chao moi nguoi minh la thanh vien moi day

Status
Không mở trả lời sau này.

live-or-die

Active Member
he he lao tuấn hôm dạ hội fap cả lũ lên nhẩy đứng rất oat nhung mãi ko có nhạc nên đành tiu ngiur đi xuống bùn cười wa'to
Zlo:cái này thì em fải hỏi ai đó xem đã cho anh đổi lại signature chưa!!!
cái này thì bác fai tụ hoi chú

djbboy

hum đấy nhạc nhẽo như fìu!!chán ko thể chịu đc!!!tình hình là 26/3 nhảy lại cho thèng ku em xem!!nhớ mua hoa nhé!!hehehe!!!
anh cũng muốn đổi lắm rùi nhưng mà người ta vẫn ko cho!!!mình muốn nhưng mà người ta vẫn chưa đồng ý thì đành chịu thôi!!đời mà,biết thế nào đc!!!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Mar 22 2004, 02:28 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Mar 22 2004, 02:28 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> hum đấy nhạc nhẽo như fìu!!chán ko thể chịu đc!!!tình hình là 26/3 nhảy lại cho thèng ku em xem!!nhớ mua hoa nhé!!hehehe!!!
anh cũng muốn đổi lắm rùi nhưng mà người ta vẫn ko cho!!!mình muốn nhưng mà người ta vẫn chưa đồng ý thì đành chịu thôi!!đời mà,biết thế nào đc!!! [/b][/quote]
đáng đoiwf waan gian ác he he he he he he he he he he eh eheehhe

sợ quá đấy sau khi đọc qua 1 lượt tui tự hỏi đây là 1 hình thức quảng cáo mới phải hông shock
mà kô ngờ bạn tú anh ăn nói ngang tàng ra phết nhưng mà tui nói thật nha trông chả có vẻ gì là trí thức cả
tôi chỉ nói thế thôi
bạn muốn nghĩ sao thì nghĩ nhe
nghiêm cấm những ai ma biết tui(hình như kô có ai) thi đừng chỉ tui cho tú anh nhé kẻo tui lại hic hic

djbboy

chẹp!!em nguyenhuyennhung gì gì ơi!!!em nói tú anh thế là ko được roài!!trên 4rum ăn nói thế thì có sao!!em thử xem lại em xem,ko quen biết gì người ta lại nhảy vào post bài nói người khác thế này thế nọ!!!ko đc ko đc!!!em muốn chê ai hay trách ai thì sang topic "tại sao lại chê con gái lớp em" của omibecks mà posst bài!!bên này là nơi giới thiệu,giao lưu chứ ko fải là chỗ em nhảy vào chê người khác!!!

omibecks

B) Bạn Nhung ơi , bạn nói cai' gì ma` ghê ghớm thế hả ? Tôi nói thật , Tú anh chẳng cần phải quảng cao' thì cũng đã nổi lắm roai` , thêm cai' topic nay` thì cũng chẳng thấm vao` đâu , ví dụ : bạn biết tu' anh mặt mui~ ra sao . nhưng tu' anh lớp tui thi " nao` " co' biết bạn la` ai đâu ha? B)
Ma` bạn đã nghe câu nay` chưa : " Đừng co' nhin` mặt ma` bắt hình dong" , nếu mới chỉ đứng soi va` chiêm ngưỡng Tú Anh tư` xa , thì tớ khuyên , đừng nên noi' gì vội, nhe'...
Con` vê` những bai` post trên 4r , thì tớ công nhận , trong lúc tức giận vì cãi nhau , bọn tớ đã post nhũng bai` mang tính " vô văn hóa" , nhưng những cai' đo' cũng chẳng nói lên được điêu` gi` cả , net không phải la` tính cách của cả một con ngươi`, ok .!
Về phần bạn nhung thì cư' yên tâm , bọn tớ chẳng rỗi hơi ma` đi tìm hiểu xem bạn là ai đâu B)

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Apr 3 2004, 07:06 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 3 2004, 07:06 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> My ơi!!nói bạn ý thế làm gì!!kệ đi!!ko bạn ý lại bảo anh với em bắt nạt bạn ý!! :lol: [/b][/quote]
con mi ko bat nat ai thì thui là may cho nguòi ay rui thế mà lão này lại bảo em ấy bị bắt nạy ko tin đươc

tui đâu có phải là loại người trông mặt mà bắt hình dung đâu thư ơi
tui nhìn thấy tú anh rùi nhưng mà tui chỉ nhìn mà thui chứ kô có chiêm ngưỡng hiểu nhầm quá
còn nếu mà bạn kô vừa lòng thì kô phải tại tui vì tui sinh ra kô có nhiệm vụ là làm cho bạn vừa lòng
nếu mà bạn kô tìm tôi thì tôt hahahahahahahahahahahahahahaah

djbboy

hờ!!em nguyenhuyennhung ơi nhầm rồi!!omibecks là Hằng My chứ ko phải là Thư đâu nhé!!chẹp chẹp!!tử tế thế đủ rồi,đành phaie ăn nói chợ búa vậy!!!này,con Nhung gì gì kia ơi!!mày nhận xét người khác là lên 4rum ăn nói ngang tàn thì mày xem lại xem mày có khác gì ko??ko wen biết,mới chỉ nhìn thấy mặt người khác đã lên 4rum nói người ta quảng cáo,ăn nói ngang tàn!!mày xem mày thì thế nào!!!chưa ai biết mày là ai,thế mà đã lên 4rum post bài chê người này người nọ!!khiếp,sao mà mày ghê gớm thế!!!thích cà khịa à?lớp 10a6 tao quen mấy đứa,thích thì tìm ra mày ngay thui!!!

