cái này dành riêng cho mem D3 nhá

Pirate

Member
đây chính thằng này...chính nó và đúng hắn :-& thằng này thấy mình đi qua gọi "Kưng ơi" đây >.< huc...nghĩ đến mà lạnh sống lưng sởn da gà :-&:-& ko thể đỡ được @-) ý moa là cái thằng ở dưới hok phải thằng Tú [-( thằng Tú...bệnh hơn ^:)^

Pirate

Member
cuối cùng thì box D3 cũng lặn hẳn xuống trang 2 ..nhờ công sức của bạn Huy tạo ra đến 3 cái box cho dự án Youth House ;) bravo ;))

Pirate

Member
anh phải tận mắt chứng kiến , đứng tận nơi cảm nhận cái cách chúng nó gọi anh &quot;Kưng ơi , lại đây;;)&quot; thì mới "thấm thía" được hết mức độ bệnh của bọn này :-& >.< nhìn xong hãi luôn ...1 tuần cấm có dám lảng vảng quanh đấy...:-S ..:-SS:-SS

dangngochuy

Member
Thằng Thắng kia phát ngôn linh tinh gì về lớp tôi đấy >:p . Nói cho biết bọn nó chỉ muốn làm trò cho mọi người vui thôi, ek phải như cái kiểu đen tối ông nghĩ đâu. Thử hỏi lớp ông có được thằng con zai nào đủ dũng khí làm thế để mọi người trong lớp cùng cười đùa thoải mái được không. Ek biết gì thì đừng có mà nói nhớ! Nóng mặt!

Pirate

Member
nóng tính :| ông có bình thường ko đấy ? tôi cũng đang đùa mà....thế có thể coi là xúc phạm lớp ông àh ? hay ông lại...cũng đang đùa =)) bó tay ông này...đếch biết đùa kiểu gì nữa ...

dangngochuy

Member
nóng tính :| ông có bình thường ko đấy ? tôi cũng đang đùa mà....thế có thể coi là xúc phạm lớp ông àh ? hay ông lại...cũng đang đùa =)) bó tay ông này...đếch biết đùa kiểu gì nữa ...
Ơ hay cái thằng, không biết đùa là gì à =)). Đùa chứ mấy câu này nghe nhàm ồi, chán chả buồn tức =)).

Pirate

Member
(spam tí) hôm qua còn ở trang 2 ...hôm nay đã đứng thứ 5 trang 1 >:) công của chúng mình Huy....NHỜ..;;) =))=))

Sirius

Member
THứ bảy này lớp 11A1 bán gian hàng, đây là poster của lớp, các bạn nhớ ghé qua nhé.Rất vui được phục vụ các bạn
Poster tớ làm do thiếu thời gian còn nhiều thiếu sót mong các bạn đừng để ý ^^

Pirate

Member
trời ơi...mất công chờ đợi bao lâu mong box này sang page 2 để còn spam lên thì nó lại vọt lên rồi :|...[-( công toi

Pirate

Member
đã thế spam tiếp >:)...làm tí ảnh nhể :D hôm thi nấu ăn D3 ngồi chỗ "hóng...máy ảnh" quá :p ngứa tay chụp vài phát :D vào trong lại tiếp tục đứng ngay dưới mâm D2 ..."bắn" luôn mấy mâm hàng xóm >:)
đầu tiên là quá trình chuẩn bị ...lúi ha lúi húi ;))

thành mâm hoàn chỉnh ...món Tết trông bắt mắt nhưng toàn món nguội [-(

thuyết minh viên...[-( tâm hôn treo ngược trên cây giật dây rơi ngược xuống đất ;))

vẫn ko độc bằng "chị" Vinh-thuyết minh viên D2 >:)

ngoài cửa sổ ...."Triển lãm...cấm sờ vào hiện vật" =))

thất thểu chờ kết quả :p...

xem món Nem cung đình của D2 đây ( còn gọi là ...gà đeo lựu đạn =)) )

dangngochuy

Member
Ôi thôi chết chửa =)), sao cái thằng này nó lại đi chụp trộm con zai lẫn con gái nhà người ta là thế nào hả zời =)). Thế lúc các nạn nhân quay lại nhìn chú giải thích thế nào đấy, hay là chạy thằng :p .

Pirate

Member
:)) 100% là "săn" :D có người phát hiện có người ko ;)) điển hình là bạn Ngọc bên D3 tỉnh bơ ko biết gì =)) cnf lại hầu hết đối tượng sau khi biết bị săn đều..hoặc đuổi theo đòi xóa hoặc ..."muốn làm phát nữa ko" (thằng Giang D3 chứ ai =)) ).

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000