Cảm nhận wedding show we'll be 1

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
rosekiller said:
ko
cái con bé mà lên quảng cáo cho delete í
chả bựa còn gì
hay là con bé trong cái Ava của iem Vũ ?
:> :>
phải kô ta ?
Đấy, í em nói là có phải anh chê cái bẹn trong ava đấy ko chứ anh =))

Red Devil

Member
Anh Ngọc nói chí lý, chí lý. Em quen bà ý em biết, kiểu nói phát khiếp lên được. Chú Vũ đi khám tai đi, mắt thì đeo kính vào.

baby love

Moderator
Mấy người kia ăn với chả nói
Giữ ý tứ 1 chút
Ăn nói chjo cẩn thận
Ai lại. đi nói bạn người ta như thế X(X(X(X(

tớ đã nói với bạn rosekiller là tớ công nhận bạn nói đúng rồi :) =)) con zai j` mà nói lắm thế .... đến cả nó nói còn không nhiều như bạn

còn chuyện nó xinh hay xấu, nai hay cáo là việc của tớ :> ....... của tớ chứ của bạn rosekiller đâu mà bạn phải quan tâm nhẩy :> :cool: =))

ngáp =)) =))

con zai lớp văn ăn nói có khác......hay thế :) =)) sau này có khi tớ cũng cho con tớ học lớp văn ... về cãi nhau với mẹ nó cũng hay :D

Red Devil said:
Anh Ngọc nói chí lý, chí lý. Em quen bà ý em biết, kiểu nói phát khiếp lên được. Chú Vũ đi khám tai đi, mắt thì đeo kính vào.

thứ nhất theo như anh hỏi thì nó không nhớ ra chú là thằng nào :) =))

thứ hai là mắt anh 10/10, tai cũng chưa hề có vấn đề j` =))

thứ ba là chú cứ thử nói chuyện riêng với nó thì còn kinh nữa .... nó chả từ bỏ chủ đề nào đâu :q:

thứ tư nó là .... của anh, không phải của chú, dạy nó thế nào là việc của anh, không phải của chú.... chú dạy nổi nó thì anh nhường ... làm thế nào để bố anh < chứ không phải là bố chú > cho anh cưới là được rồi =)) =))

thứ 5 : to bạn Vân, đừng có nói j` cho nó :-$ , nó lại nhẩy lên thì tớ :-( :-(

rosekiller

Member
ấy Vũ ơi
tớ hơn tuổi ấy đấy
thế mà ấy cứ ấy ấy tớ tớ cứ ngọt sớt í

ơ thì tất nhin bẹn í là của ấy chứ tớ có đồng tính đâu mà yêu bẹn ấy

to Minh: anh nai trăm phần trăm đấy, ko phải nai nửa mùa như ai đâu ....:> :>

Red Devil

Member
Rock_khong_em2004 said:
thứ nhất theo như anh hỏi thì nó không nhớ ra chú là thằng nào :) =))
thứ hai là mắt anh 10/10, tai cũng chưa hề có vấn đề j` =))
thứ ba là chú cứ thử nói chuyện riêng với nó thì còn kinh nữa .... nó chả từ bỏ chủ đề nào đâu :q:
thứ tư nó là .... của anh, không phải của chú, dạy nó thế nào là việc của anh, không phải của chú.... chú dạy nổi nó thì anh nhường ... làm thế nào để bố anh < chứ không phải là bố chú > cho anh cưới là được rồi =)) =))
Thứ nhất: chú chú anh anh gì ở đây, ông kém tháng tôi là cái chắc. :)
Thứ hai: bà ý quen tôi chứ kô biết tên tui, có bao giờ hỏi đâu, tui trước giờ cũng đâu biết tên bà ý, đến hôm WS nghe gọi mới biết mà.
Thứ ba: ông cứ vô tư đi, tôi chưa dại mà cho chân vào cái hố đấy, người điên như ông có một thôi kô mất đâu mà lo. =)) =)) =))
Thứ tư: mắt ông có vấn đề thật rồi, có thể là ung thư lắm. :cool: :cool: :cool: :cool:

chocomog_257

Moderator
Hết WS roài mà còn bình loạn chuyện đâu đâu, người đâu đâu thế
Thôi, đằng nào show bọn mình cũng hết đc 2 tuần roài
>> Lock là vừa đấy, đừng thắc mắc nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000