anh em A2 đâu rồi

samiminh

Cút ngay thăng` thành viên mới trên kia(nói thàng có cái avatar mặt ngơ ngơ nhíe)X(
Láo nó quen, lính mới tò te mà đòi định vào ăn cá với các anh hả=)) =)) =))
Hehe>:) , dạo này rảnh rỗi vào đây lộng hành với bà con 1 tí nhẩy:D

samiminh

Bác Hải nhà minh` không phải lo đâu :D , Việt nam minh` la` cái nôi của Game 8000 dồng vói unlisence ware nên thế nào cung~ có hang` lậu tuôn` về trước:)) :)) .
Chẳng như bên này game vói mấy thứ software đắt khủng khiếp:-S , game nhin` bày ngoài hang` đẹp ac ac;-) , tay thi` chơi thử xả láng ;-) đấy nhưng chẳng bao giờ có tiền mua:(( :((
Mà chơi World War đấy làm gì , đánh War 3 battle net hay Hamachi đi
dân pro chỉ chơi loại nay` thui(hehe:p ), mấy game online dành cho mấy ông trâu ông ấy cầyB-)

Chết chết:-O
Quên mất, các bác đang ôn thi, không nên dụ dỗ vào con đương` lầm lạcX( , kẻo thi hỏng lại đổ tại em=(( .Em cung~ ngoan lắm:"> , kì nghỉ chỉ thi thoảng luyện vài trận strategy với micro cho đỡ ngứa tay thui, training theo mấy cái replay của thang` 4k-Tod hay SkyCn>:) .Thôi, dông dài em đi học đây;)
Đi học đều là đi học đều ,em vào nhà ...=)) =)) =))

samiminh said:
Bác Hải nhà minh` không phải lo đâu :D , Việt nam minh` la` cái nôi của Game 8000 dồng vói unlisence ware nên thế nào cung~ có hang` lậu tuôn` về trước:)) :)) .
Hàng thì có lâu rồi :))
nhưng vấn đề ở đây là lấy đâu ra 10$ để đóng hàng tháng cho nó
nhà em nghèo lắm :(
bác Minh mua cho em cái XBox 360 để chơi đi ;-)
trông nó đẹp quá

samiminh

Ben nay` dung Pounds chu' ko dung` USDs nhe' Hung` bo`:p
Nhung ma` bay gio` trong account cua em den' tien` an thang' nay` con` cha? du? noi' gi` den' tien`cat' toc'.Biet' toc' em khong dep bang` toc' anh Hung` roi`.;-)
Con` may' Xbox 360, em choi hoai` ah`, nhung la` cua thang` ban , tien` dau ra ma` mua cho bac', lai con` phai tinh' thue' nhap khau nua~, chet' em. Thoi thi` tang bac' cai' Xbox cua? thoi` Online zay
=)) =)) =))

samiminh

moi` bac' choi nhe', nhung choi the' nao` thi` em cung~ chiu
Ah tai sao em ko viet' dc TV nhi?, bac' nao` huong' dan em voi'

Pre_pro Gamer
Warcraft 3 , patch 1.20
Human Race
gg gl

lexuscva

Member
lâu lắm không thấy ông Minh vào nhỉ? dạo này sao rồi, học hành tấn tới chứ, bao giờ về VN anh em đi nhậu nhể? cho mấy cái ảnh lên xem mặt mũi ông thế nào rồi :D

samiminh

Hehe Anh? cua? tui bay gio` trong ac ac=)) lam'
Y het thang tron' trai>:) vi` toc' wa' dai`(moi' 3 thang' khong cat')
Bua~ truoc' nho` mot ba` chi cat' dum`, ba` ay' thay' co' ve? pro:-S
Ai de` cat' toc' xong nua? ben dau` co' toc' , nau? con` lai khong , hinh` bac thang bun` cuoi` vai~=)) :)) :">
The' la` phai sinh ra mot' doi mu~ len o? truong(may ma` vao` dung' mua` dong, ko thang` nao cuoi:"> `)>Nhung du` sao con gai' cat' vay cung tam dc rui`.Gio` khong dam' nho` thang` nao` tia? tot' (co' moi~ tui la` tho pro nhat' ben nay`), cung~ ko dam' ra ra hang` dat' gap' 200 gan` VN
May' cai' anh nhin` tam zay
Chuam? bi di ngu? ne`:)

Konica of evil>:)

Bon truong` tui di Cambridge Uni:D

Luc' toc' chua dai` 3 thang' truoc';)

Hinh` nhu post hoi wa' tay

Ma` ba` con ko tha'y anh nao` moi' ah
Ban hoc wa' wen choi ah
Hehe, hoc la` chuyen lon', choi la` chuyen nho?, chuyen nho? chua xong thi` sao tinh' den' chuyen lon' dc day(dua` ti' thui, hoc thi cho tot' vao` day")
Tui cung~ sap' thi, nhung voi' trinh` do nay` thi` dam bao ket' wa? pro(noi' rieng mon Kinh te' thui)

baby_iloveu

he he Minh gà về đây rồi tôi cắt cho
đảm bảo sẽ rất hợp với mùa hè B-)
@ Nam: Vodafone ko nối đc với máy tính, đợi mua cổng hồng ngoại đã :))
mai kt văn 2 tiết, mình ko có gì để học cả :|

samiminh

@Hung` bo`:Ong cat' cho toi thi` de? con ga` nay` thanh` ga` trui long ah=)) =)) =))
Ve` nha` tu cat' dau` minh` xem da~ ba', de tui KT tay nghe`:p
@Nam beo': Suong' gi` dau>:) , tuyet' duoc co' vai` ngay`, chang an thua gi`, nam nay vung` nay` dung' mua` mat' tuyet'...Dang them` cai' nong' cua moi nguoi day, ben nay` nghe noi' dot he` nay` nong' ngang HN:(( (anh chi bao? the':-O ),ve` nha` van~ suong' hon>:D<

lexuscva

Member
uồi, ông Minh nhìn đẹp zai hơn hẳn ngày trước, tôi hơi bị kết quả tóc của ông đấy.nhìn chất phết, cứ để thể đi, không phải cắt đâu :) hehe
@Hùng: có mà điên mới kết nối hồng ngoại với máy tính =)) chậm như con rùa :D tốt nhất là dùng cable usb, mà tôi chả hiểu cái điện thoại của ông nối với máy tính thì làm được cái gì??

Post mấy cái ảnh chụp bằng dd lên cho các bác xem (khoe là chính theo yêu cầu bác Minh là phụ)

còn mấy cái nữa, nhưng mà hình như server chỗ để cái ảnh đang bi DDOS, ko vào lấy được, để mấy hôm nữa up lên nốt :D

lexuscva

Member
a,ngon rồi, ảnh tiếp nè

cái này chụp trong WC nên phải cho tý Photoshop vào cho đỡ...lộ :D

ảnh này orginal, không hề edit :D

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000