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 11 2004, 03:49 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 11 2004, 03:49 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> bố ơi là sao mà cứ fair chưi nhau gây sự thì mới được thế thôi nghỉ đê [/b][/quote]
THỊNH ƠI ĐỂ YÊN CHO MỌI NGƯỜI TỰ DO DÂN CHỦ CHỨ :( :(

cám ơn bạn tuấn nhiều lắm đó nhưng mà nè bạn ăn nói cũng ngang tàng đấy nhỉ nhưng mà dù như thế nào cũng đừng cấm quyền tự do dân chù
tui đâu có cấm bạn nói gì thì tại sao bạn lại cấm tui
như thế thì gọi là gì ấy nhỉ???????????
mà hình như tui lịch sự hơn bạn hay sao ý
xem lại mình đi

djbboy

<!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Apr 12 2004, 05:33 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Apr 12 2004, 05:33 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> cám ơn bạn tuấn nhiều lắm đó nhưng mà nè bạn ăn nói cũng ngang tàng đấy nhỉ nhưng mà dù như thế nào cũng đừng cấm quyền tự do dân chù
xem lại mình đi [/b][/quote]
chẹp chẹp!!xem lại xem tao học khóa nào nhé!!gọi ai là bạn đấy???hờ!!!nói chuyện với người ngang tàn thì cũng phải dở giọng ngang tàn thôi!!!tao chẳng cấm ai làm gì cả!!!mày thì lịch sự rồi!!!ôi sao tao sợ mày quá em ơi!!!

live-or-die

Active Member
<!--QuoteBegin-babybome+Apr 12 2004, 06:25 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 12 2004, 06:25 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> <!--QuoteBegin-nguyenhuyennhung+Apr 12 2004, 05:33 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (nguyenhuyennhung @ Apr 12 2004, 05:33 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> cám ơn bạn tuấn nhiều lắm đó nhưng mà nè bạn ăn nói cũng ngang tàng đấy nhỉ nhưng mà dù như thế nào cũng đừng cấm quyền tự do dân chù
xem lại mình đi [/b][/quote]
chẹp chẹp!!xem lại xem tao học khóa nào nhé!!gọi ai là bạn đấy???hờ!!!nói chuyện với người ngang tàn thì cũng phải dở giọng ngang tàn thôi!!!tao chẳng cấm ai làm gì cả!!!mày thì lịch sự rồi!!!ôi sao tao sợ mày quá em ơi!!! [/b][/quote]
chán các bố..........................................................................

<!--QuoteBegin-babybome+Apr 12 2004, 06:25 PM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (babybome @ Apr 12 2004, 06:25 PM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> chẹp chẹp!!xem lại xem tao học khóa nào nhé!!gọi ai là bạn đấy???hờ!!!nói chuyện với người ngang tàn thì cũng phải dở giọng ngang tàn thôi!!!tao chẳng cấm ai làm gì cả!!!mày thì lịch sự rồi!!!ôi sao tao sợ mày quá em ơi!!! [/b][/quote]
CHÁN MẤY BỐ QUÁ CHO NÀY ĐỂ NÓI CHUYỆN CHỨ CÓ PHẢI CHỬI NHAU ĐÂU
NẾU MẤY BỐ THÍCH THÌ RA CHAT MA CHỬI NHAU

<!--QuoteBegin-ZLO2C+Apr 14 2004, 09:50 AM--></div><table border='0' align='center' width='95%' cellpadding='3' cellspacing='1'><tr><td>QUOTE (ZLO2C @ Apr 14 2004, 09:50 AM)</td></tr><tr><td id='QUOTE'><!--QuoteEBegin--> thang chó chiken câu bài it thôi mà bít cái rì mà cứ nõien vào [/b][/quote]
AI CÂU BÀI HẢ THẰNG KIA CO MÀY CÂU THÌ CÓ
ĐANG LÚC H2O SÔI LỬA BỎNG VẬY MÀ MÀY NỠ THÊM DẦU VÀO LỬA

hahahahahahahahahaha sorry "anh tuấn" thông cảm nha chưa xem lí lịch trích ngang của bạn nên kô biết
eo ôi mà đàn anh mà cứ hay bắt nạt đàn em là kô nên
hành động này thật đáng để ta "biểu dương"

Pham Vu Ngoc Ha

Active Member
Chị đóng topic này nhé, nó đi lạc đề lắm rồi, đây là topic giới thiệu thành viên mới cơ mà... :)
Các em đừng cãi nhau nữa nhé.... :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000