cái này dành riêng cho mem D3 nhá

dangngochuy

Member
Hôm qua thấy mấy bé D3 ôm nhau khóc mình cũng hơi hãi :(; Sau vụ này thứ 2 chuẩn bị đón nhận đòn criticism phủ đầu của sếp Dương rồi :-S. Cô Dương trông kt Văn mới chết chứ! Chúa cứu thế >.<!

Pirate

Member
=)) thế thì tha hồ ngồi mà cắn bút ngắm hồ Tây =))
P.S : bài tâm huyết của mình đã về trang 2 :-<

22{Dsmbr

sau na`y , d3 có j` cần nhờ đến các bạn IT thì thôi tớ xin nhờ các bạn IT có 1 laptop va` 1 desktop cấu hình cao =))

22{Dsmbr

:)) nãy tớ thấy có bạn na`o khuyên la` anh em nên có 1 desk 1 lap ma` =)) tớ tưởng bạný cũng có thì mới khởi sướng chứ ;))

Pirate

Member
:)) nãy tớ thấy có bạn na`o khuyên la` anh em nên có 1 desk 1 lap ma` =)) tớ tưởng bạný cũng có thì mới khởi sướng chứ ;))
:)) ý tưởng nó là như thế :p chắc sắp thành hiện thực rồi (có...2 năm nữa thôi 8-} ) ;)

b33p

Member
D2,D3 sướng nhỉ nhiều người thích IT,lớp mình thì :-s quanh quẩn Au,VLTK,DDay,thỉnh thoảng muốn tìm 1 thằng để buôn cũng khó =)

c_loser

Mọi người ơi, cho tớ hỏi 1 tí. IT là bao gồm những cái gì nhỉ? :-?
Tớ thấy dạo này trên 4rum trường mình có vẻ thx cái này lắm.
Nhưng mà, các trường đại học bên US nó không có ngành nào là ngành IT thì phải, tớ thấy nó có Computer Science thôi. Có bạn nào phân biệt được không nhỉ? :-?
-------------------------
Phải nói là tớ hơi bị ngu :-B.

Pirate

Member
trời ơi...IT nó gần như là tất cả nhứng gì loanh quanh liên quan đến cái PC.Vì thế người mới tập tọe vào ngành IT cũgn tự xưng là IT-er , cao thủ thì tất nhiên là IT-er rồi :p thực ra bọn trường mình bây giờ mới chỉ i-tờ thôi , chưa thực sự gọi là IT-er :D tức là vẫn loanh quanh trao đổi về việc sử dụng phần mềm , "mánh khóe" XP , chứ chưa chuyên sâu về một vấn đề gì cụ tỉ như programming , manufacturing , networking...lên thử HVAOnline xem @-) đọc chả hiểu mote gì @-).Còn về ngành học , có Computer Sience +Computer Engineering ;) Nhưng vấn đề ở chỗ là đến bây giờ mình cũng chả biết đầu ra của 2 ngành đấy khác nhau ở chỗ nào :| vì...hầu hết các môn na ná giống nhau :|

crepuscle

ủa, hóa ra còn có cả ngành computer engineering nua~ ah` :D
Bạn Thắng cũng wan tâm đến ngánh học ở US ghê ah, giải thích hộ 1 tí được không :-?

IT nó gần như là tất cả nhứng gì loanh quanh liên quan đến cái PC
Hóa ra i tờ là thế, theo định nghĩa thế thì mình cũng co' thể được gọi là ITer :p
-----------------
Mình hơi bị kém thông minh + lon ton , sry :|

Pirate

Member
chat+3x + game >> cái đấy gọi là thưởng thức sản phẩm IT chứ ko gọi là ITer :))
thực ra hầu hết trường ĐH nước ngoài bây giờ , đã có IT là kiểu gì cũgn chia ra 2 ngành CE và CS như thế ;) bên CS thì quan tâm nhiểu đến lĩnh vực phần mềm , bên CE thì...hình như học cả về điện :| nhưng số môn học của 2 ngành này khác nhau chút ít thôi , giai đoạn 2 và giai đoạn 3 khác nhau chỉ 1-2 môn :p thế mới bảo đọc cái so sánh trên web n lần rồi mà tóm lại chưa hiểu sao lại chia ra 2 ngành :p

c_loser

ủa, hóa ra còn có cả ngành computer engineering nua~ ah` :D
Bạn Thắng cũng wan tâm đến ngánh học ở US ghê ah, giải thích hộ 1 tí được không :-?

Hóa ra i tờ là thế, theo định nghĩa thế thì mình cũng co' thể được gọi là ITer :p
-----------------
Mình hơi bị kém thông minh + lon ton , sry :|
Cái thằng này, tao đã bảo mày đừng có bon chen nữa mà :)|. Để bạn ý bảo là chat + 3x + game thế này, lộ hết cả D1 =)).
P.S.: bỏ ngay cái kiểu "-------" ở cuối bài cho tao nhờ, bắt chước vừa thôi chứ <.<.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000