Black Boy of 10D3 - Nguyễn Hoàng Giang

Status
Không mở trả lời sau này.

ark

Active Member
Hơ, theo qui luật "diễn thế sinh thái" ( vừa ngồi học bài Sinh xong :D ) thì lớp D3 sẽ ghét hầu hết các giáo viên, trừ giáo viên Anh nếu dạy hay =))

Thấy mấy anh chị lớp 11, 12 kêu là lớp D3 năm nay dễ chơi chứ ko như các năm trước ??? Hóa ra mấy anh chị 11, 12d3 kiêu lắm ah ?

Mà lớp em năm nay được mỗi cái nhiều con trai, ít ra là được tham gia giải bóng đá của trường chứ nói chung cũng chán !

ark

Active Member
Hơ , 12D3 thì ko biết
10D3 năm nay nhiều con trai mà lại lên "biết" lên mạng =)) thế là khả dĩ hơn các khóa trước rồi
Mà cho hỏi : D3 năm nay có ... "xấu đều" như các khóa trước thật ko =))

Anh cứ thử xuống lớp em thì biết. Con trai thi` xấu khỏi phải bàn. Con gái thì trông cũng ko đến nỗi. Cũng có mấy em xinh. Còn lại thì đẹp ở chỗ khác anh ah :D

Chí phải

Oh, mấy tháng rùi con Ly mới nói được 1 câu chí lý như thé . :D Vỗ tay thui =D> =D> =D>
Mà anh nào vừa kêu theo quy luật thì D3 ghét tất cả các giáo viên trừ cô CN có vẻ linh ứng với lớp em rùi . Chưa gì đã muốn chuyển sang Thăng Long học :D :D :D

ark

Active Member
Thì cứ từ lớp mình mà suy ra thôi :D năm ngoái cô dạy Anh hay lắm , năm nay cô đi ---> thay giáo viên mới ---> tiết Anh thành tiết ngồi chơi, đánh cờ, ăn uống + nói chuyện =))
Thật ra thì cũng ko phải ghét tất cả các giáo viên, năm nay lớp anh ko ghét ông Địa, vì ít ra ông ý cũng là giáo viên duy nhất bài kiểm tra 1 tiết 3 điểm thực hành, 3 trắc nghiệm, chỉ có 4 lý thuyết :D còn lại thì .... 20-11 còn chẳng thèm đi thăm ai =))

Mấy em xinh à :D có vượt quá 1 bàn tay ko :D

Hix người yêu nó học Thăng Long mà chị. Lúc nào cũng muốn sang đấy tí tởn chứ học hành gì. Mà trường TL chán chết đi được. Xấu từ cái trường đến học sinh.

ark

Active Member
Hơ, cái trưởng TL, cổng bé tí, trông như cái nhà tù hoặc trại cải tạo, kiểu này bùng tiết khổ sở đây =))
Vượt quá 1 bàn tay :D xem bàn tay có bao nhiêu ngón đi nhóc

Hơ !

Híc, chẳng cần biết TL nhỏ bé thía nào nhưng hàng ngày có người đưa đi đón về vẫn còn khả dĩ hơn việc chỉ được đưa đi mỗi thứ 6,7,2. Chưa kể, còn đi chơi nữa chứ . TRường CVA xa lắc lơ, đi từ TL đến đây đã mất nửa ngày rùi, nói chi là đi chơi . :(

To L3: ăn nói cho cẩn thận nghe :cool: " xấu từ trường cho đến học sinh" - chia tay người yêu ở đó rùi là quay mặt với bạn bè hả ?

ark

Active Member
trangceline_89 said:
Lớp em có tận 1,2,...26 bạn gái, cả 26 bạn đều tuyệt vời cả =D> :D còn hơn cả 5 bàn tay ý chớ .
Với người đang crazy in love thì cái gì chẳng tuyệt vời =))

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000