AI MUON DA BONG AN TIEN VOI D6 THI BAO DAY NHE!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

vietanhd2

thúy xinh said:
eo ơi... khoe thắng thỳ cứ khoe sao phải dùng đòn bẩy như thế... nghĩa hàm arn và nghĩa tường minh à =))
Ặc ặc, hóa ra có mỗi bạn Thúy hỉu, tó nhớ là bạn Thúy nói đi xem cơ mà, sắp hết WC roài, ko bít tinh thần của bạn Thúy có giảm tí nào ko??:> (T.I.T)

belu_d9

vietanhd2 said:
okie , ban DIEP thich gi to cung chieu , nhung chi so ban DIEP ko dam di xem thoai ( CAO HOANG TUNG 11D6 )
ui chài ấy yên tâm đi...nếu ấy có lòng thì tỡ k nỡ từ chối đâu...hiehie yên tâm tớ k vì ai mờ lại phụ lòng tốt của ấy đâu mừ ;))

vietanhd2

the thi duoc roai` , ban co day som duoc ko , bon to toan da tam 6h-7h thoi co khi con som hon day . Ah ma hinh nhu nha ban DIEP o LY NAM DE dung ko ???? , neu dung thi gan nha to roai` hehehehe ( CAO HOANG TUNG 11D6 )

vietanhd2

Hê hê, thèng Tùng lại tranh đi đón roài, tao tưởng mày phải đi đón bạn Linh cơ, sao lại đi đón bạn Diệp ??? Ko sợ bạn Linh káu ah`???:D Với cả Tùng ơi ! Mày vẫn học lớp 11 à???(T.I.T)

belu_d9

vietanhd2 said:
the thi duoc roai` , ban co day som duoc ko , bon to toan da tam 6h-7h thoi co khi con som hon day . Ah ma hinh nhu nha ban DIEP o LY NAM DE dung ko ???? , neu dung thi gan nha to roai` hehehehe ( CAO HOANG TUNG 11D6 )
ui raòi oai...ặc sao ấy bít nhà tớ ở đó????chài chài....thấy biểu t4 d9 đá d6 hả???hèm hèm cổ vũ cho ai bi h...hiehie

vietanhd2

belu_d9 said:
ui raòi oai...ặc sao ấy bít nhà tớ ở đó????chài chài....thấy biểu t4 d9 đá d6 hả???hèm hèm cổ vũ cho ai bi h...hiehie
Hì, thì đội tớ đón ấy, chả lẽ ấy lại cổ vũ cho đội kia?? kakakaka:D

belu_d9

hơ hơ tớ là con gái đàng hoàng nha....đừng có nói mấy thứ đó vs tớ chứ....
Mà chắc d9 đá có thêm Trung đen..hèm hèm

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000