Các nhân tài trẻ tuổi 0508 đâu cả rồi !!!!Join đi nào

U.F.O

Active Member
3 trang mà ong ong hết cả đầu,hai bác cứ căn vặn từng chữ một khiến bài các dài lê thê
Phải có dẫn chứng cụ thể chứ ku .He he. Cái này gọi là chặt chẽ đó .
chả có cái giề đi vào chủ đề cả!
Câu này có vấn đề à nha !
Hơn nữa cậu Long để trích dẫn vào trong cho dễ nhìn .Mọi người nói rồi đấy !
@Long : Long ơi vào đê 0 topic này bị close đấy!
Buông xuôi à?

RED_A3

hơ hơ,này pác ufo ơi thế đến em bác còn quote cho 2 phát thế kia thì bác tha gì bác Long nhỉ??Đấy em nói thế thôi chứ bảo dẫn các quả vặn vẹo của bác chắc máy em bị đơ mất vì quá tải!!

U.F.O

Active Member
Đấy , vào đây đong đông tí có phải zui không?
tôi đỡ phải gõ mỏi cả tay .
hơ hơ,này pác ufo ơi thế đến em bác còn quote cho 2 phát thế kia thì bác tha gì bác Long nhỉ??Đấy em nói thế thôi chứ bảo dẫn các quả vặn vẹo của bác chắc máy em bị đơ mất vì quá tải!!
trích dẫn thêm phát nữa cho nó hoành tráng nà . hehe
cái gì thế các bạn
Ông mới vào hả? kâu vừa thoai để người khác còn câu với chớ .hehe
Là lá la cầu ấu kâu ..................

@
all: nào ,các nhân tài vào đây hết nào .Hô Hô .Join đê ! Zui zui zui...
Join để cùng tham gia dự án gì gì đấy đêeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee

U.F.O

Active Member
cẩn thận giết nhau thì chết , ai khóa vào đi
Xì tụ hả em?
làm anh sợ quá . Hóa ra cậu Long có tiền án giết người à hả iem?
thôi thế từ nay 0 lên 4r nào nữa vậy . TÌnh hình căng quá . Động tí là chém giết thế thì này thì chết!

longva0412k

Member
answerquestion

to U.F.O :
U.F.O said:
Hơn nữa cậu Long để trích dẫn vào trong cho dễ nhìn .Mọi người nói rồi đấy !
@Long : Long ơi vào đê 0 topic này bị close đấy!
Buông xuôi à?
hihi` làm sao mà buông xuôi được chứ :D vì mình đã lập ra thì phải có trách nhiệm với cả nhà mà :D

Xì tụ hả em?
làm anh sợ quá . Hóa ra cậu Long có tiền án giết người à hả iem?
thôi thế từ nay 0 lên 4r nào nữa vậy . TÌnh hình căng quá . Động tí là chém giết thế thì này thì chết!
trời ơi!!!!, làm như mình có tiền án ý , nghe ghê wá cơ, người tốt thế này mà nỡ bị người khác nói thế,huhu ,<đòi tiền vu khống:Dhihi`>

cẩn thận giết nhau thì chết , ai khóa vào đi
bạn gì ơi , đây ko phải là chiến trường đâu nhé mà chém giết nhau,mọi người lên đây để cùng thảo luận mà,hihi`

to Vân :Có gì đâu mà bức xúc hả Vân:D thảo luận thôi mà,. Mà thảo luận như thế mới nắm bắt vấn đề được tốt hơn chứ :D hihi`

U.F.O

Active Member
@all : sắp chuyển sang chat chit roài .Mọi chuẩn bị cần câu mau mau kẻo hết cá .
@ Long : không "chiêu mộ" hiền tài tiếp hả ku?

ly huyen vy

Member
Hehehehe!
Chà !ko ngờ một người ít nói nhưcaauj mà cũng hăng ra phết nhỉ!
Hôm nào chatting nhé!
Mà hình như ở lớp cậu hơi chìm thì phải? Cố lên! Tự làm mình nổi bật di nào!!!!!!!!!!!!!!!!!1

longva0412k

Member
to U.F.O + all :hihi` nhóm mới có 3 người đồng ý làm thôi : mình làm web còn haketu flash ,với cả thằng em mình thiết kế đồ họa, đang cần thêm người đây:D ,ai cảm thấy có thể làm được thì join nhé ,(đang cần người viết được ASP tốt, cả người viết được Java nữa :D hihi`)mà nói chung người code được, càng nhiều càng tốt :D ,<đang cố gắng làm wen với D2 để giúp đỡ:D ,hội đó thuật toán tốt mà :D>

longva0412k

Member
Một phút thư giãn cho cả nhà nè :d (dân lập trình nghe thì hợp hơn hihi`):

"Phụ nữ cũng giống như phần mền máy tính ,giao diện đẹp ,chưa chắc chạy đúng, chạy đúng chưa chắc chạy thông minh.Chạy thông minh chưa chắc dễ bảo trì.Mà nếu một phần mềm có đủ hết những yêu cầu trên thì chắc gì mua được,mà dẫu có mua được thì chưa chắc gì chúng ta đủ trình độ để quản lý,nếu có đủ trình độ quản lý... thì cũng phải phập phồng lo sợ mấy thằng hacker nó...hốt mất " ===> chân lý cuộc sống

