Chào mừng đến với CVA

thang ac on nong thon haketu said:
thằng khố đỉn dân tộc Mường tè hở mông này nữa. lần thứ mấy mày thay đổi chữ kí rồi thế hả? đầu tiên là em :Nguyễn Diễm quỳnh- Nguyễn truờng tộ, sinh ngày......., ---->bị MAMA "sạc" pin cho 1 trận vì can tội yêu đương trước tuổi, thay ngay chữ kí là ảnh của mình,------>bị thiên hạ chê cười vì tự cao tự đại, nhận ta đây là...handsome(=))=)))(mẹ ơi con chết mất...!), và bây giờ sữa chữ kí với nội dung công nhận những điều em Nhung "VIP" nói. he he
LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH: VỨT CHỮ KÍ ĐÊ...! LÀM MÁY TAO LOAD THÊM MẤY CÁI ẢNH VÔ NGHĨA, ĐÃ THẾ : TỐN-CẢ-KALO ĐỂ XEM HÌNH NỮA CHỨ, THẾ MỚI ĐAU, HIC....
Bản chất tốt nên dòng đời xô đẩy
Thân fận giàu nên ước muốn giàu hơn :q: :q: :q:

Chuyện qua đi đã chỉ là quá khứ
Sao ta vẫn fải buộc lòng tương tư
Chữ tu đó đi liền với chữ tử
Không tương tư không bị tử ( đâu ) mà lo.

Sao tự nhiên máu thế, chữ ký thích thay đổi thì kệ chứ

haketu said:
thằng khố đỉn dân tộc Mường tè hở mông này nữa. lần thứ mấy mày thay đổi chữ kí rồi thế hả? đầu tiên là em :Nguyễn Diễm quỳnh- Nguyễn truờng tộ, sinh ngày......., ---->bị MAMA "sạc" pin cho 1 trận vì can tội yêu đương trước tuổi, thay ngay chữ kí là ảnh của mình,------>bị thiên hạ chê cười vì tự cao tự đại, nhận ta đây là...handsome(=))=)))(mẹ ơi con chết mất...!), và bây giờ sữa chữ kí với nội dung công nhận những điều em Nhung "VIP" nói. he he
LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH: VỨT CHỮ KÍ ĐÊ...! LÀM MÁY TAO LOAD THÊM MẤY CÁI ẢNH VÔ NGHĨA, ĐÃ THẾ : TỐN-CẢ-KALO ĐỂ XEM HÌNH NỮA CHỨ, THẾ MỚI ĐAU, HIC....
Hie hie! Bây giờ mới biết xì căng đan của anh Quân O! Hie hie! Bây giờ anh định sửa chữ ký là gì đây!

styleliza_e2 said:
Hie hie! Bây giờ mới biết xì căng đan của anh Quân O! Hie hie! Bây giờ anh định sửa chữ ký là gì đây!
Kho? that me minh` co' biet gi` ve PC dau, tu nhien thang` anh ho doc ac mo chữ kí mình ra đúng hôm mama sang chơi ==> phát hiện =(( =((

haketu

Member
em Nhung VIP said:
đấy mới chỉ là 1 phần cực kì nhỏ trong 1 loạt scandal của tên quân hâm này
Muốn anh kể chuyện hồi bé không?

haketu

Member
Giang said:
Hơ. Anh kể chuyện của nó mà anh lại phải ngượng hả Hay là anh có liên quan đến câu chuyện đấy
tât nhiên là có liên quan rồi, tôi là người chứng kiến vụ đó mà,
nhưng mà ngượng cực
cái chuyện quân vừa kể chỉ là 1 thoai...
à mọi người có định đi họp 4r 24 này không?

haketu

Member
scan tờ 100.k lên, cho lên photoshop chỉnh sửa tí là xong, hé hé hé...
NhungVIP said:
Thì cứ kể đi! Thế họp 4rum em có được đi ko???????
được quá đi chứ, mọi thành viên đều được đi mà
em nhớ đi nhé, hôm đấy anh sẽ cho em ăn kem "fly", theo cách chế biến của anh, chứ không phải của thằng quân đâu...=))=))

blue eyes said:
é, xin nhỗi, lạc đề tí
Cho em hỏi bác Haketu , hix, cái money của bác làm kiểu gì thế :-/ trông hay hay, cho em tờ :>>
Ha ha hình như hôm qua mình rút ví lấy tờ này để giả tiền gửi xe xong nó rơi mất xuống đường, ông hà kế tú nhặt được thì trả lại đay =)) =))

@ em Nhung: không fải hoành tráng mà cực kì hoành tráng em ạ - tất cả mọi người đều có thể đi họp mặt, từ già đến trẻ, không fân biệt gái trai, chỉ phân biệt những kẻ dâm dê ( ai thì tự hỉu =)) )
@ anh Giang: ở bẩn sống lâu :D
@ Ngọc: ấn chuột fải về rồi save as ảnh đó không càn fải xin

haketu

Member
Quân hâm said:
@ Ngọc: ấn chuột fải về rồi save as ảnh đó không càn fải xin
thằng ngu: người ta xin tờ 1 tỉ thật của ta chứ cái đấy thì trẻ con cũngbiết, đúng là ...ngu
Quân hâm nốt said:
Ha ha hình như hôm qua mình rút ví lấy tờ này để giả tiền gửi xe xong nó rơi mất xuống đường, ông hà kế tú nhặt được thì trả lại đay
mày mà có tờ đấy thì mày vào tù lâu rồi. vì tội lưu hành tiền giả...híc híc. còn tao sẽ là người tiễn mày vào nhà đá

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000