cái này dành riêng cho mem D3 nhá

Prom mà thèm àh =)) tớ đi về chán lòi mắt =))
Về sau có kiểm tra Amser quái đâu , vào mái thoải í chứ =))
Tớ thik mỗi bài Freestyle :x yêu vãi :X mỗi tội ít quá :">

Pirate

Member
ảnh Giang hả :-? mấy hôm nữa hỏi thằng Quân A3 ý ;) hôm đấy máy gần hết pin nên chỉ chụp được mấy phát đầu >.<

Pirate

Member
còn 1 đống ảnh ..săn trộm lung tung hôm thi nấu ăn >:) trong đó D3 hơi bị nhiều đớ ;)) có ai muốn xem ko :-" (suy nghĩ kĩ trước khi nói vì rất có thể chính mình là nạn nhân ;)) )

dangngochuy

Member
Bà cô này, người ta có nhã ý làm box sôi động tí mà đuổi như đuổi ruồi =)). Mà My Trà thế nào được, Trà có rồi mà =))

dangngochuy

Member
[MUSIC]http://www.freewebtown.com/dangngochuy/library/audio/Billy_Gilman_Ive_Got_to_Make_it_to_Summer.mp3[/MUSIC]

Valentine's Song :X. Bà Tru nghe rồi :)). Post thử nghiệm thôi :D.

Pirate

Member
bạn này là bạn nao mà cứ sang box lớp mình thế nhẩy :-?
chắc soi em nào lớp mình rồi :))
My Trà hả =))
/:) hâm àh ? vào spam đỡ buồn thôi :p thân phận thư sinh đâu dám săm soi tiểu thư khuê các con nhà người ta ;)) nhất là đã (sắp/súyt) yên bề gia thất :-" Cường nhờ ;)) spam cho đến bao giờ nó vọt lên thứ 1 thứ 2 rồi lại chờ đến bao giờ sang trang 2 anh lại spam >:)

Pirate

Member
àh àh àh ;)) biết Tru là bạn nào rồi ;)) là cái bạn hôm ko trực nhật ra gặp Mr.Kitty lại còn .."thái độ sai" sau lưng ;)) hôm đấy mình đi học muộn :"> thấy lớp trưởng D3 cãi cùn rỉ ko chịu được =))

Pirate

Member
thôi đừng xen vào chuyện private của người ta nữa ko người ta ngượng ;)) thế hôm nay đề Văn ra sao ? cả lớp quay tốt ko ;))

hí hí hí...vừa ở đấy về...cảm xúc còn đang tràn trề tranh thủ viết vài dòng cảm tưởng :p
*Nhận xét chung : Nhìn chung đối với một ekíp học sinh thì dàn dựng được 1 show thế này là cực thành công ;) các ý tưởng và module đều khá ăn khớp.Tất nhiên ko tránh khỏi trục trặc (sẽ được nói ở sau đây).Theo ngu ý của em , sau đây là một số điểm cộng và điểm trừ của chương trình :

* ĐIỂM CỘNG : :x
_ Tổ chức khá hoành tráng , quy mô ra trò
_ MC Hằng phi tiếng Anh như gió + MC Giang hơi bị đẹp giai :D
_ Phần ánh sáng và âm thanh rất đạt .Các tiết mục âm nhạc có âm thanh lớn tiếng ko bị vỡ.
_ Phần trang trí >> điểm 10 luôn ( Background ấn tượng + các chi tiết khác )
_ Phần tài liệu tham khảo bên ngoài khá đa dạng + trình bày đẹp.
_ Ấn tượng nhất nà ...chậc chậc...gái D3 hôm nay ai trông cũng...xinh vãi :"> ...Từ Reporter Trà đến Ngân Giang , Lam Ngọc , 10D3 có em gì cung ko kém (thông cảm..D2 máu dê >:) )
_ Màn kịch đầu tiên : các "diễn viên" vào vai cực tốt , từ 2 vai ad Boy đến Shy boy cả couple nữa....diễn xuất đáng kính nể .
_ Văn nghệ thì khỏi phái nói , tiết mục nào cũng ấn tượng...trừ cái bài Hero ...hức ( sẽ đề cập sau).Màn Rock hoành tráng vật :D thằng Trần hát ấn tượng mỗi đoạn...One Two Three Four ...=)) còn cái anh gì D3 bên dưới vừa guitar vừa hát ^:)^ đỉnh vãi !.
_Trang phục ấn tượng.Sành điệu vãi ...hí hí
_ thêm điểm cộng nữa là phần "khán giả nhà" . ngồi trên mấy bạn nữ D3 thấy các bạn ý nhiệt tình wá Cần vỗ tay có vỗ tay , hú ko biết mệt @-)
=> phải nói thật là rất phục các bạn D3 vì ko phải tập thể nào cũng dàn dựng được chương trình chuyên nghiệp như rứa :p

