Black Boy of 10D3 - Nguyễn Hoàng Giang

Status
Không mở trả lời sau này.

chocomog_257

Moderator
nhgiang said:
Thực ra thì cũng ko ám sát đâu. Chỉ để lại trên tay tớ mấy cái sẹo thoai :-S Đau quá trời ơi. Chắc mình phải mang vết sẹo này làm kỉ niệm cả đời mất :(
Sẹo nhớ đời chứ, T phải cho G mấy vết để sau này G có theo ngừi khác cũng fải nhìn vào mấy vết sẹo để suy nghĩ trước khi... quyết định =))
Mà trong cái di chúc này G để cho T cái gì sao ko nói :> Thế cái ipod với laptop để lại lun cho tớ nhá, tớ sẽ giữ gìn cẩn thận đến khi nào "the mummy returns", à quên, the daddy returns :>

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Sẹo nhớ đời chứ, T phải cho G mấy vết để sau này G có theo ngừi khác cũng fải nhìn vào mấy vết sẹo để suy nghĩ trước khi... quyết định =))
Ko cần phải nhắc đâu. 1 lần đau nhớ cả đời :D

Mà trong cái di chúc này G để cho T cái gì sao ko nói :> Thế cái ipod với laptop để lại lun cho tớ nhá, tớ sẽ giữ gìn cẩn thận đến khi nào "the mummy returns", à quên, the daddy returns :>
Hehe. Cứ yên tâm. Sẽ chẳng ai được cái gì hết. :D:D Sao bạn Minh ăn dưa bở nhiều thế nhỉ =))=))

Cái Ipod + laptop là của bố mẹ tớ mua => là possesions của bố mẹ tớ.
Tớ làm gì có cái gì đâu mà di chúc di chiếc. =))=))

Đừng buồn nhé Minh :D

p3yeu

Member
nhìu muỗi quá chùng mài ạ
tao mà bắt đc con nào
tao cho lên trời hết
mất dạy
bay nhanh quá
ko bắt đc
huuhuh :(

Nobunaga Oda

bupbelight said:
tao mà bắt đc con nào
tao cho lên trời hết
mất dạy
bay nhanh quá
ko bắt đc
đáng đời
ai bảo ăn mặc hở hang
ko thì muỗi đốt vào đâu
như bố đây
có hương muỗi và quạt bên cạnh ------------> bye bye con muỗi =))

baby love

Moderator
bupbelight said:
tao mà bắt đc con nào
tao cho lên trời hết
mất dạy
bay nhanh quá
ko bắt đc
Khổ thân vợ :D
Tại sao nhà chổng không có muỗi nhỉ :-/ :D

chocomog_257 said:
Dm lại thế rồi, cái ipod & laptop tớ còn chưa đến lượt, Dm phải xếp hàng sau đi, chẳng biết thứ tự trên dưới gì cả =))

chocomog_257

Moderator
Đâu, ít ra cái ipod bố mẹ mua cho G thì fải là của G chứ, mà chính tớ copy toàn bộ mấy trăm bài vào đấy -> trong di chúc tớ fải được thừa kế cái ipod là cái chắc =))
Còn PL, chắc fải để cái phất trần + chổi lau nhà để sau này còn đi... dạy chồng =))

chocomog_257

Moderator
baby love said:
Khổ thân vợ :D
Tại sao nhà chổng không có muỗi nhỉ :-/ :D
Hạnh sự có 1 con muỗi béo ú làm chồng roài (ai cũng bít là ai đấy :q: ), làm sao bọn muỗi lít nhít lại dám vào fòng được :q:
Huyền ơi, ai bảo mày đường thông hè thoáng, muỗi nó thấy thế lại chả thèm bâu :p Chỉ có muỗi nó mới thấy mày sexy quá thôi =))

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Đâu, ít ra cái ipod bố mẹ mua cho G thì fải là của G chứ, mà chính tớ copy toàn bộ mấy trăm bài vào đấy -> trong di chúc tớ fải được thừa kế cái ipod là cái chắc =))
Còn PL, chắc fải để cái phất trần + chổi lau nhà để sau này còn đi... dạy chồng =))
Đm đúng là chẳng biết gì. Từ bây giờ gọi là Chó có mông nhưng ko có não =))

