anh em A2 đâu rồi

kingdom of devils

Hohoho.ờ nhể,mắt mũi để đâu mà chả nhìn thấy,con bò
Hùng ko phải lợi dụng cơ hội để chửi tao đâu nha,tao thấy
roài.
Hehehe,em Hằng hay thật đấy,lần sau ko về phe em nữa
đâu.

subu_zaizai

heheheh, chỉ sợ có người nhìn thấy ngon wá mà không được măm==> ức chế==>ảnh hưởng đến hệ TK==>vào Trâu quỳ thoai!!=))
@upa Hải: Cái avatar của anh trông cute nhỉ???

lexuscva

Member
thằng Vũ làm sao đấy,làm rì mà bi quan thế, nhìn gương anh mài đây mà loi gương nhá.Thix bạn Tú mà bạn ý khinh ko thèm nói chuyện với mìn, thi Đại học thử Tổng 3 mon = 10 điểm.
Thế mà tau có sao đâu. Tau thề 1 tháng nữa thi lại tao phải được ít nhất 20 điểm.(nếu không tao thề 1 tháng sau 1 tháng nữa tao sẽ được trên 20 điểm, còn không á, còn không thì tao về quê, điu thi đại học nữa.)
THế đấy, đời anh nó còn đen tối hơn chú nhiều, thế mà chú có thấy a mếu bao h không (toàn mếu lúc đêm đã về khuya, mọi người đã yên giấc =)) thì làm sao biết được.) Thế đấy.info

subu_zaizai

heheheheheh, bi wan làm jề!! tốn calo lém! Calo để dành để măm bánh trôi! Em đây 3 nửa học kì liên tiếp học sinh yếu vì kô có điểm thể dục nè!! Vẫn khỏe!!!

Hôm nay mới biết là lớp mình có rất nhiều người lên 4r nhưng mà toàn...... đọc, đọc, đọc :-S :-S :-S chả ma nào chịu lập nick cả :(

kingdom of devils

Yên tâm đê,mày nghĩ tao là ai chứ,tao là Vũ XXX cơ mà
chả có chuyện j làm tao bùn được wa 1 week đâu.Tao
sẽ sớm trở lại như cũ thôi.hehehe,mặc dù bây h thật sự
rất bùn but vẫn cảm nhận đc là nỗi bùn đã vơi>:D< >:D<
sắp ổn roài,Vũ XXX will returnB-) B-) B-) B-) B-) B-) B-)

lenca

To lexus: Trả quyển sách này Đức ơi :) hôm nay để ý mà ko nhìn thấy, thôi tôi cầm tạm mấy hôm nữa nhé hehe ;-)

kingdom of devils

Hohohoho,sao em Hằng nỡ nói thế,XXX ko phải là thế đâu
em cứ nghĩ nhầm như thế là anh die đấy.Huhuhuhu,Tú vịt
đâu,ai bảo vợ đặt cho chồng cái tên này,bây h chồng bị
hiểu lầm roài.

lexuscva

Member
khiếp quá, em Hằng có cái avatar làm em họ anh sợ khóc thét lên này.nó bảo :"ngáo ộp,anh ơi" rồi ré lên....=))
iu iu iu iu iu Tú vịt iu iu iu iu iu iu
à, ngoài ra iu cả Như Quỳnh nữa
iu iu iu iu iu Như Quỳnh iu iu iu iu
Thời buổi này mà bắt cá hai tay có sao không nhỉ? hay là một tay bắt hai cá? các bác cho em ý kiến

cứ bắt thử đi rồi sẽ biết HD ạ
cũng có nhiều cái hay lắm :))
mà ông định bắt ai thế
nếu bắt Tú vịt thì cho tôi bắt với :p

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000