*ĐIỂM TRỪ : [-X
_ Phần đáng trừ điểm nhất là phần quản lý cái laptop [-(.Bạn Trà dàn dựng clip được nhưng kỹ năng computing còn thiếu kinh nghiệm quá.Đáng lẽ một chương trình cần đến nhiều sự trợ giúp của laptop như vậy phải backup và sắp xếp cẩn thận dữ liệu vào Folder riêng , theo đúng thứ tự chương trình , khi cần là có ngay.Đằng này hết tiết mục lại lại mất vài phút Ctrl+S (Search) file với chỉnh file , làm khán giả chờ đợi hết sức mất hứng.Điển hình là tiết mục Jingle Bells Rock , các "ca sĩ" phải đứng chờ 4-5 phút rồi mới bắt đầu được , chỉ vì lỗi music.Lần sau những clip hay file PP như vậy nên test trước rồi ghi hẳn vào 1 đĩa , đỡ lo mất data.Chắc do thời gian chuẩn bị quá ít nên ko tránh khỏi sơ suất.Bên cạnh đó còn có những lúc cả 2 cái laptop đều phát nhạc , xảy ra hiện tượng 1 bên Lemon Tree , 1 bên ...hip hop...
_ E hèm..bộ phận tiếp tân ko chuyên nghiệp cho lắm. (nghe rất..vui tính)
_ Phần trang phục của Reporter "Huy cận" hơi ẩu ;)) ai lại áo phông cắm thùng quần đồng phục + áo khoác ... trông như...tổng duyệt
_ Chương trình chính :
+Kịch : tuy diễn xuất khá đạt nhưng nội dung lại..thiếu muối ! đến phần kịch tính nhất thì lại hạ màn , làm khán giả bị hẫng mất một lúc mới nhận ra đâu là vẫn đề .Tức là các bạn chưa biết làm nổi bật "nút thắt" của câu chuyện lên , đến lúc khán giả bắt đầu thấy được kịch tính thì lại kết thúc , chả thấy phần xử lý đâu cả (hay còn gọi là phần "mở nút" - giả quyết vấn đề).
+ Bài hát Hero : bạn nào hát đấy... sợ luôn lúc đầu hát nhép theo Mimi còn thấy đỡ , về sau lên giọng thật thì...ối giời ơi...sai hết nhịp + cao độ , bị lạc giọng mà mất nhịp toàn bộ ở cao độ.Trình diễn kém.
+Màn Rock : ko có gì để trừ điểm nhiều tuy nhiên drumer đánh bị ồn quá mà tiếng trống ko rõ.Với lại những màn Rock sôi động thế này nên có mic cả cây , để rocker còn có cái để mà...nghiêng ngả ai lại để bạn Trần đứng như phỗng , quay đi quay lại chả biết làm chi xất những lúc anh bên dưới hát ...
_ Crash time quá lâu. Tức là thời gian khán giả phải chờ để chuẩn bị tiết mục mới quá lâu.Bắt khán giả chờ ngay từ ban đầu , theo giấy mới là 18h mà 18h45 vẫn đang chuẩn bị
_ Phát giấy mời quá muộn ...trưa nay nhận được giấy mời , nhìn lại giật mình tối nay đã bắt đầu ngay >> một phần nguyên nhân giải thích tại sao khán giả đến quá ít.
_ Sơ suất trong quá trình chiếu clip : ko biết có bạn nào chụp được quả "Blue screen of death" ko nhỉ ? mà sau đấy phải restart ý hay vãi.Xong rồi đang âm nhạc nhẹ nhàng tự nhiên "tèn ten" >> âm thanh báo lỗi (đáng lẽ nên gộp phần này vào gạch đầu dòng trên cùng nhưng ở trên dài quá rồi )

...* UNKNOWN ;)) :
Mình phải để chi tiết này vào Unknown vì ko biét nó đáng khen hay đáng trách :p vâng đó là chính là câu bất hủ của MC Giang HAPPY NEW YEAR =)) Mặc dù trước đó hùng hồn tuyên bố với khán giả đếm ngược Happy birthday :)) nhưng vô tình sơ suất cuối buổi đó của MC Giang lại chính là điểm nhấn ấn tượng nhất ,để lại một kỷ niệm ko thể quên về show diễn đáng nhớ này :p (mặc dù mỗi lần nhắc đến chắc chắn anh chàng MC sẽ chín mặt :"> )

Tất nhiên ko ai mong muốn những điểm trừ trên , và một phần trong đó đến từ những lý do rất khách quan , và cũng rất đáng thông cảm vì đây là show đầu tiên tự dàn dựng A -Z , nhỉ ;) Nêu ra như vậy để lần sau rút kinh nghiệm thôi :D đừng suy nghĩ nhiều làm gì ;) Như vậy là thành công rồi ;)
ôi sao em này nhiệt tình thế nhỉ =)) type bài này hết bn lâu hả em :| đang tán em nào d3 hay sao mà xông xáo, quan tâm thế :D

Pirate

Member
=)) hâm...dớ àh...em...có rồi :">...ko phải CVA nó mới máu :p type bài này hi vọng được thk nhiều nhiều tí >:) ;)) :p..nào ngờ...box này đếch có thk :-l shock luôn

dangngochuy

Member
Đến phiên mình bị jolt :eek:, thế cậu không biết tớ đang nói đến ai thật à :eek: ;)) :-?.

Mai Valentine rồi, Huy lại nghỉ về quê :(. Chúc cả lớp học Toán và dọn dẹp vui vẻ nhá =)). Bà con mở tiệc đón tết ở lớp vui nha :-D, rất xin lỗi các bác Huy không tham gia đập phá được :(. Hị hị, tối mai bác nào lên Việt Đức chơi làm quen với mấy bà vợ cũ của Huy :-D.

Chú Thắng kia lúc thì bảo đang "phòng không lẻ bóng", lúc thì ván nhà em đóng đinh ba năm tấc rồi =)), chế nhà chế nào hả chú ;))!

Pirate

Member
:)) dốt thế :)) tức là one-way love chứ còn giề nữa =)) người ta đã ko muốn nói thì thôi cứ ....kích :-l mai Valentine đang có khả năng ngồi nhà với "Darling" đơ :x ý tao là....cái em AMD 3800+ đang giúp tao typing đớ =))

22{Dsmbr

sốt ruột ...
@ Huy : ôi mai ko tham ja đc a` :(:)(( ghét thế , đc cái dịp xôm tụ cuối năm thì nghỉ >"< mà anyway :-j tớ chả biết đâu , ấy đi ma` jolt lấy :)) ma` tớ ko punch đâu =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000