Phương Linh việc gì phải cần phất trần với cả chổi. Em tớ đã chuẩn bị sẵn hết roài. Ko nhìn thấy bộ móng tay rất chi là valuable ( and very sharp ) của em tớ à. Khối thằng chết................. =))

p3yeu

Member
hồ hồ
thế thằng đm đi ngu4 mặc áo bông,chùm khăn len,đắp chăn 3 cái,phủ kín từ đầu đến chân,thì muỗi nó ko vào ah
ôi
đm có đầu óc thật ''tinh tê'' và ''tho6ng minh'',mày đủ chỉ tiêu để vào nhà thương điên kon ạ

chocomog_257

Moderator
bupbelight said:
hồ hồ
thế thằng đm đi ngu4 mặc áo bông,chùm khăn len,đắp chăn 3 cái,phủ kín từ đầu đến chân,thì muỗi nó ko vào ah
ôi
đm có đầu óc thật ''tinh tê'' và ''tho6ng minh'',mày đủ chỉ tiêu để vào nhà thương điên kon ạ
Ai bảo mày ko bật điều hòa =)) Kiểu của mày là ngu thì bệnh tật chứ ko chết =))
G ơi, bố mẹ đã mua cho ipod thì đấy fải là của G chứ có fải của bố mẹ đâu, fần thưởng HSG còn gì nữa :p

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Ai bảo mày ko bật điều hòa =)) Kiểu của mày là ngu thì bệnh tật chứ ko chết =))
G ơi, bố mẹ đã mua cho ipod thì đấy fải là của G chứ có fải của bố mẹ đâu, fần thưởng HSG còn gì nữa :p
Chết mất. Bạn Đình Minh thích chiếm cái Ipod của tớ thì cứ nói hẳn ra đê.

Mà này , tớ đã chêt đâu nhỉ. Sao lại cứ đòi come into thế :p

Sao cô Tâm bảo cho mình học bổng mà ko thấy đâu. :-O Hình như cô quên :-( Làm mình đợi lồi mắt

nhgiang

Member
chocomog_257 said:
Trời nóng thì fải bật, nhà tao có giàu gì đâu =))
Tối qua nóng chết, nằm ko bật có mà thành thịt nướng à :p
Trời ơi. Bật điều hòa để mà chết tiền điện à. Nhà tớ chỉ nằm quạt thôi. Nếu nóng thì dùng quạt tay

Bí quyết ngủ ngon : tắm nước lạnh trước khi đi ngủ. Đảm bảo ngủ li bì lun. Nhưng phải cẩn thận , ko bị cảm , ngủ ko dạy được thì chít :D+))=))

baby love

Moderator
chocomog_257 said:
Hạnh sự có 1 con muỗi béo ú làm chồng roài (ai cũng bít là ai đấy :q: ), làm sao bọn muỗi lít nhít lại dám vào fòng được :q:
Huyền ơi, ai bảo mày đường thông hè thoáng, muỗi nó thấy thế lại chả thèm bâu :p Chỉ có muỗi nó mới thấy mày sexy quá thôi =))
Này chồng Duy Nam của tôi gầy như thế mà ông bảo béo hả :q: hay chồng từ quê lên ăn nhiều phở nên béo ra :-/ ĐM gặp rồi hả

nhgiang

Member
baby love said:
Này chồng Duy Nam của tôi gầy như thế mà ông bảo béo hả :q: hay chồng từ quê lên ăn nhiều phở nên béo ra :-/ ĐM gặp rồi hả
Hóa ra Duy Nam là chồng Hạnh Sự hả. Sao đến bây giờ mình mới bít thế này.

Mình out of date quá đi thôi.

@Sự : tớ thấy D Nam lúc về hay ra tí tởn với cả 1 đứa con gái ( xấu hơn Sự là cái chắc :D ) bên D4. Chẳng hiểu là có chuyện gì ko. Tớ nói thế thôi , chứ có chuyện gì , vợ chồng đóng cửa bảo nhau nha. Không cẩn thận có vụ " bạo lực gia đình " ở trường thì nguy to =))=))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000