ai trong trường đấu nhảy hiphop cả đội tôi ko?

Minh Vương

kìa , ai có lòng hảo tâm giúp em Nh với , còn tôi thì tôi chịu rồi , vì đã thi cái đấy lâu lăm rồi , mà giờ lại xa nhà nữa , nên bắc pó thôi ,
mà anh bảo , em nên vào khóa 05-08 ý , vào đấy nhờ giúp , chắc là được ,

tran hoang long

em còn ở nhà đâu anh, mà em thì cũng chỉ là bình thường nào có phải anh hào hải kiệt đâu mà anh nói em thế, khổ cái bây giờ ông nào cũng thế,có ai đâu mà lãng đạo, hội 02-05,các anh thì đến năm cuối cũng có mỗi anh Tùng, nhìn anh y hồi gần cuối năm trông ghê vật, chị anh ý đến tận trường để quản lý

Minh Vương

thế thằng em đi đâu rồi , cũng đi du học ah, mà thế cva cấp2 em có học kô , hay là chỉ có cấp 3 thôi , mà tại vì anh thấy chú đả đông đến việc đấy nên anh cứ tưởng là chú cũng thuộc dạng nghịch , hihi , nếu kô phải thì thôi vậy ,
thằng Tùng nào , Tùng thọ hay là Tùng mini , cả 2 thằng đều nghịch , hehe

Đâu mà! Iem có dám cõng rắn cắn gà nhà đâu! Mà các anh nèng!
Hình như MOD ko thèm vào đây del bài đâu! Anh iem mình kâu thoải con gà mái! Hie hie!!!

tran hoang long

Minh Vương said:
thế thằng em đi đâu rồi , cũng đi du học ah, mà thế cva cấp2 em có học kô , hay là chỉ có cấp 3 thôi , mà tại vì anh thấy chú đả đông đến việc đấy nên anh cứ tưởng là chú cũng thuộc dạng nghịch , hihi , nếu kô phải thì thôi vậy ,
thằng Tùng nào , Tùng thọ hay là Tùng mini , cả 2 thằng đều nghịch , hehe
em đi Anh, nghịch thì có, em kiểu như anh Tùng thọ<xin lỗi anh Tùng>, học chuyên Toán nhưng nghịch quá nên cho tốt nghiệp sớm. em học cả cấp 2+3,chỉ ko 1 thôi

Minh Vương

cũng học cấp2 ah , hêhe thế chú học lớp nào , cấp 2 anh cũng học này,
Tùng thọ nó hiền lắm , bọn anh gọi wen rồi nên nó bảo cũng kô sao , chỉ kô đc gọi để bó mẹ nó biết là ok , mà em ko wen anh ý thì có thể xin lỗi là lịch sự rồi, từ hồi anh đi Đức có gặp nó nữa đâu ,

tran hoang long

em quen anh Tùng tại gần nhà nhau, thường em gọi là anh Tùng Vải,anh ý cũng ngoan,hiền,em ko thấy anh ý đánh nhau hay quậy phá gì mấy,chả hiểu sao hồi tháng 7 anh ý bị quây, thấy bảo phải đi viện

Minh Vương

uh , đúng nhà nó bán vải , mà bọn anh đứa nào ở nhà chả ngoan , nhưng đi học thì phải có nghịch ngợm của tuổi học trò chứ ,
Tùng nó bị đánh ah, sao anh kô nghe thấy đứa nào kể nhỉ , bọn anh mà ở nhà thì bênh nhau lắm , nên ai bị sao là cả hội chiến ngay,
khổ thân cậu bé ,

tran hoang long

em cũng ko rõ lắm chỉ nghe mấy chú hàng xóm bảo thế cũng ko biết thế nào, mà thực ra các anh cũng đi hết có mỗi anh Tùng ở nhà. anh mini đi Sing,anh đi german,anh Ti đi HCM, coi như ở nhà toàn bọn vuốt đuôi anh Tùng, mà tính anh ý lại hay bênh bạn, kể cả mấy thằng vớ vẩn<hội đấy em ko nể> trước có thằng gì học hay a3 bị hội em quây gọi anh Tùng, bọn em thì nghe anh Tùng, tưởng là xong rồi, cuối giờ học nó gọi mấy ông nào, hơn tuổi mà như thế thì hơi nhục

haketu

Member
chào mừng bạn Thanh tham gia vào hội câu bài của trường thpt chu văn an
tiển thể câu luôn
mod đừng del nhé

Cái con này!
Vào mà ko bá cáo j với chị à?
Mà chị bảo cái này
Vào đây câu ít thôi
Ko thì lính mới mà bị lock nik là ko hay đâu kưng à
Chủ nhật chị lên nhà iem chơi!

KenDigital

Member
tran hoang long said:
em quen anh Tùng tại gần nhà nhau, thường em gọi là anh Tùng Vải,anh ý cũng ngoan,hiền,em ko thấy anh ý đánh nhau hay quậy phá gì mấy,chả hiểu sao hồi tháng 7 anh ý bị quây, thấy bảo phải đi viện
Ặc, Tùng thọ ngoan á? khà khà, uhm, cũng có thể là nói như vậy!

Minh Vương

tran hoang long said:
em cũng ko rõ lắm chỉ nghe mấy chú hàng xóm bảo thế cũng ko biết thế nào, mà thực ra các anh cũng đi hết có mỗi anh Tùng ở nhà. anh mini đi Sing,anh đi german,anh Ti đi HCM, coi như ở nhà toàn bọn vuốt đuôi anh Tùng, mà tính anh ý lại hay bênh bạn, kể cả mấy thằng vớ vẩn<hội đấy em ko nể> trước có thằng gì học hay a3 bị hội em quây gọi anh Tùng, bọn em thì nghe anh Tùng, tưởng là xong rồi, cuối giờ học nó gọi mấy ông nào, hơn tuổi mà như thế thì hơi nhục
thì hiện nay bọn anh mỗi ng 1 ngả thì mới thế , thực ra ở nhà cũng còn nhiều đứa lắm . chả hiểu đâu hết , còn mấy đứa bọn anh và mini , Ti là mạnh mồm sẵn rồi nên kô nói làm gì , tr bọn anh đi đánh nhau toàn kéo cả hơn chục mang đi đập nhau , hồi đấy vui vì còn hay gặp nhau nhưng giờ thì ít rồi , thôi đợi bọn anh về tụ tập đông đủ ngay ý mà ,
mà thằng em có nick yahoo kô ? em nick anh vào minhvuong1557 ok, chat chit ti

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000