anh em A2 đâu rồi

love11906

Bố khỉ,tao đăng kí nick # mà mãi trong hòm mail ko thấy có email kick hoạt tài khoản,cú đỉn thế ko bít.Bà con có bít phải làm thế nào ko,chỉ cho anh em với.Thắc mắc với admin rồi,chả thấy j hết.aaaaaaaaaaaaaaaaaaa.Ghét vãi.
:(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :(( :((
Hehehehehe,thích thì XXX post cho mấy cái truyện cười đã đc lưu hành bấy lâu nay ở xóm nhà lá
chỉ ngại có mấy em lớp 10 hay lai vãng vào,ko tiện kể,toàn mấy chuyện thằng ltbt nó đầu độc thôi.

gipypy_9x

Member
anh add nick anh Lam vào ,: VNCORONAS , rồi bảo anh ý kich hoạt cho , bằng cách dùng mail anh đăng kí gửi đến hòm thư chuvanan ....gì gì đấy , hỏi anh Lam ý kèm theo acc anh đã đăng kí ;) , là okie ngay

Ơ sao Hằng lại bỏ avatar dễ thương đi ==> Buồn ghê
(Anh thấy cả hai "con" trong cái avatar đấy đều dễ thương hehe):p
anh còn chưa kịp hiểu là con chó hay con bò
Ức chế thật, sao ai cũng bảo mình đầnX( X( X(
Thật ra chỉ hơi ngố thui mà:( :( :(

À theo nhời thỉnh cầu của Vũ xxx, tớ sẽ kể 1 câu chuyện cười
Đây là chuyện người iu chị tớ kể cho tớ (hehe thế thì biết chuyện j rùi đấy)
Yêu cầu em hằng với em châu bịt tai lại nhá(còn bịt mắt hay ko thì tùy em)

Một ngày đẹp trời 3 người đàn ông đại diện cho 3 châu lục họp nhau lại, quyết định mở cuộc thi xem ai là người đàn ông nhất hành tinh.
Muốn thế mỗi người phải đi wa 3 cái phòng, to...(đùa đấy ko có to đâu). phòng 1 có 1000 lít rượu,phòng 2 có 1 con sư tử hung dữ,phòng 3 có một ... cô gái trẻ,đẹp,xinh,dễ thương,đáng iu...(mệt wa)! Ai muốn giật giải phải uống hết 1000 lít rượu, đánh chít con sư tử, và phải í í 1000 lần với cô gái (ặc).
Mĩ tự hào với sức khỏe vô địch lao vào phòng con hổ trước.2 ngày 3 đêm sau người ta khuân xác vứt ra ngoài
Pháp tự hào với sự lãng mạn và quyến rũ, vào phòng cô gái trẻ trước. Được 231 lần thì người ta khuân xác vứt ra ngoài.
Còn mỗi bố Việt nam, chặc lưỡi :thôi làm phát rượu đã tính gì tính sau.Uống hết 1000 lít rượu, bố lảo đảo sang phòng con hổ.Con hổ gầm rú gào thét kinh hoàng suốt một ngày, sáng hôm sau người ta vào mang xác con hổ vứt ra ngoài.
bấy giờ bố việt nam lảo đảo bước ra, lè nhè :
"Say quá, có ai chỉ cho tôi biết phòng con hổ ở đâu ko"

Hô hô ,, chiện hay nhỉ ,, may mà mình hiểu =))
Tớ nhẩy vô nói mí câu thui :)
Thằng Hùng cười jống Uôn Xang U fết =)) ko đùa
@Hoàng Anh: Ấy có bít 1 bạn tên là Nguyễn Ngọc Sơn ko hê hê :D

