anh em A2 đâu rồi

subu_zaizai

chắc nhầm!! Sao em tưởng anh đang bận kiểm tra lại thành tích! Heheheh mình ghét nhất mấy người cứ lôi mấy thứ này ra để làm thành tích!!!==>ngớ ngẩn :))

subu_zaizai said:
kì lạ thật! Có những người thích lôi chocolate ra để đong đếm nhẩy???? Nghe như kiểu chiến tích ý! Hình như những thằng mà thích đi cưa đểu hay thế lém! Sửa đi anh hùng ơi!!!!=)) =)) =)) =))
đấy là hình như thôi em ạ
anh còn yêu cuộc sống tự do lắm ko thích tán tiếc linh tinh đâu :))
mà mấy dòng ý là dành cho thằng Vũ
thằng khốn nạn dám cướp trên giàn mướp socola của mình :(( :((

subu_zaizai

giống nhau cả thôi! Em gặp nhìu rùi mà. Cứ những thằng thích đi cưa đểu thì đều thế. Luôn tỏ ra rất tự hào về "thành tích" của mình!====>đáng khinh!!!

hôm nay họp hội độc thân vui phết
ăn uống đập phá tơi bời
tiếc cho những đứa nào ko đi

vấn đề bi h là
làm sao giải quyết đc đống socola này
cái nào cũng ngon mà mình ko ăn nổi nữa :(( :((

subu_zaizai

darkknight1411 said:
hôm nay họp hội độc thân vui phết
ăn uống đập phá tơi bời
tiếc cho những đứa nào ko đi

vấn đề bi h là
làm sao giải quyết đc đống socola này
cái nào cũng ngon mà mình ko ăn nổi nữa :(( :((
hờ hờ đúng là bản chất khó sửa! Vừa nói xong lại khoe! :)) có vẻ anh tự hào wá nhỉ?? Đúng là mình sáng suốt khi cho mấy con kiến vào :))

tất nhiên là anh rất tự hào rồi
tự hào vì đc nhiều người tặng quà, chả có gì sai cả
tự hào vì mang lại niềm vui cho mọi người trong ngày Vday
còn vụ mấy con kiến thì anh cũng chẳng ngại lắm:D
socola của em được bạn bè bố mẹ mọi người trong nhà anh khen ngon đấy ( chắc là nhờ mấy con kiến nên nó có thêm mùi vị khác ) tiếc là anh chưa được miếng nào ra hồn :((

subu_zaizai

đi măm đê!!!! Cả nhà chú ý măm ít chocolate thui kô bội thực mà chết đúng hum nay đấy :)) :)) có j cứ chia cho em một nửa. Ta là sâu chocolate đây :p

subu_zaizai

darkknight1411 said:
tất nhiên là anh rất tự hào rồi
tự hào vì đc nhiều người tặng quà, chả có gì sai cả
tự hào vì mang lại niềm vui cho mọi người trong ngày Vday
còn vụ mấy con kiến thì anh cũng chẳng ngại lắm:D
socola của em được bạn bè bố mẹ mọi người trong nhà anh khen ngon đấy ( chắc là nhờ mấy con kiến nên nó có thêm mùi vị khác ) tiếc là anh chưa được miếng nào ra hồn :((
hờ hờ.....tự hào wá....em cũng rất tự hào.....=))

hawking

Alo, lo-a. Mời tất cả các bạn vào topic của A2-CVA (khóa 00-03) để góp vui. Tình hình là tìm các topic này k có j khó cả. Cứ vào khóa 00-03 rồi tìm 4 topic đứng đầu => đó chính là A2. Vì có vẻ hoạt động của các bạn hơi buồn tẻ. Không có phóng sự, ảnh bài rõ ràng. Có thể học hỏi và nâng cao trình độ.

hawking said:
Alo, lo-a. Mời tất cả các bạn vào topic của A2-CVA (khóa 00-03) để góp vui. Tình hình là tìm các topic này k có j khó cả. Cứ vào khóa 00-03 rồi tìm 4 topic đứng đầu => đó chính là A2. Vì có vẻ hoạt động của các bạn hơi buồn tẻ. Không có phóng sự, ảnh bài rõ ràng. Có thể học hỏi và nâng cao trình độ.
nghe lời ông anh, đàn em mon men đi vào
chẳng có gì hay cả :(
†.::.Yeu em ma thoi.::.† said:
oai!
2 hum nay thấy bé hằng, trông mặt mũi thế mà toàn nói xấu anh
chán
mà hằng oi sao em biết anh có người ieu
tên là rì thế^^
tên là Mai-12A4-CVa=)) =)) =)) =)) =))

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo