anh em A2 đâu rồi

subu_zaizai

†.::.Yeu em ma thoi.::.† said:
avatar thì dễ xương nhưng nick thì chán ốm. Quá sến. Thực ra thì từ trước đến giờ em chưa thấy thằng nào làm được như thế cả. Cụ thể là mấy thằng bạn em. Anh có thể đổi thành "iu Mai mà thôi" :)

subu_zaizai

oai!
2 hum nay thấy bé hằng, trông mặt mũi thế mà toàn nói xấu anh
chán
mà hằng oi sao em biết anh có người ieu
tên là rì thế^^
đã bảo là em không nói xấu anh rùi mà. Toàn bạn em nói hết đấy. May mà chúng nó không bảo anh giống đười ươi. Chứ không thì em không bít bênh thế nào vì đúng thật :((

AAA Lần đầu tiên thấy em iêu vịt xuất hiện
Ghê đây bắt đầu học đòi vớ vỉn rùi
Thằng Hùng ăn nói cẩn thận
Tao mà ko có sôcla thì tao thịt mày ăn tạm.
Ai bảo mày là các em đấy tặng socola =>Láo
này Hoàng Ạnh bảo ai học đòi vớ vỉn đấy hảX( biết tôi đăng kí trước ông ko
ui valentine năm nay buồn wá :( may mà có tiệc của hội single gỡ gạc lại

huyentrang

Member
à nhân tiện cho tớ hỏi hôm trước bnaj HA có tặng bnaj Mai lớp tớ quà gì ko?????????thấy bnaj âyys nhận đc gói quà cũng to,qua 7,8 cái hộp hóa ra là 1 cái dây buộc tóc..bọn tớ cứ tưởng là 1 chiếc nhẫn và lời tỏ tinh dễ thương cơ.........mà bnaj mai lớp tớ làm gì còn tóc mà buộc đâu chứ......ko bít có fair quà của bạn hoàng anh ko?

chắc chắn là......... ko phải roài=)) =)) =))
HA còn chạy ko kịp quà của các em nữa là
làm gì còn có thời gian đi tặng quà người khác =)) =))

mà bạn Trang dạo này máu đi giao lưu nhỉ :D
trc thấy dân A4 toàn im ỉm trong mấy topic A4
hay có chuyện gì hay hay với bạn nào lớp tớ à ;-) ;-)

à nhân tiện cho tớ hỏi hôm trước bnaj HA có tặng bnaj Mai lớp tớ quà gì ko?????????thấy bnaj âyys nhận đc gói quà cũng to,qua 7,8 cái hộp hóa ra là 1 cái dây buộc tóc..bọn tớ cứ tưởng là 1 chiếc nhẫn và lời tỏ tinh dễ thương cơ.........mà bnaj mai lớp tớ làm gì còn tóc mà buộc đâu chứ......ko bít có fair quà của bạn hoàng anh ko?
Bà Duồi oánh sai chính tả loạn cả lên mờ cũng đi huyên thuyên lung tung :p

mà bạn Trang dạo này máu đi giao lưu nhỉ
hay có chuyện gì hay hay với bạn nào lớp tớ à
Chắc nóa đang tuyển ng iêu =))

@Def: avatar j trông ngứa vật chắc là jai đoạn cuối , chẳng bù với bà hô hô :) =)) :-&

hawking

@Đácnai: Tất nhiên là khó có thể làm cho các bạn thấy đó làm hay bởi vì các nhân vật trong báo đều không liên quan j đến các bạn, thậm chí các bạn chưa một lần nghe tên. Nhưng điều chúng tôi muôn gửi đến các bạn là cách trình bầy, cách gây xì-căng-đan, cách giăng bẫy, cũng như là một số chuyên đề thường nhật cho tờ báo.
Tôi chắc chắn một điều rằng, các bạn bây giờ còn đang học cùng nhau, sẽ còn tiến xa hơn chúng tôi nhiều và đưa tờ báo A2 luôn đứng đầu ở mỗi khóa.

chả xấu như của bà chứ gì
Vớ vẩn nhẩy ,, avatar của ông mặt mày tím tái as con nhái,, trông như vừa bị quẳng từ máy bay xuống ý ;-) :)) ,, chuyên ja trình mấy cái avatar mún gãi :p ,,
Sry ,, tôi ko bao la bát ngát ở box nầy nữa , mất hết mỹ wan mất:)
bebe

snowfromheaven said:
Vớ vẩn nhẩy ,, avatar của ông mặt mày tím tái as con nhái,, trông như vừa bị quẳng từ máy bay xuống ý ;-) :)) ,, chuyên ja trình mấy cái avatar mún gãi :p ,,
Sry ,, tôi ko bao la bát ngát ở box nầy nữa , mất hết mỹ wan mất:)
bebe
có ava của bà trông bỉ như con khỉ ý :)) :))
ra chỗ khác chơi để tôi làm quen với bạn Trang nào :)
hawking said:
@Đácnai: Tất nhiên là khó có thể làm cho các bạn thấy đó làm hay bởi vì các nhân vật trong báo đều không liên quan j đến các bạn, thậm chí các bạn chưa một lần nghe tên. Nhưng điều chúng tôi muôn gửi đến các bạn là cách trình bầy, cách gây xì-căng-đan, cách giăng bẫy, cũng như là một số chuyên đề thường nhật cho tờ báo.
Tôi chắc chắn một điều rằng, các bạn bây giờ còn đang học cùng nhau, sẽ còn tiến xa hơn chúng tôi nhiều và đưa tờ báo A2 luôn đứng đầu ở mỗi khóa.
vâng bọn em sẽ cố gắng
mà đàn anh đang nói cái gì ý nhỉ :D
đàn em chẳng hiểu gì cả :D

huyentrang

Member
darkknight1411 said:
mà bạn Trang dạo này máu đi giao lưu nhỉ :D
hay có chuyện gì hay hay với bạn nào lớp tớ à ;-) ;-)
uh thì học 3 năm rùi mà chẳng baoh nói chuyện với mấy bạn à cả.......tớ biết thân biết phận lắm lám sao dám lam quen với bạn nào ở a2:)

huyentrang

Member
hawking said:
anh nay quảng cáo ngeh chuyên nghiệp nhi????????mà sao chỉ mời mỗi dân a2 thui......lớp khác ko vào đc a?

huyentrang said:
con nhẻm kia sao mày dám nói tao thế hử?????????cứ đợi đấy
to hùng:muốn làm quen với tớ hả????????sẵn sàng thui
ý
theo tớ nhớ thì hồi lớp 10 tớ được làm ng yêu của ấy mấy s thì phải =)) =)) =)) thế có gọi là quen rồi ko nhỉ :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000