xxxzzz

Member
†.::.Yeu em ma thoi.::.† said:
Một ngày đẹp trời 3 người đàn ông đại diện cho 3 châu lục họp nhau lại, quyết định mở cuộc thi xem ai là người đàn ông nhất hành tinh.
Muốn thế mỗi người phải đi wa 3 cái phòng, to...(đùa đấy ko có to đâu). phòng 1 có 1000 lít rượu,phòng 2 có 1 con sư tử hung dữ,phòng 3 có một ... cô gái trẻ,đẹp,xinh,dễ thương,đáng iu...(mệt wa)! Ai muốn giật giải phải uống hết 1000 lít rượu, đánh chít con sư tử, và phải í í 1000 lần với cô gái (ặc).
Mĩ tự hào với sức khỏe vô địch lao vào phòng con hổ trước.2 ngày 3 đêm sau người ta khuân xác vứt ra ngoài
Pháp tự hào với sự lãng mạn và quyến rũ, vào phòng cô gái trẻ trước. Được 231 lần thì người ta khuân xác vứt ra ngoài.
Còn mỗi bố Việt nam, chặc lưỡi :thôi làm phát rượu đã tính gì tính sau.Uống hết 1000 lít rượu, bố lảo đảo sang phòng con hổ.Con hổ gầm rú gào thét kinh hoàng suốt một ngày, sáng hôm sau người ta vào mang xác con hổ vứt ra ngoài.
Đọc lại lần hai mới hỉu :)) =)) =)) =)) =))

love11906

Mày mang tiếng là dân A2 mà phải
đọc 2 lần mới hiểu đc à Nam.Xấu
mặt dân A2 wa đấy.Anh em chỉ
cần liếc wa là hiểu,mày lại cần những
2 lần đọc,thằng này về lớp phải dạy
dỗ lại thôi=)) =)) =)) B-) B-) B-)

kingdom of devils

Yes,đã đổi được nick,cám ơn admin rất nhìu.À,bà con
A2 18/3 này có ai đi kiểm tra ko.Có thì thông báo với
anh em để đi cho có hội nha.Bài kiểm tra hóa vừa rồi
làm chán chết.Bài sau hi vọng sẽ khá hơn.

subu_zaizai

Ơ sao Hằng lại bỏ avatar dễ thương đi ==> Buồn ghê
(Anh thấy cả hai "con" trong cái avatar đấy đều dễ thương hehe):p
anh còn chưa kịp hiểu là con chó hay con bò
Ức chế thật, sao ai cũng bảo mình đầnX( X( X(
Thật ra chỉ hơi ngố thui mà:( :( :(

nghe hai bài đánh nhau chan chát ý nhỉ??? Ở trên thì ngố, ở dưới thì đúng là dâm tặc! Suy đồi was! Thất vọng wá! Ko chấp nhận được anh trai như thế!!!!X( X( X( X( X( X(

kingdom of devils

Tao có cái này hay lắm,đúng ghê cơ:
Bồ là phở nóng tuyệt vời
Vợ là cơm nguội cuối nồi hẩm hiu
Bồ là nơi tỏ lời yêu
Vợ là nơi trút bao nhiêu bực mình
Bồ là rượu ngọt trong bình
Vợ là nước ở ao đình nhạt pheo
Nhìn bồ đôi mắt trong veo
Nhìn vợ đôi mắt trong veo gườm gườm
Bồ kêu thì chẳng tiếc tiền
Vợ tiêu 1 cắc thì liền kêu hoang
Bồ dỗi thì phải xuống thang
Vợ giận bị mắng bị phang thêm liền
Một khi túi hãy còn tiền
Thì bồ thắm thiết kề liền bên anh
Một mai hết sạch sành sanh
Bồ đi vợ lại đón anh về nhà
Bồ là lều,vợ là nhà
Gió lớn lều sụp mái nhà còn kia
Vợ là cơm nguội của ta
Nhưng là....đặc sản thằng cha láng giềng:)) :)) :)) :)) =)) =)) =)) =)) =))
thằng nào đọc xong ngẫm xem có đúng ko

kingdom of devils

Em Hằng làm j mà căng thẳng thế.Đó chỉ là truyện cười
anh LTBT lớp anh sưu tập được thôi mà,có phải do anh
ý sáng tác ra đâu mà em bảo anh ý dâm tặc.Em đọc em
cũng hiểu đấy thôi,vậy em có khác j anh Hoàng Anh đâu
Có thằng anh như nó khối đứa mơ chẳng được,em ko chấp
nhận khắc có em khác nhận ngay thôi,LTBT nhờ.B-)

hix thằng nhợn Vũ
nhớ mặt ông đấy
dám để cái Hải Hà secxy uy hiếp tao X( X( X(
chiều mai đi hướng nghiệp
buổi trưa làm gì bi h nhỉ:) :)

hehe
chuyện cười bảo đừng đọc thế mà cứ diiiii' mắt vào, rồi lại chửi anh dâm tặc mới kinh chứ.
lần sau sử dụng từ ngữ lịch sự 1 tẹo nhá.
Nhưng mà công nhận chuyện hay thật hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000