Cảm nhận wedding show we'll be 1

Status
Không mở trả lời sau này.
hôm qua lớp mình làm công nhận hay :D nhưng đoạn cuối thì ko hay lắm :( nhưng nói chung là thành công rồi

dư luận phản ứng khá tốt . mỗi tội khán giả vắng quá :(

=)) thì lúc tập thì như shit . đến lúc làm thì trơn tru ngoài sức tưởng tượng :D anh lexus có xem ko ? để xem ý kiến của anh thế nào

nói chung fair trong btc mới biết đc cảm giác sung sướng tn. vì ngay lúc 4h chiều thôi cả lũ bọn em đã định cancel ct . vì có quá nhiều vấn đề . đứa nào cũng mệt mỏi, bực mình , lo lắng, sợ ko thành công, sợ ct ko ra gì , sợ trời mưa, sợ ko có khán giả, sợ ko có $...

lúc bọn âm thanh nó bảo rút tao đã nản lắm rồi. lúc đấy nt ngay cho cmd :( chỉ muốn về nhà, rút lui

p3yeu

Member
lexuscva said:
toàn thấy người trong cuộc tự khen mình he he, đợi xem ý kiến của những người khác thế nào đã nhỉ?
;) thế thì cho anh đi hỏi í kiến khán giả ;) nhưng em thấy mọi người đều rất vui và nhiệt tình
lúc cuối còn có đoạn ôm nhau và chúc mừng BTC đã thành công ngoài mong đợi :d: bọn em đã cố gắng hết mình rồi,và những gi bọn em nhận lại là ko tồi :) cho dù mọi người có nói gi :>

fruit NHO

Active Member
hehe
vui quá
lúc cuối chị cũng nhảy lên sân khấu
thấy bé chuabietgi và các em cũng vui sướng cũng sướng lây .......
công nhận tr` mình công tác "dân vận" ko tốt lắm
đống vé mình fat' cho bọn tr` ams nhìu quá đâm ra đi đâu trong sân cũng bị đụng cạ ....

cloud1812

Member
Thế về DeleteD thì sao ? ;
hic cài nhà ông quyết con này deleta tao thấy chẳng ra làm sao cả, thằng thành mà nghe chắc nó cười mày nổ mũi!!!
Hic tui thấy phần nhảy break, và cổ điển là hay nhứt (vì có thằng lớp trưởng lớp tui nhảy mà), thằng đó sướng thế có em lớp Sử nhảy cùng xinh vãi hàng!!! :-(

cloud1812

Member
nè cho hỏi cái bánh kem to tướng đó đâu mất rùi, :-/ tưởng đi dự đám cưới phải được ăn chứ, tối wa đói như con sói mà về nhà đành phải ăn mì gói ah!!! :-(

baby love

Moderator
Ừ nhỉ bây giờ mới nhớ ra
Kim thiếu gia trông bánh lúc mình đi mua nứơc về thì không thấy đâu :-:)-(
Tối qua chỉ uống đúng 1 túi nước mía về nhà ngủ 1 mạch:D:D
Rapclub khen show lớp mình làm mình có hứng thú quay trở lại RC
Lâu lắm rồi ko vào

rosekiller

Member
Linh dẫn chương trình bị ngọng
but cute phết
tiếc cái chưa xiem hết mặt mấy em D3
iem ly mặc cái váy í trông như con cá mắm í

tuyet_lanh

chắc chết quá!!! hôm qua hát có 2 bài mà mệt,về nhà nằm bệt luôn!!!
mà bị phản ánh là không hay nữa chứ,!!!!!!!chán!!!!!!!! nhưng mà giúp được các bạn D3-A2 một chương trình thành công là mình cũng thấy vui rồi !!! mệt thật !!!

sakura_chan

Member
Ấy hát hay đấy chứ ^o^ ... chê cái gì mà chê. Chẳng có cái nào chán hết :D

@ Trang : nick của Hate-chan là thanhhoa_phan ^^ , sao ko hỏi má muh hỏi đứa nào T ^ T ... bà í là "lover" của má á =))

Hôm qua vui chứ ^^, chẳng xem được nhiều, chạy lăng xăng - rồi còn phải lên thả xốp T_T. Tụi mày quá đáng, đứa nào cũng chỉ thích cắm đầu vào xem show - mình tao với con bạn phải lên tung xốp. Thích nhỉ T__T .

Mệt nhưng vui. Lúc dọn dẹp cũng thích :D , cười loạn cả sân. Lần đầu tiên nhìn trường mình lúc đêm, đen xì xì , cả lũ định ôm nhau kéo lên tầng 2 để tháo cái lụa trắng hồng - đến chân cầi thang lại chạy xuống vì sợ.... ma =)) . Đứa nào về sớm thì thiệt, ko được hưởng trọn niềm dzui :x !

Hôm qua mà bán vé thì sướng :( ...

QUOC TRUNG

Member
chúc mừng các em!!!giỏi lắm!!!:D
hum wa anh mà bít nhẩy anh lên liền đấy!khổ nỗi lại kô bít mới chán
với cả thấy mấy em phục vụ đồ uống nhiệt tình ghê nhỉ
Anh thấy hội trường năm nay phải ra ủng hộ kiot của D3 mới được :)

baby love

Moderator
Hôm qua định lên tặng hoa Tú nhưng vuớng chân vào mấy cái dây không lên được :(:(::( Nhưng hôm qua Tú hát hay lắm :D:D

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000