Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

nhgiang

Member
bupbelight said:
:D :D em đừng nghe chúng nó bốc mà tưởng d3 siêu lắm
thường thui em a
chỉ cãi nhau gây sự là giỏi :)
Ko phải là siêu hoàn toàn hết , nhưng luôn có những cá nhân kiệt xuất , làm ô uế cả lớp. Chẳng hạn như bạn Mi được 50 % , Huyền được 40 % , Trí trĩ được 30 % HỌC BỔNG SINGAPORE. Ngoài ra còn có bạn Huyên với giải nhất tỉnh Hưng Yên lớp 9 + giải 3 thành phố HN lớp 10. Còn siêu nhất là anh ĐM với trình tiếng anh thuộc loại......... cao chót vót , ko thấy đỉnh , chỉ biết 2 năm 9 10 đều được Nhì Thành Phố , ko bít các năm trước còn có giải nhất nhì gì nữa vì ko thấy nói :p

Lại có những con người tuy ko học giỏi tiếng anh lắm , nhưng điểm phẩy cao chót vót , như Quế Phương , Hồng Nhung.............

Nhiều nhân tài lắm.

Ngoài học tập , lớp chuyên Anh cũng tham gia phong trào nhà truồng cực kì nhiệt tình. Các bạn rất nhí nhảnh , nếu ko nói là hơi nhắng =))=)) với những vụ " mấy chục đứa con gái tụt quần 1 đứa con trai " hay " đem ném bạn vào thùng rác , đóng nắp lại , rồi lăn. =))=)) "

Vì thế đảm bảo khi vào D3 , sẽ được sống trong 1 môi trường cực kì zui zẻ lun :D , và học cũng toàn các thầy cô giáo thuộc loại đỉnh cao :D

p3yeu

Member
nhgiang said:
Ko phải là siêu hoàn toàn hết , nhưng luôn có những cá nhân kiệt xuất , làm ô uế cả lớp. Chẳng hạn như bạn Mi được 50 % , Huyền được 40 % , Trí trĩ được 30 % HỌC BỔNG SINGAPORE. Ngoài ra còn có bạn Huyên với giải nhất tỉnh Hưng Yên lớp 9 + giải 3 thành phố HN lớp 10. Còn siêu nhất là anh ĐM với trình tiếng anh thuộc loại......... cao chót vót , ko thấy đỉnh , chỉ biết 2 năm 9 10 đều được Nhì Thành Phố , ko bít các năm trước còn có giải nhất nhì gì nữa vì ko thấy nói :p

Lại có những con người tuy ko học giỏi tiếng anh lắm , nhưng điểm phẩy cao chót vót , như Quế Phương , Hồng Nhung.............

Nhiều nhân tài lắm.

Ngoài học tập , lớp chuyên Anh cũng tham gia phong trào nhà truồng cực kì nhiệt tình. Các bạn rất nhí nhảnh , nếu ko nói là hơi nhắng =))=)) với những vụ " mấy chục đứa con gái tụt quần 1 đứa con trai " hay " đem ném bạn vào thùng rác , đóng nắp lại , rồi lăn. =))=)) "

Vì thế đảm bảo khi vào D3 , sẽ được sống trong 1 môi trường cực kì zui zẻ lun :D , và học cũng toàn các thầy cô giáo thuộc loại đỉnh cao :D
hình như thiếu giang ah
còn chưa kể vụ lột áo con trà
chụp ảnh lúc thằng khánh đang tè trong wc
con trai vào wc con gái và con gái thì thường xuyên trú tại wca nam :D còn nhiều quá ko kể hết đc
mà thật ra nhg vụ đấy toàn bọn tớ,chứ làm gỉ có mấy bạn tổ giang,nói chung mỗi tổ 2 và tổ 4 chơi đc :D :D ngoài ra thì thêm con ly,yên...còn lại tổ 1 va 3 khá khó nói chuyện :? :9 vì các bạn ý học là chủ yếu :Dko đú đởn như bên nÀI

nhgiang

Member
hình như thiếu giang ah
Ây ây , tớ chưa đủ trình được xếp vào top list. Chỉ dành cho cao thủ thôi. hạng gà ko dám nhảy vào :D
bupbelight said:
con trai vào wc con gái và con gái thì thường xuyên trú tại wca nam :D còn nhiều quá ko kể hết đc
mà thật ra nhg vụ đấy toàn bọn tớ,chứ làm gỉ có mấy bạn tổ giang,nói chung mỗi tổ 2 và tổ 4 chơi đc :D :D ngoài ra thì thêm con ly,yên...còn lại tổ 1 va 3 khá khó nói chuyện :? :9 vì các bạn ý học là chủ yếu :Dko đú đởn như bên nÀI

