Chào mừng đến với CVA

nhgiang said:
Lấy đâu ra đấy em gái. Ko pass thì chỉ có nước............phắn =))

Lớp mình năm nay có mấy đứa học rõ đỉnh , thế mà vẫn phải thi sát hạch , vd như Nhung , Thủy...... , trong khi mình học ngu lại ko phải thi =))=)). Sướng !!!!!!!!
Cũng còn tùy anh ah :p Rồi ngay năm nay anh sẽ thấy nó rất hình thức :) Hình thức đến mức không thể ngờ được :D

các anh chị yên tâm đi, cấp 2 em học ở THCS Nguyễn Du, các anh chị cứ hỏi dân trường đó biết cái thằng lớp trưởng lớp 9I không => ai cũng biết
Thời hoàng kim của em đó, học kỳ II lơp 8 + cả năm lớp 9 em đều đứng đầu trường, đấy là em nói thật đó chứ không kiêu đâu hehe đoạt nhiều giải thưởng của quận và thành phố lắm , nhất là của phường =)) =))

các anh chị đừng ghét em nhé , chẳng qua là em thanh minh cho cái sự học của mình thui, đây là mối tình đầu thứ ... n của em mà
Ngày xưa tôi thầm like một nàng thiếu nữ, tóc em cột đuôi gà...

haketu

Member
Thang em ho. nguyen dinh` quan said:
các anh chị yên tâm đi, cấp 2 em học ở THCS Nguyễn Du, các anh chị cứ hỏi dân trường đó biết cái thằng lớp trưởng lớp 9I không => ai cũng biết
Thời hoàng kim của em đó, học kỳ II lơp 8 + cả năm lớp 9 em đều đứng đầu trường, đấy là em nói thật đó chứ không kiêu đâu hehe đoạt nhiều giải thưởng của quận và thành phố lắm , nhất là của phường
các anh chị đừng ghét em nhé , chẳng qua là em thanh minh cho cái sự học của mình thui, đây là mối tình đầu thứ ... n của em mà
Ngày xưa tôi thầm like một nàng thiếu nữ, tóc em cột đuôi gà...
Lop truong 9I thi` ai ma` cha biet. Nhung ma` nguoc lai so voi nhung~ dieu` may` vua` noi...Bon ND bao la: 1 thang` ngu, dau to oc = qua...NHO, suot ngay` di "cu*a" gai' la` gioi.....
Hic' hic;, thuong cho em NDQ wa'........=))=))=))=))=))

ông anh họ haketu độc ác said:
Lop truong 9I thi` ai ma` cha biet. Nhung ma` nguoc lai so voi nhung~ dieu` may` vua` noi...Bon ND bao la: 1 thang` ngu, dau to oc = qua...NHO, suot ngay` di "cu*a" gai' la` gioi.....
Hic' hic;, thuong cho em NDQ wa'........=))=))=))=))=))
đề nghị không được xúc phạm danh dự cá nhân

haketu

Member
Thang` em ho. said:
đề nghị không được xúc phạm danh dự cá nhân
Co ai xuc pham ca nhan dau=))=))=))=))
Thang` em lam gi` ma` nong' tinh' the.....
Ma` tu tuong em Quynh` vua` thoi nhe', khong hoc hanh` gi` duoc dau. Khi nao` do~ vao Chu, anh em minh` lap ke hoach sau...OKIE?

haketu said:
Co ai xuc pham ca nhan dau=))=))=))=))
Thang` em lam gi` ma` nong' tinh' the.....
Ma` tu tuong em Quynh` vua` thoi nhe', khong hoc hanh` gi` duoc dau. Khi nao` do~ vao Chu, anh em minh` lap ke hoach sau...OKIE?
thôi thôi bây giờ học là 1 , không tư tưởng gì hết nữa đau cả đầu
ôi lo quá không biết có đỗ chu không vậy

nhgiang

Member
haketu said:
Ah` cung~ biet hoc la` number1 ah`. The' sao chu~ ki' kinh vai~:)):)):))=))
Ây , sao học lại là number 1 được. Mình còn học dài dài , học cả đời cơ mà. Cái chính bây giờ là............đi tìm người yêu :D

nhgiang

Member
boycva_keyboard said:
không được đâu học học nưa học mãi mà , có học thì mới nên người , không học sẽ bị giang... mai
Ây ây , thế sao anh học suốt ngày mà vẫn bị giang mai =))=))

