Anh chị em 12F vào đây buôn nè, thèng nào ko phải F vô đây thì nộp bài viết... >:)

ll4ever

ặc.. xì pam cái cho đỡ bùn...
Chán wa'... đi học chả có cái dek j hay ho cả... dek mún học nữa... tg rảnh rỗi wa' mún lên kế hoack Tết mà dek có ai hưởng ứng .....
CHÁN :|

cochino_bleu

Trời ơi, thứ 7 trường mình có dạ hội kìa, sao ko ai bít thế nhỉ? Phải rủ rê cấp tốc mới được!!!! Bác T đâu rồi??!!!!!!!!!!!

ll4ever

2h31 Am thì bác T hay thằng Quyên đều ở trên jường chứ ở đâu??!!! pó thịt!
nhìu lúc đek hỉu cái điện thoại di động để làm cái j nữa... mình gọi sang F cũng có nghẽn mack đek đâu mà trong nước chả nhận dc cuộc gọi nào??...
chắc bạn Dung rủ ng #....

cu-tro

2 everyone, đến tận bây giờ tao mới phat hiện ra là phải sign in nếu muốn vao 4fum, cho nen bây giờ mới chào hỏi đc anh em , sory anh em.
Dịp này tết ở Grenoble chắc là thê thảm lắm, mẹ đúng hôm giao thừa vẫn phải đi rửa bát,đen vãi đái, nhưng không sao, an ủi là bà già cho tiền mua vi tính sách tay mới, hehe, tha hồ down phim sex

ll4ever

2 everyone, đến tận bây giờ tao mới phat hiện ra là phải sign in nếu muốn vao 4fum, cho nen bây giờ mới chào hỏi đc anh em , sory anh em.
Dịp này tết ở Grenoble chắc là thê thảm lắm, mẹ đúng hôm giao thừa vẫn phải đi rửa bát,đen vãi đái, nhưng không sao, an ủi là bà già cho tiền mua vi tính sách tay mới, hehe, tha hồ down phim sex
hê hê hê... down về rùi làm đĩa,chuyển về VN tao mang đi tiêu thụ cho :ph34r:
Khổ thân... Cuộc đời vốn tàn nhẫn mà...Hum wa có thèng bạn sang chơi...ngồi uống rượu... Nghe nó nói chiện mà thấy mình vẫn hạnh fuc' chán... 2 năm nay nó đều phải trực đêm jao thừa... Lạnh, cô đơn... số làm lính khổ thế đấy... Đứng jua~ phố nhìn ng ng lại wa mà đek làm j dc...:-??
Thôi...bi h khổ sau nài sẽ sướng!!!! Cố lên !!!!!!!!\:D/

Thái mèo

2 everyone, đến tận bây giờ tao mới phat hiện ra là phải sign in nếu muốn vao 4fum (4um), cho nen bây giờ mới chào hỏi đc anh em , sory (sorry) anh em.
Dịp này tết ở Grenoble chắc là thê thảm lắm, mẹ đúng hôm giao thừa vẫn phải đi rửa bát,đen vãi đái, nhưng không sao, an ủi là bà già cho tiền mua vi tính sách tay (máy tính sách tay / máy vi tính sách tay) mới, hehe, tha hồ down phim sex
:)>- Bài viết sửa bởi kawa 06/02/07 11h21 (GMT+1)

tùng12f

Member
=)), đang định sửa cái lỗi này cho hai cậu thì cháu ông Tô đã lên tiếng rồi.....
Sao cháu ông Tô dạo này im hơi lặng tiếng thế???

ll4ever

hohoooo.... cái bọn nè mất gốc roài :))
Chả lẽ lại đi học thêm nghiệp vụ SP rùi chờ làm ja sư cho chúng nó >:)
1 ngày nữa là nghỉ Tết rùi ...

kiwimole

Chào mọi người ! Lâu quá ko vô 4rum rồi. Trường mình mới xây nhìn đẹp quá ta . Mình đưa ảnh cho may ông trường Quốc Học Huế nhìn lác mắt luôn. Đã quá .Hehe!!! (Móa, đánh ko dấu 1 hồi mới phát hiện ra là gõ co dấu được, lại phải gõ lại ,quê hết biết)
Tết này mà ko lạnh thì mọi người tính làm gì ? Chẳng lẽ ngồi nhà cắn hạt dưa coi tivi ah. Ở bên này Tết buồn bà cố luôn , mọi người ở VN mà ko đi chơi Tết thì phí ghê lắm. Nghĩ lại mới nhớ ra là năm ngóai mình còn chưa cắn được 1 miếng bánh chưng nào nữa. Nhưng mà ko sao năm nay an bù!
Mọi người đi chơi Tết chụp nhiều ảnh vô rồi post lên cho cho bọn tui thèm 1 bữa chơi. Coi như đi Tết dùm anh em (đi Tết dùm anh em thể nào cũng hên được nhiều lìxì lắm )
Nãy giờ gõ xong rà đi rà lại rồi ko biết còn sót lỗi nào ko. Ko thì ông T lại chê là thằng này mất gốc nữa.

tùng12f

Member
Destiny

Bà con thân mến,
Sau 10 tuần ròng rã, chiến đấu gian khổ không biết mệt mỏi, cuối cùng, Destiny, bộ phim đầu tay của MAG (Media Activity Group), mà em là 1 trong những người sáng lập và duy trì hoạt động, đã ra đời.
Đây là sản phẩm đầu tay, là đứa con tinh thần, là tâm huyết của cả đoàn MAG. Bộ phim này cũng là hi vọng của các MAGers, hi vọng được thể hiện mình, để khai thác hết khả năng của mình trong một lĩnh vực hết sức mới mẻ mà chưa có thành viên nào của MAG từng có kinh nghiệm.
Hy vọng bà con sẽ đón xem và ủng hộ cho MAG

Cliquez ici pour regarder notre bande annonce!

ll4ever

ah, Thái bao h về đấy???
Chào mừng chú Kiên-điệp viên móc ass =))
Béo ah,tao rất ủng hộ mọi ng ở MAG!!!! Cố lên nhé!!!!!!!!!!

buuzuufuu

2 hôm nay e ko ợ nhà,vừa lên sóc sơn chơi,ngồi nấu bánh chưng va e đã nhận ra là nấu bánh chưng khó vãi...được mỗi cái lúc nấu thì vui chứ lúc ăn thì...ko thệ chán hơn.Tình hình các bác chuận bị ăn tết thế nào rồi????Có j hay ho ko????

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000