Tớ đú kiểu khác :D Ra nhà bát giác " hóng mát " =))=))

Tớ ra nhà bát giác "hóng mát "

estrella

Active Member
bọn trẻ bây giờ sướng thật, mình cũng trẻ mà nào đc như bọn nó, bù lại được cái lơp mình nổi tiếng ngoan nhất trường hichic

nhgiang

Member
estrella said:
bọn trẻ bây giờ sướng thật, mình cũng trẻ mà nào đc như bọn nó, bù lại được cái lơp mình nổi tiếng ngoan nhất trường hichic
Lớp mà ngoan thì hay thật. Em cũng thích lớp ngoan ngoan 1 tí , nhưng phải có không khí học tập. Chứ ngoan nhưng mà cứ tà tà thì còn chán hơn là nhắng nhưng vẫn học ngon ( như lớp em đây này :>> )

baby love

Moderator
Lớp mình hư bỏ cha đi được
Cứ nhìn phản ứng các cô thì bít
Các em D3 0508 không được bắt chước bon chị nhá

baby love

Moderator
Thôi lớp mình cứ buôn ở đây với các em
Khi nào các em vào thì lập topik khác không lấy cái topik này toàn 0407 các em ý ức chế :D:D
Bao giờ biết diểm thi vào đây báo luôn các em nhe :D:D

bupbelight said:
hình như thiếu giang ah
Còn nữa, mày :p Vụ bùng học cái đợt thi học sinh giỏi :) Sang bên nhà bát giác chơi, sướng wá còn giề :D Nhưng không biết năm nay có được thía nữa không? =))

chocomog_257

Moderator
Tất nhiên là fải được :) Ko thì bồi dưỡng khuyến khích HSG kiểu gì? =))
Lớp anh "rùng rợn" là thế nhưng vẫn fải bái lớp 12D3 năm tới này làm tiền bối :)

chocomog_257

Moderator
MissIndependent said:
Bảo Dm lock bớt 1 topik lại, 2 cái giống nhau thì để cái kia thoai :D
0508 đã có mod chưa mà đòi lock??? =)) Bảo admin lock ý, đến đầu năm học lại tuyển mod vào box này :D

Năm sau chúng nó lại bái mình làm tiền bối :)
Vụ trốn ra nhà bát giác chơi vui thật, có 1 hôm bọn tuyển Anh không chịu trốn ra, có mỗi 6 đứa ra trước, đau hết cả tim, tưởng chết đến nơi.
HÌnh như năm sau không thi học sinh giỏi nữa :| . Thế là toi roài :|

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Vụ trốn ra nhà bát giác chơi vui thật, có 1 hôm bọn tuyển Anh không chịu trốn ra, có mỗi 6 đứa ra trước, đau hết cả tim, tưởng chết đến nơi.
Có, nhưng muh thi thành fố để chọn đội tuyển quốc gia :D

estrella

Active Member
lớp chị ngoan có tiếng đấy, cứ hỏi khóa 0306 là ai cũng bít, đảm bảo học sinh tiên tiến ko thua hoc sinh giỏi lớp khác

nhgiang

Member
trangceline_89 said:
Ấy ấy. Nó đã công bố chính thức đâu mà các cậu cứ ầm ỹ hết cả lên thế.
Toàn là những rumours vớ vẩn.

Ít nhất thì cũng phải thi để chọn hsg quốc gia. Ko bít mình có được đi thi ko nhỉ :( Khó lắm đây :-S

nhgiang

Member
estrella said:
lớp chị ngoan có tiếng đấy, cứ hỏi khóa 0306 là ai cũng bít, đảm bảo học sinh tiên tiến ko thua hoc sinh giỏi lớp khác
Thế ạ. Giỏi nhỉ. Chắc là chị học cũng giỏi lắm ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000