anh em A2 đâu rồi

samiminh

Khoe XDA kia`;-) , ghe chua
Tui ko co' dien thoai xin the' nay` dau
Chi? co' con Axim X51v thoi, trung' so? xo' dc do':)) :))
Dien thoai tui ghe? nhat' trong so' cac' dien thoai ban' o UK

baby_iloveu

Hôm nay đã kt xong bài văn cuối cùng của hk này, vui quá
@ Đức: hồi trc tôi toàn phải kết nối qua cổng hồng ngoại, nhưng h cái nhận hồng ngoại bị ông anh dẫm bẹp roài phải đi mua bluetooth
tôi kết nối để post ảnh :D he he
hôm nào rỗi chụp ảnh cả lớp up lên cho ông Minh xem nhá

xoai

Member
Đồng chí Minh "đi ngoài ra nước có khác, trông béo tốt hẳn ra. Đang phải lắp cái tản nhiệt vào đít. Nóng kinh lên được T.T

samiminh

Haha
Tui ma` beo' duoc can nao` thi` troi` sap:-O , dun' la` pahi goi di ngoai` ra nc
Ko len can nao` ca? du` an nhu trau nhu cho', duoc cai' cuc khoe?B-)
Cho xem may' cai' anh nude lai bao? xac chet' di dong:p =))
The' xoai` tinh` hinh` Nhat tien' sao rui, ah` chi? tui may' cai' link nhac rock hay hay cai', dang nghe may' cai' Death rock, nghe cho do~ ngua' tai
Luc' nay~ loay hoay nghich may' thay' minh` co' cai' hinh` cung~ kieu? chu' Duc', trong khung canh te' nhi;-) , nhung ma` ko o trong WC=; , haha, cat' cai' mat post len cho ong anh thay' em van~ thanh manh? =)) nhu xua, ko beo' len dau=;

Ma` ong keu lap' cai' tan? nhiet vao` dit' la` cai' gi` vay, hehe, bim? BINO ho?

samiminh

@Cam' on Anh Hung`bo`:dap' ung' mong uoc' cua? kieu` bao` xa TQ
Ve` em se~ hau ta(cai' gi` ghe thia' nhi?)
@ em Hang` nao` do'
Thu' nhat' anh ko moi' ,chi? dao nay` moi' len, thay' moi~ em la` moi'
Thu' hai ,anh ko theo chu? nghia~ nhac sen' cua? cac' em,ma` em dinh nghia~ sao la` sen',chu~ ki' nay` bit' cua nha` van nao` ko(thang`nay` co' viet' tho trong van)
Cai' do' goi la` GIAN? DI,

xoai

Member
À, tôi đùa =)) nóng quá ý mà :D
Dạo này rock rit gì đâu :"> kiếm được mấy cái thú vui khác hấp dẫn hơn. Rock rit mãi nhức đầu :D

samiminh

Cai' gi` ma` hap' dan~ thu' zi, hon zay
To` mo`, to` mo`
Con` cau hoi nua~ chua tra loi`,Japan plan cua? ong ra sao
Them cau nua~, ong bit' cai' site nao` hoc PHP noo' de~ hiu? ko, dang hoc lay' cai' ma` khoe bon University
Minh dau` bo` thui, con` nao~ nguoi` nhe'
Hung` nao~ bo`chinh' hieu con con bo` cuoi`, hehe

xoai

Member
Ờ, kế hoạch vẫn là sau thi ĐH VN T.T Cố gắng đầu 2007 phắn.
PHP ý hah :-? cứ lên google search với keyword: PHP tutorial ra 1 đống :D
CÒn thú vui thì thiếu gì :D ehehee

lexuscva

Member
@ Hùng: ừ nhỉ, tôi quên mất :p hì hì
@ Minh: Axim51v mà còn kêu lởm hả, hàng ngon thế còn giề.trúng xổ số mới kinh chứ =))
Em điinhj thi đại hoc xọng đi du học Sing, các bác có thông tin gì về trường với học bổng info cho em phát :D hề hề
mà nghe nói sinh viên ở Nhật học hành căng thẳng lắm :D chú Xoài sang đấy cố gắng nhá, sau này anh em được nhờ :D mà có định làm việc luôn ở Nhật không hay về VN làm? ông sang đấy học về IT à? chắc là Security and networking à? :D

xoai

Member
Ehehe, học còn chưa đến nơi đến chốn nghĩ gì đến làm việc ở đâu :D =)) Có em Nhật nào xích cổ được thì ở đấy ;;) hí hí

samiminh

hehe;)
Anh xoai` thia' ma` gian ;-)
Xoai` nha` ta da~ nham' dc 1/3 cai' su sung suong' o? doi`=)) =))
Cac' cu da~ day :
An com Tau` , lay' vo Nhat , o? nha` TayB-)
Co' gi` sau nay` chia se? cho anh em cai' su sung suong' do' voi'>:D< (ma` chia cai' gia` nhi?:-S =)) )
@Duc' : Truong` DH Singapor voi' dan VN qua' quen thuoc roi`:| , chu' Duc' cu' gia? vo`:p , search net Tieng' Viet da~ thay' day` trang tot' rui`, can` gi` hoi dau(vi` Sing_viet co' wan he lau rui`, ma` Sing chi? co' 5 truong` DH;) )
Axim X51v la` trung' manh' do' bo, so xo' kien' thiet' London=)) (huhu nghi~ den' chuyen nay` ma` dau long:(( )Con` dien thoai tui moi' la` dien thoai dom?:p (tiet' kiem khoan vo' vin? nay`=; )

samiminh

ma` "Security and Networking" la` nganh` gi` thia'?
"Bao? ve va` quet' mang nhen" hu?(im just kidding)
Ma` o nuoc' ngoai` lam` gi`,ve` nc' lap than di ba` con, Vn is coming to WTO, more chances but more challenges.
Ai thuoc hoi ve` xay To quoc' thi` bao toi mot tieng' nhe', toi vien tro, ma` ko , nham`, di xin tai` tro(be serious now), dau~ chi? luc' dau` co' the? chi? la` mot anh Bao? ve va` Quet' mang nhen

xxxzzz

Member
xoai said:
Ehehe, học còn chưa đến nơi đến chốn nghĩ gì đến làm việc ở đâu :D =)) Có em Nhật nào xích cổ được thì ở đấy ;;) hí hí
Bác xoai sang Nhật chắc bị bọn nó "vần" cho như dog :)) Học nặng vãi .....

xoai

Member
Bác Nam phắn sang Mỹ cũng lo giữ mình nhé =)) tụi bạn em đi US đứa nào cũng làm tí drug T.T ở dormitory thì sex is a popular "food". Hix khéo lụi đời giai bên đấy :D

subu_zaizai

samiminh said:
@Cam' on Anh Hung`bo`:dap' ung' mong uoc' cua? kieu` bao` xa TQ
Ve` em se~ hau ta(cai' gi` ghe thia' nhi?)
@ em Hang` nao` do'
Thu' nhat' anh ko moi' ,chi? dao nay` moi' len, thay' moi~ em la` moi'
Thu' hai ,anh ko theo chu? nghia~ nhac sen' cua? cac' em,ma` em dinh nghia~ sao la` sen',chu~ ki' nay` bit' cua nha` van nao` ko(thang`nay` co' viet' tho trong van)
Cai' do' goi la` GIAN? DI,
nhầm à??? Em nói anh đâu! Em nói cái bạn baby_iloveyou đấy chứ! Bạn ý bảo bạn ý là thành viên mới mà!!!!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000