ai trong trường đấu nhảy hiphop cả đội tôi ko?

Đâu đâu! Làm sao mà chán được! Rất hân hạnh được anh Vương tiếp chuyện! Hôm nào anh em mình ngồi uống trà đàm đạo chứ anh nhỉ? :D

tran hoang long

anh Vương ơi trường mình năm nay chán lắm rồi, có chăng là trông cậy nhân tài như thời anh Tùng t,m thôi. mà nói thật em cũng thấy lạ, trường mình ko đoàn kết lắm nhỉ, ý em là giữa các khối 1x y,mà càng ngày càng đi xuống,

Minh Vương

nghe như em Long nói thì chán wa , hic hic
thế mà anh cứ tưởng là bọn em bây giờ hơn bọn anh rồi cơ ,
mà cũng có thể là do trường mình thiếu đoàn kết , mà kô có đoàn kết thì kô làm ăn đc gì cả ,
hồi trước bon anh học, đoàn kết lắm , ngày nào đi học cũng thấy vui , chỉ đến lúc xa nhau rồi thì mơi tiếc là sao nhanh thế kô biết ,
nói chung là bao giờ cũng cần một vài đứa cầm đầu để tụ tập anh em lại ,

Minh Vương

thế thì đc , có " nữ tướng cướp của trường CVA " thì còn lo gi nữa , ok em
em chắc sẽ là nhân tài của giới CVA chúng ta , các trường lân cận nghe thấy chưa , đừng đụng vào CVA nhé ! mệt lắm ,

Ờ! Đừng có đụng vào CVA nhớ! Nếu ko, để N2 ta đây cáu lên, chỉ cần 1 chiêu võ.... võ.... võ gì ý nhẩy? À quên, Võ mồm thôi thì đừng có trách!!!!!!!!!!!!! :D

tran hoang long

ủng hộ em n2
to anh vương: anh nói đúng, em nhìn khóa các anh em công nhận. thực ra trường mình cũng có nhân tài nhưng chỉ cái tội ko đoàn kết thôi. trong khối thì đoàn kết nhưng chênh nhau một lớp là ngức càng muốn vui rồi, chán!giờ toàn ông cõng rắn cắn gà nhà thôi

Hie hie! Đây là các anh ko biết đấy thôi, bọn cấp 2 tụi iem bây giờ cũng kinh khủng lắm! Ko làm gì thì thôi chứ đã hăng lên bày trò thì cứ phải gọi là.... PHÊ! Mà em nghĩ là chẳng qua cấp 3 các anh chị đâm đầu vào học nên ko chơi thôi! May mà quen được bọn em! Hie hie! Khi nào thì 4rum trg` mình tổ chức cái j vui vui nhẩy?

Minh Vương

tran hoang long said:
ủng hộ em n2
to anh vương: anh nói đúng, em nhìn khóa các anh em công nhận. thực ra trường mình cũng có nhân tài nhưng chỉ cái tội ko đoàn kết thôi. trong khối thì đoàn kết nhưng chênh nhau một lớp là ngức càng muốn vui rồi, chán!giờ toàn ông cõng rắn cắn gà nhà thôi
thế hồi cấp 2 em có học CVA kô? chắc có nhỉ ,
mà nhân tài gì mà chẳng thấy đâu , mà sao kô thấy ai nói phát huy gì nhỉ ????
trời đất giờ này mà vẫn còn " ông cõng rắn cắn gà nhà " là sao ? thịt nó đi chứ để những loại như thế chỉ tổ ô nhiễm ,

Minh Vương

to Nhung , đâu phải thế em , bọn anh thời nào cũng nghịch ah , chỉ co đến lúc nước đến chân mới nhảy thôi , toàn lên lớp 12 thì mới bắt đâu ôn thi ,
mà cấp 2 cũng co thi tốt nghiệp chứ bô , cũng gay phết đấy

Hô hô hô! Anh ko biết là cấp 2 ko phải thi tốt nghiệp nữa à? Chỉ lo thi vào trường nữa thôi! Nhẹ hơn bao nhiu!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Minh Vương

nhầm , hồi bọn anh thi đã kô phải thi tốt nghiệp rồi ,
thi cấp 3 chứ nhỉ , mà cái đấy mới lo , chứ tốt nghiệp thì ăn thua gì ,

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000