AI MUON DA BONG AN TIEN VOI D6 THI BAO DAY NHE!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

DemonGodPH

Tuần nay DT sẽ có trận đấu với Marie Curie anh em phải quyết thắng . Các ông ko lo giữ sức đê lại còn ngồi kết với chả tủa ặc ặc ....

vietanhd2

thúy xinh said:
cái bánh bao ở avt là mặt tớ đấy :D
đi xem thôi cũng khÓ thế à..chẳng mấy khi tỚ mỚi cÓ tIh thẦn Wc nhƯ thẾ :D
À há, tức là chả mấy khi bạn Thúy có tinh thần WC thế này chứ gì, ok thoai, bọn tớ cũng hơi thiếu doping, chỉ sợ bạn Vũ mang quân đến quét thì bọn tớ chấn thương thì sao???Chứ có bạn Thúy đi thì việc gì phải khó khăn !! (T.I.T):p lien he voi to nhe' !!!

@DemonGodPH: Tôi thấy hơi lạ....DT của ông thì c ó liên quan quái j` tới trg` này mà ông cứ phải lên thông báo làm j`:-/ ???? Amen
@Thúy: Bỏ chữ nữ sát thủ đi nhá>:p >:p >:p Amen
@vietanhd2: Ông để cho nó đến thì đội ông thua là cái chắc Amen

vietanhd2

meomunsatthuA7 said:
@DemonGodPH: Tôi thấy hơi lạ....DT của ông thì c ó liên quan quái j` tới trg` này mà ông cứ phải lên thông báo làm j`:-/ ???? Amen
@Thúy: Bỏ chữ nữ sát thủ đi nhá>:p >:p >:p Amen
@vietanhd2: Ông để cho nó đến thì đội ông thua là cái chắc Amen
Để tui thay mặt đệ của tui trả lời ông nhá!!
DT của chúng tôi có rất nhìu mối liên wan đến trường CVA, tất cả các thành viên đều đang và đã học ở đây, thế là rõ rồi chứ gì?? Còn bạn Thúy đi hay ko thì kệ bạn í, bọn tui đâu cấm được, lâu lâu cũng phải thua 1 vài trận chứ !!! (T.I.T)B-)

vietanhd2

tuan nay DREAM TEAM se met day , chac phai da tam 5-6 tran day , thu 3 , thu 4 tap o truong thu 5 da D7 , thu 6 da MARIE CURIE , thu 7 da LONG BIEN cac anh em co gang len nha , ban nu nao di co vu duoc thi cu di bon toi rat hoan nghenh , neu ko co xe thi lien he nick bosstung1989 to se di don cac ban ( CAO HOANG TUNG 11d6 )

vietanhd2 said:
Để tui thay mặt đệ của tui trả lời ông nhá!!
DT của chúng tôi có rất nhìu mối liên wan đến trường CVA, tất cả các thành viên đều đang và đã học ở đây, thế là rõ rồi chứ gì?? Còn bạn Thúy đi hay ko thì kệ bạn í, bọn tui đâu cấm được, lâu lâu cũng phải thua 1 vài trận chứ !!! (T.I.T)B-)
À ừ.....bi h` thì iem đã hỉu :D Amen

Bạn ý viết nhầm đấy, Vú chứ ko fải Vũ đâu ;) Amen
@Thuý: =)) sát thủ...bắt chước tao à???? Bỏ đi.... nhìn hỹm lắm ( từ của mài) >:p >:p >:p Ghét mài >:p >:p >:p Amen

vietanhd2

@Thúy: Chắc là tớ nhầm í mà, hehehe, sorry nha, mong là đừng vì thế mà bạn Thúy thay đổi í định đi xem DT và Đạt gà thi đấu!! (T.I.T)

DemonGodPH

Ngày mai DT sẽ đại diện cho CVA giao hữu với AMS . Bạn nào có hứng thú đến cổ vũ nha . Trận đấu sẽ diễn ra vào lúc 5h30 sáng hix hix bó tay

belu_d9

hờ hờ lúc 2h sáng tớ sẽ dậy...để xem đá banh..sao đó ngủ tù 4h đến mấy h thì chưa bít...chúc các bạn đá tốt hen :)):))

vietanhd2

Chài, khỏi phải nói, DT đá thắng Ams với tý số 3-2. Còn gì để nói khi thế trận nghiêng về những cậu bé vừa mơ ngủ vừa đá bóng ( cả đêm thức trăng xem WC), vì mệt wa' nên TÍT ko bình luận gì nhiều về trận đấu này, buồn ngủ wa', wap !! wap !!zzzz (T.I.T)

belu_d9

hơ hơ chả hỉu tại sao các đội khác dạo ni đá kém vậy hả???cứ nhường mấy bạn d6 hoài hà chẹp chẹp...

vietanhd2

belu_d9 said:
hơ hơ chả hỉu tại sao các đội khác dạo ni đá kém vậy hả???cứ nhường mấy bạn d6 hoài hà chẹp chẹp...
Hừm, bảo sao trưa nay ko ngủ đc, hóa ra có người nói đểu,:| , ko sao, thực ra thì người chưa chứng kiến thì làm sao họ bít đc về tình hình "chiến tranh" trên sân cỏ, à ko, sân đất nện chứ (nghe như tennis í). Thông cảm thôi!!!(T.I.T)

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000