =))

qua_chanh_chua

hix, anh còn nhớ hả anh? đến em còn ko nhớ mà anh vẫn nhớ được cơ đấy. Lý do cũng đơn giản thui mừ , nghe Kẹo hát bức xúc wá ăn ko trôi anh ạ =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000