Cảm nhận wedding show we'll be 1

Status
Không mở trả lời sau này.

cloud1812

Member
a.c a.c!!! có phải nhẩy cùng bạn Hiền S ko??? bạn đấy mà cũng khen được!!sợ ông Minh wa!!!
Hic thế bạn đó ko khen được ah??? :-O
Chắc là tại em ngồi dưới nên hoa mắt ù tai, lại còn đứng gần ngay cái loa nữa chứ!!! :9
Nhưng mà em thấy bạn í đâu đến nỗi nào mà chị chê nhỉ, hôm nhảy lác ... ghê thế còn gì!!! =))

a.c a.c!!! chú mà còn ngồi khen con đấy thì đừng nhận wen chị nữa!!! ko hỉu sao nhưng chị ghét con đấy lắm!!! chú cũng ghét luôn đi!!!

rosekiller

Member
bao nhiu cho vừa hả em
ôi sao cái cảnh này nó thê thảm lắm
vậy thì phải đẩy mạnh hoạt động của green castle để kiếm lại :D :D

baby love

Moderator
Hix tại riêng tiền hoa đã chiếm hết 1tr chiếm hết tiền các khoản khác
Thế nên bây giờ nợ nần chồng chất :(:(
Có hay không có đều được
Miễn đóng càng nhiều càng tốt :D:D:D

L-Pearly

Tiền ơi là tiền. Bây h đào đâu đc triệu bảy ? Hix ko hiểu quỹ ban phụ huynh còn bao nhiêu nhỉ ? Mà con Ly có đi kêu gọi đc A2 với A4 đóng tiền ko ?

To Rock_khong_em: ai bảo ông là lúc đấy dẫn chương trình có vấn đề hả ? Chẳng qua thấy band ông có manager thì để cho bả lên giới thiệu thôi :p . Mà sao lại gọi ng` ta là nó thế ? Hơn tủi muh.

sakura_chan

Member
Chắc bên A2 sẽ đóng - còn A4 thì chẳng biết thế nào - tụi nó có tham gia WS đâu?!

@ Con : Bạn ý nói thế để bênh :q: . Mà gọi là nó để xóa khoảng cách tuổi tác - để còn ... :D
* lovey dovey *
Chán --- thiếu nhiều xiền T___________T .

Red Devil

Member
Sau buổi hẹn, mình sẽ giúp cho, con bây giờ đang phải tiết kiệm từng xu một( Chúa ơi sao con khổ thế này).

shosaitoki

oài. ảnh đẹp vãi, mấy hôm nữa đến trường cậu mang cái thẻ ảnh cho tớ mượn nhá, tớ sẽ sang D1 tìm cậu. ok??

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000