AI MUON DA BONG AN TIEN VOI D6 THI BAO DAY NHE!!!!!!!

Status
Không mở trả lời sau này.

vietanhd2

Hix, hum nay Dream Team có trận tái đấu với D7 tại SVD Chu Văn An. Nhiệt độ trên sân lúc đó khoảng 32 độ C, trời nắng to độ ẩm 0%, cả 2 đội ra sân trong tiếng la ó của bác chủ sân ( Chúng mày vào đá nhanh lên, tao bắt đầu tính giờ đấy!). Trận đấu diễn ra rất kịch tính 2 đội ăn miếng trả miếng nhau liên tọi. Mặc dù thế, đội trưởng Dream Team - Q. Minh vẫn cố gắng động viên tinh thần các đồng đội của mình, cái gì đến thì cũng phải đến, Dream Team đã có được bàn thắng nhờ cú sút chưa từng thấy bao giờ của H. Tùng, theo nhận định chuyên môn, cú sút của H. Tùng phải nhờ đến công rất lớn của Kiên lùn - người đã kiến tạo đường chuyền chính xác cho "CỤC CỨT" của DT ghi bàn mở tỷ số 1-0 cho 1 trận đấu "thiếu muối" và đây cũng là tỷ số cuối cùng. Sau trận đấu này, các thành viên của DT ko bằng lòng tí nào về phong độ của đội trong thời gian gần đây...

belu_d9

DemonGodPH said:
Thằng VA này sao lại trêu bạn ý thế . Thắng tài dậu là nhân tố quan trọng của DT keke cứ chuyền cho nó là mất bóng. Chắc bạn Lu cũng tự hào về ĐLQ của mình lắm nhỉ.
ặc...tớ xin mấy ấy,đừng có nói linh tinh,chẹp chẹp lấy đông bắt nạt mình hả???(tài dậu là zì zậy???)

vietanhd2

@quanbecks: 100k thui à? Ít quá, nhưng ko sao, hẹn hò thế nào đây??
@Thúy xinh: Ấy ơi, ấy là Thúy à, mới nghe tên, chưa thấy mặt bao giờ, hix hix, ấy nói thật hay đùa đấy, ấy mà đi xem thì DT bọn tớ "kết tủa" thì sao??? Hehehe !!
@linh_cong_tu_d6: OK!!
T.I.T

vietanhd2

hahahaah , ban THUY ma di thi chac chan DAT GA ket tua hehehe . Ah ma hom truoc ti nua thi dam vao ban THUY co gi thi to sorry nha ( CAO HOANG TUNG 11D6 )

Status
Không mở trả lời sau này.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000