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Ây ây , thế sao anh học suốt ngày mà vẫn bị giang mai =))=))
Học như trâu cày mà cứ chối bay là có học gì đâu thì sẽ mắc chứng syphillis (tức giang mai) đấy 2morrow ah =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Học như trâu cày mà cứ chối bay là có học gì đâu thì sẽ mắc chứng syphillis (tức giang mai) đấy 2morrow ah =))
Thôi đi bạn Minh kia. Rõ ràng là học trâu bò hơn tớ mà còn cứ khiêm tốn :D

Oh! Em quên mất chưa kể với anh Mai! Hôm nay em đi học, trên đường về em chọt nghĩ ra mấy câu thơ mà ko biết là ai đã gửi cho em. Nội dung nó như sau:
Làm trai cho đáng nên trai
Lang ben cũng trải, GIANG MAI cũng từng.
( Các anh chị ơi, có gì đỡ đạn giùm em nhá ) :D

boycva_keyboard said:
không được đâu học học nưa học mãi mà , có học thì mới nên người , không học sẽ bị giang... mai
Anh Quân này! Em có điều này muốn nói với anh từ lâu lắm rồi ý! Từ cái lúc mà em nhìn thấy Mem của anh cơ!
Điều em sắp nói ra quan trong lắm lắm đấy anh ạ! Thật ra! Em rất ngượng khi phải nói ra điều này! Nhưng nếu không nói thì em rất bức bối trong lòng. Em tin là nếu nói ra được điều này thì em sẽ thấy nhẹ nhõm và thoải con gà mái lắm đấy!
Thế này anh ạ! Em công nhận với anh, hình hài chỉ là 1 con số O tròn trĩnh! Thế nhưng mà, cái đẹp của con người nó lại là hình hài đấy anh ạ! Em phải sửa lại câu nói của anh thôi! Hình hài là số 1O to oành! Nhưng đối với hình hài của anh thì con số O lại hoàn toàn chính xác mới ĐAU chứ! Hie hie!
Nói ra nhẹ nhõm quá!!!!!!!! =)) :D ;-)

haketu

Member
em Nhung"VIP" said:
Em công nhận với anh, hình hài chỉ là 1 con số O tròn trĩnh! Thế nhưng mà, cái đẹp của con người nó lại là hình hài đấy anh ạ! Em phải sửa lại câu nói của anh thôi! Hình hài là số 1O to oành! Nhưng đối với hình hài của anh thì con số O lại hoàn toàn chính xác mới ĐAU chứ! Hie hie!
cuối cùng thì cũng có người cùng quan điểm với mình...he he
Thấy chưa Quân ơi, anh bảo có sai đâu cơ chứ
Mà trả anh mấy cái đĩa đi nhớ, toàn đĩa quý của mình ạ

haketu

Member
Quân Ngu si said:
thôi được mọi người đã như rậy thì mình sẽ phải sửa chữ ký lại thui
hie hie !!!
thằng khố đỉn dân tộc Mường tè hở mông này nữa. lần thứ mấy mày thay đổi chữ kí rồi thế hả? đầu tiên là em :Nguyễn Diễm quỳnh- Nguyễn truờng tộ, sinh ngày......., ---->bị MAMA "sạc" pin cho 1 trận vì can tội yêu đương trước tuổi, thay ngay chữ kí là ảnh của mình,------>bị thiên hạ chê cười vì tự cao tự đại, nhận ta đây là...handsome(=))=)))(mẹ ơi con chết mất...!), và bây giờ sữa chữ kí với nội dung công nhận những điều em Nhung "VIP" nói. he he
LỜI KHUYÊN CHÂN THÀNH: VỨT CHỮ KÍ ĐÊ...! LÀM MÁY TAO LOAD THÊM MẤY CÁI ẢNH VÔ NGHĨA, ĐÃ THẾ : TỐN-CẢ-KALO ĐỂ XEM HÌNH NỮA CHỨ, THẾ MỚI ĐAU, HIC....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000