Mọi người đọc xong thấy thế nào ?? Thỉnh thoảng cũng phải thư giãn chút cho nó bớt căng thẳng nhỉ :D Cãi nhau nhiều nhức đầu lắm :D

U.F.O

Active Member
đang cần người viết được ASP tốt
Lạy hồn . PHP đê !
cả người viết được Java nữa hihi`
Lạy hồn phát nữa đi tập quân sự buổi đầu tien về bị dở chứng à . Dùng soft thôi . Mà dùng JAVA để ứng dụng cái gì đấy .rồi còn server . kinh phí , đầu tư dự án , quán triệt , nhân lực .....,quản lí .Ặc ặc vẫn ..ngán ngẩm .

mà nói thật nghe nói thế biết ngay cái này còn mông lung lắm .
Xác định được source sẽ làm chưa . ngòi đó mà tự code á ? hehe .Với tình hình hiện nay thì chắc 1 năm nữa may ra mới có bản ....beta . he he .Còn nếu ..dựa vào một source khác thì chắc cùng lắm ít nhất cũng là 3 tháng mới cho ra được bản ...Trial
hô hô .
mà này về đì zai ông tú chả biết thế nòa trừ cái ghi ta ra nhưng trong 4r này còn có thêm anh Hiếu bên lớp Lí đấy( chị huyền d3 quẳng cáo) . Mà thực ra cũng toàn làm hiệu ứng chữ cả thoi chứ nói về khả năng Mĩ thuật công nghiệp thì ... chả biết nói thế nào .

Sirius

Member
Nói ra thì sợ người ta bảo câu bài, nhưng hỏi thật bạn U.F.O , bạn ........có phải chưa gặp cái anh Hiếu bên lớp Lý và cái ông Tú gì gì dó [ chác là HaKeTu hả] phải không.Nếu là chưa , thì xin góp ý với bạn đôi điều : Tớ thấy hình như bạn có hơi - hơi thôi nhé- kiêu ngạo vế sở học vi tính của mình nhỉ .Bạn chưa gặp người ta, sao lại có thể phán xét về trinh độ của người đó .Bạn chưa là cái gì cả, trình độ vi tính của bạn có thể chưa khiến cho người ta phải cảm phục đâu.Hãy học tính khiêm tốn trước đã bạn nhé. Còn nếu bạn đã gặp người ta rồi , đã chức thực tài nghệ của họ rồi, thì mình không có ý kiến gì cả ,vì mình chưa gặp họ bao giờ .Những điêu mình vừa nói, bạn co thể quên ngay, ko cần phai ghi nhớ[nhưng mà nè , bạn chê anh Hiếu về khoản nào chứ về khoản Mĩ thuật thì nên cẩn thận, vì khoản đó thuộc về lĩnh vục Nghệ thuật, khó đưa ra lời khen và chê lắm]

haketu

Member
ặc, sao lại nói long thiế chứ chú Tuấn??? trình độ ai gặp rồi thì sẽ biết thôi mà...coi như là làm quen với nhau,. hết!!!
mà này về đì zai ông tú chả biết thế nòa trừ cái ghi ta ra
tôi hử ông???

U.F.O

Active Member
he he cu cậu nói quá rồi . Tôi nói thật tôi mới chỉ biết ra quán kêu" anh ơi em máy" và ngồi chat chit với post bài linh tinh thoai . Ku nói phải có dẫn chứng chớ sao nói oan cho người khác thế. Làm mất lòng anh em tôi !(định chia rã à ? hay là "chia để trị"? hô hô)
.có phải chưa gặp cái anh Hiếu bên lớp Lý và cái ông Tú gì gì dó [ chác là HaKeTu hả] phải không.
ờ .Chưa gặp .
Bạn chưa gặp người ta, sao lại có thể phán xét về trinh độ của người đó
Anh mày phán xet bao giờ?
Cho vài lời cuối cùng với ku Tuấn trữoc khi ròi khỏi cái topic for only 0508 và những người 0 biết tiếng Việt này :
mà này về đì zai ông tú chả biết thế nào trừ cái
về khả năng Mĩ thuật công nghiệp thì ... chả biết nói thế nào .
Thấy cái chữ in đậm 0 ku?
Chả biết nói thế nào tức là tôi chưa gặp nên 0 biét nói thế nào là đung thôi . Có giề mà khiêm tốn với chả tự đắc . Cháy chip à?
Thôi
nói với mấy cậu chán bà cố .Mà thàng long bảo có nhan tài 0508 mà chả có 1 đứa khỉ nào cả . Toàn mời các anh lớp trên . Mà lão Tú lại chưa vào đây lần nào mới đau chứ . Lão ý mà vào chắc nói cho cái proj nì một trận nên thân .
thân ái và chèo kuyết thắng !

haketu

Member
Toàn mời các anh lớp trên . Mà lão Tú lại chưa vào đây lần nào mới đau chứ . Lão ý mà vào chắc nói cho cái proj nì một trận nên thân .
tú nào thiế ông
dek hiểu j` cả!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000