ai trong trường đấu nhảy hiphop cả đội tôi ko?

Minh Vương

KenDigital said:
Ặc, Tùng thọ ngoan á? khà khà, uhm, cũng có thể là nói như vậy!
thì em đã nói như trên rồi đấy anh , "mà bọn anh đứa nào ở nhà chả ngoan , nhưng đi học thì phải có nghịch ngợm của tuổi học trò chứ , "
thực tế là thế mà , hư thì hư nhưng so với xa hội chưa là gì đúng kô anh ?

KenDigital

Member
Ôi thôi, nghĩ thế nào thì cứ cho là thế ấy đi. Hư hay không hư thì cũng chỉ là do suy nghĩ của mỗi con người mà thôi.

baby_Sh3lby

styleliza_e2 said:
Cái con này!
Vào mà ko bá cáo j với chị à?
Mà chị bảo cái này
Vào đây câu ít thôi
Ko thì lính mới mà bị lock nik là ko hay đâu kưng à
Chủ nhật chị lên nhà iem chơi!
thế mới bất ngờ chứ! Em câu kệ em lock nik này em lập nik khác
chủ nhật em đi học 3 ca mà lên kiểu je`.......

tran hoang long

Minh Vương said:
thì hiện nay bọn anh mỗi ng 1 ngả thì mới thế , thực ra ở nhà cũng còn nhiều đứa lắm . chả hiểu đâu hết , còn mấy đứa bọn anh và mini , Ti là mạnh mồm sẵn rồi nên kô nói làm gì , tr bọn anh đi đánh nhau toàn kéo cả hơn chục mang đi đập nhau , hồi đấy vui vì còn hay gặp nhau nhưng giờ thì ít rồi , thôi đợi bọn anh về tụ tập đông đủ ngay ý mà ,
mà thằng em có nick yahoo kô ? em nick anh vào minhvuong1557 ok, chat chit ti
em cũng ít lên chat, thương thì khoảng 1h của eng, tuc là 2h của ger, để tiện chat với hội ở nhà mà

tran hoang long

baby_Sh3lby said:
^^ ko dám hôm trước ko mời tôi đi ăn mà bây h ăn nói vần ngọt ngào thế hả
Tú ơi! em làm gì mấy baby ở nhà thế này? sao baby nào anh cũng thấy có liên quan đến mày thế, vừa thôi em ko mang tiếng đấy

@Duy Ti@

Thằng tùng thọ có bị quây hôm nào đâu có mỗi 1 lần nó đánh nhau cả thằng nào trường Am nhưng cuối cùng ko sao cả.Thằng đấy hiền lắm mừ.

KenDigital

Member
Đúng roài, thằng đấy hiền lắm. Chỉ có thằng Duy ti là đáng sợ nhất. Giữa giang hồ hiểm ác mình nó vẫy vùng. nhìn chữ ký của nó biết nó giang hồ cộm cán rồi. ^_^

@Duy Ti@

Hehehehehe Việt béo bây giờ đang học đâu thế thấy mất tích trên giang hồ là sao ???Dạo này anh có gặp hiếu khỉ ko nghe nói be bét lắm thì phải !

@Duy Ti@

Hehehehehe Việt béo bây giờ đang học đâu thế thấy mất tích trên giang hồ là sao ???Dạo này anh có gặp hiếu khỉ ko nghe nói be bét lắm thì phải !

KenDigital

Member
Uh, đúng rồi. Hiếu khỉ dạo này nhom nhem lắm. Nhe ben nặng luôn. Nó lấy máy Hoàng dạt đặt lâu lắm rồi mà đã lấy lại được cho thằng Hoàng đâu.

Minh Vương

hehe kô biết Duy ti giờ đã gác kiếm chưa , hay là vẫn máu mê như tr , Duy mà có con vợ nào mà lém lỉnh thì thôi luôn , " song kiếm hợp bích " !

KenDigital

Member
Lâu rồi cũng không gặp nó, nhưng nghe giang hồ đồn đại là nhom nhem lắm rồi.
Thằng Duy mà có con vợ lém lỉnh nữa thì phá mả à. Song kiếm hợp bích hay là Song cuồng hợp kích.

Hơ hơ hơ! Bá cáo với cả nhà là em đọc đi đọc lại đọc lên đọc xuống mà ko hỉu j cả? Chẹp! Pó tay!
( Mà ai lập ra Topic này thía???)

baby_Sh3lby

tran hoang long said:
Tú ơi! em làm gì mấy baby ở nhà thế này? sao baby nào anh cũng thấy có liên quan đến mày thế, vừa thôi em ko mang tiếng đấy
Anh này bùn cười nik của em thì liên quan j` đến cái anh Tú ki bo kia! đừng đánh đồng con người ta như thế anh

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000