Black Boy of 10D3 - Nguyễn Hoàng Giang

Status
Không mở trả lời sau này.

nhgiang

Member
Hello everybody, my name is Nguyễn Hoàng Giang in 10D3 class.
Dành cho những ai không biết tiếng Anh:(Xin chào mọi người, tớ là Nguyễn Hoàng Giang ở lớp 10D3.)
Sex: male
hobbies: computing and stories
Người yêu: chưa có ai(đang cần)
Rất mong sẽ làm quen được với nhiều bạn mới trong forum.

live-or-die

Active Member
em ui....đè nghị em viét tiếng vịt đi....anh đã già roaij...chân chạm mắt mờ ...len 4# đựoc là cả một cố gáng......bi rè lại phải dich nữa thì chít à(điểm anh co 6,7 thui).......
mà em ui em chưa có ngưòi iu à....để anh giới thịu cho........ok...lẹ phí 50k thui..........

nhgiang

Member
Reply to Ark

ark said:
Computing bao gồm những gì hả nhóc :-?
Tất nhiên là cả games và máy tính rồi. Em thích vọc máy tính lắm.
Nhiều máy tính đã bị hỏng vì em đấy.

smooth

Member
Cũng chả phải riêng 10D3 đâu ark ạ, D3 nói chung nó thế thì phải, cũng dễ hiểu mà, chú ark chắc rõ lắm rồi, hehe.

blue eyes

Moderator
smooth said:
Cũng chả phải riêng 10D3 đâu ark ạ, D3 nói chung nó thế thì phải, cũng dễ hiểu mà, chú ark chắc rõ lắm rồi, hehe.
sao anh smooth post bài đỉnh cao thế ???? quá chính xác
hehehheheh....
à mà anh hoàng giang ơi , cho em hỏi anh có biết anh nào là Doãn Hoài Nam???học lớp nào ạ????

unni_x

Active Member
Con trai D3 cũng không đàn bà lém đâu, A3 còn đàn bà hơn :cool: < hehe, động chạm hơi bị nhìu người rùi :D >

unni_x

Active Member
Ờ, chú Hùng thì chả đến nỗi đàn bà lắm :) vì nó thuộc cái thể loại lai lai giữa 2 giới tính mà =P~

Trời. Thật thế sao. Chẳng nhẽ Hằng đã check của Hùng rùi à. Hay lai....nhìn trộm thế=)).
Mà D3 năm nay ai dạy tiếng anh vậy. Đừng nói là lại phải thuê giáo viên trường ngoài nữa đấy.

Năm nay cô Tâm dạy ạ. Ơ thế hóa ra trường mình thiếu giáo viên tiếng Anh thế cơ ah ? D3 năm nay có mỗi cô Tâm là ổn. Còn giáo viên các môn kia thì qua' ác mộng ..

unni_x

Active Member
friendship4588 said:
Trời. Thật thế sao. Chẳng nhẽ Hằng đã check của Hùng rùi à. Hay lai....nhìn trộm thế=)). .
Mày quên nó là bảo kê đắc lực dưới chướng của tao à :D

có nghĩa là hằng gián tiếp thừa nhận đã security checked của thằng duck ......miễn bàn
mấy nhóc 10D3 đã dính chưởng của thầy cô chưa

thaole

Member
blue eyes said:
sao anh smooth post bài đỉnh cao thế ???? quá chính xác
hehehheheh....
à mà anh hoàng giang ơi , cho em hỏi anh có biết anh nào là Doãn Hoài Nam???học lớp nào ạ????
em ơi , anh ý học lớp D1 chuyên toán cùng lớp với thằng bạn chị .
giang lập topic 10D3 lúc nào thế nhểy ? hum nay mới zo^vào .

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000