Các em 10 D3 05 - 08 vào đây nào!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
GEISHA thì ko có chuyện bỏ tục lệ truyền thống nhá, fải múa kiểu Nhật, học trà đạo nữa :> Hula hu liếc cái rì :p Chỉ dành cho dân Green Castle thoai =))

@ anh Giang : anh nỡ lòng nào đánh 1 đứa em gái ' sinh sắn ', ' giễ xương ' như em chớ? :) Em edit toàn tập lại là OK chớ giề? :D Các em khóa sau làm giề có chuyện cười các anh chị khóa trước? =)) Dám cười thì bẻ răng chúng nó đi :q:
@ Dm : không phải nhân cơ hội mà ly gián tình cảm anh em ta :) Nhà ngươi đắc ý sớm wá đấy :D Cứ cẩn thận với BĂNG PHÁCH NGÂN CHÂM của ta, không thì méo mồm cả đời =)) Lúc đó đừng trách ta đã ra tay wá nặng :q:

chocomog_257 said:
GEISHA thì ko có chuyện bỏ tục lệ truyền thống nhá, fải múa kiểu Nhật, học trà đạo nữa :> Hula hu liếc cái rì :p Chỉ dành cho dân Green Castle thoai =))
Dm có vẻ hiểu biết về SAKURA CLUB wá nhỉ? :) Mai kia Dm có unemployed thì tớ xin má cho cai chân bảo vệ ở CLUB :D GHEISHA phải múa truyền thống, học trà đạo, làm sushi, cắm hoa IKEBANA nữa =))
Hula để dành cho Green castle & Hang động quán :q:

snoopyencourate said:
05-08 chẳng thấy chỉ thấy mấy anh chị D3 04-07 thui hihihi nhìn chuếnh thật
Các bé đã vào trường đâu, phải nhờ các anh chị thì cái topik này mới sôi nổi lên được. Các bé vào năm có thể lập 1 cái tupik khác muh. Để cái này cho bọn chị xờ-pam

nhgiang

Member
snoopyencourate said:
D3 các anh chị đi đến đâu hoành tráng đến đấy ngưỡng mộ thật hihii :)
Em ơi. Em ko bít à. Lớp chuyên Anh là lớp tinh túy của trường CVA đấy. Chính các cô giáo cũng phải nói thế mà. Bọn anh thông minh hơn cả bọn Chuyên Toán cơ ( ko phải khoe đâu , chỉ là truyền thụ truyền thống cho mấy em khóa sau ) :>>

Đi đến đâu hoành tráng đến đó là điều dĩ nhiên của những...........thiên tài =))

nhgiang

Member
MissIndependent said:
Dm có vẻ hiểu biết về SAKURA CLUB wá nhỉ? :) Mai kia có unemployed thì tớ xin má cho cai chân bảo vệ ở CLUB :D GHEISHA phải múa truyền thống, học trà đạo, làm sushi, cắm hoa IKEBANA nữa =))
Hula để dành cho Green castle & Hang động quán :q:
Sao vậy em gái. Việc gì phải đi làm cho tên dâm tặc Đình Minh. Em yên tâm là anh sẽ ko để em gái mình unemployed. ;)

Sao geisha lại ko được học hula dance. Tớ cũng muốn nhìn T nhảy hula lắm :>>

nhgiang

Member
boycva_keyboard said:
thế có bác nào biết Hà Kế Tú lớp chuyên Anh không? Ông ý học hành như thế nào? Lớp trưởng phải không các bác?
Hơ hơ. Nhầm roài. Lớp anh ko có ai tên như thế. Hà Kế Tú là ở bên lớp chọn Anh , còn có được làm monitor ko thì anh ko dám chắc.

Hehe , bị lừa roài =)) Chọn -> chuyên , tin sái cổ =))

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Sao vậy em gái. Việc gì phải đi làm cho tên dâm tặc Đình Minh. Em yên tâm là anh sẽ ko để em gái mình unemployed. ;)

Có xin làm cho tớ cũng chả hơi đâu rước vạ vào thân =))
T mà nhảy hula thì G chỉ có nước... fọt máu mũi ra mà chết vì sướng :q:

chocomog_257

Moderator
trangceline_89 said:
Các bé đã vào trường đâu, phải nhờ các anh chị thì cái topik này mới sôi nổi lên được. Các bé vào năm có thể lập 1 cái tupik khác muh. Để cái này cho bọn chị xờ-pam
Bé nào xin anh Lam admin cho lên chức mod box này đi rồi lock cái topic này luôn, ko mấy anh chị này lộng hành quá đáng, chết ráng chịu đấy =))
Mà lớp D3 0407 này thì công nhận, hoành tráng nhất cả khóa + cả trường lun <:p Toàn nhân tài tinh túy tụ hội đủ cả :cool:

nhgiang said:

Anh nhầm roài, em nói nếu Dm có unemployed cơ mà :p Em ở với má Vân, unemployed thía nào được :) Kể cả có thía thì má cũng nuôi :D

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Có xin làm cho tớ cũng chả hơi đâu rước vạ vào thân =))
T mà nhảy hula thì G chỉ có nước... fọt máu mũi ra mà chết vì sướng :q:
Nhưng bạn ý có chịu nhảy ko mới là vấn đề................ :|

nhgiang

Member
trangceline_89 said:
Đúng rùi bé ah ;)
Chuyên học sáng, chọn học chiều ;)
Mà học sáng thì bao h cũng sướng hơn học chiều roài. Lớp chuyên hơn lớp chọn ở chỗ đây đây em à :D

Nhưng học lớp chuyên , áp lực cũng nặng nề lắm. Học hành ko cẩn thận , ko cẩn thận cuối năm " bật xới ". Anh cũng suýt bị đấy ;)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000