ai khóa 2004-2007 hãy vào topic này nhe'

Swordman

Member
Ghê quá =)) =)) =)) =)) =))
Thắng dâm định bành trướng thế lực Dâm Giáo sang cả lớp d8 cơ à -> mày xứng đáng làm giáo chủ rồi đấy!!!!!!!!!!!
Hết Hằng lại đến Trang mà còn Nhung nữa nhỉ? => Dâm Giáo dạo sẽ lớn mạnh dưới sự chỉ đạo của Thắng rồi =)) =)) =))

Swordman

Member
Tao chỉ nói ra sự thật mà thôi
Còn nếu mày không thích sự thật thì cũng được thôi tao sẽ nói sai sự thật vậy
Giả dụ như: Thắng vừa đẹp trai học giỏi ngoan ngoãn........ ôi nghe tức cười quá

thutrang10d8

Swordman said:
Tao chỉ nói ra sự thật mà thôi
Còn nếu mày không thích sự thật thì cũng được thôi tao sẽ nói sai sự thật vậy
Giả dụ như: Thắng vừa đẹp trai học giỏi ngoan ngoãn........ ôi nghe tức cười quá
tớ tưởng cái điều giả dụ của ấy là sự thật đấy chứ

Fit_perfect_boy

Ôi xời...Trang này !!! Nghe gì cái trò của thằng Nam lớp tớ, nó cứ tưởng ai cũng dâm như nó. Ấy có bít ai ngồi cạnh thằng Nam ấy ko, vua dâm đãng lớp tớ đấy. Còn thằng Nam lớp tớ là quân sư của nó mừ...Thật ko thể tin được, trên đời lại có thằng như thằng Nam này. X(

Swordman

Member
Nếu ai mới nghe thì không thể biết được nhưng nếu chịu suy nghĩ và hỏi han một chút thì sẽ biết ngay ngồi cạnh tớ trước đây chính là Thắng dâm. Hóa ra Thắng tự khen chính bản thân mình hehehehehehe

Fit_perfect_boy

Thôi, tôi xin chịu thua ông Nam roài !!! Thế đã được chưa...Ko hiểu con người như thằng Nam có ai chịu được ko nữa đây, toàn nói những điều giả dối mà ko thấy ngượng mồm !!! =)) =))
Mà topic này lập ra để làm giè nhỉ, cả trang chỉ để viết linh tinh --> bó tay!!!
I-) I-)

Swordman

Member
Thấy chưa?
Tao nói cấm có sai mà
Đến Hồng Quang còn nhận xét như thế về mày thì đúng quá rồi còn gì
Hết chối nhé

redline

Đức Thắng bây giờ nổi lắm rồi.Từ khi chuyển lên ngồi bàn đầu Tháng đã trở thành hot_boy của lớp .Chức danh đó được cả lớp công nhận chứ không riêng ai cả. =)) =)) =)) :q:

thutrang10d8

thắng ơi, làm hotboy kiểu này ko ổn roài , tớ tưởng khác cơ
mà mọi người nói thật hay đùa đấy , thắng ơi, lên tiếng thanh minh đi chớ! hehe

cupid

sao topic nay lai khong cho khoa tren vao nhi?anh vao topic cua cac khoa trc chan om.chi thay topic cua 03-06,04-07 la vui thoi

chocomog_257

Moderator
Chẹp chẹp, lâu nay kô vô cái topik này, giờ mới thấy bản chất thực của bạn Nam lộ rõ như ban ngày... Trông mặt thì ngây thơ thế mà trong đầu chứa cả tấn thuốc nổ, chỉ chực đem ra khủng bố hàng loạt thoai :> Cho ông lên làm hot boy được đấy Nam ạ =))
Vào cái phần Hot boy mà tự quảng cáo mình đi <:p

chocomog_257

Moderator
Nói như thế kô có nghĩa là tớ đến bây giờ mới bít đâu hé, biết từ đời nảo đời nào rùi, chẳng qua không ai hỏi đến thôi :D

Swordman

Member
Thôi em sợ anh Đình Minh quá đi mất!!!!!!!!!
Em xin bầu anh làm hot boy bao nhiêu phiếu cũng được
Đảm bảo dưới sự hậu thuẫn của em anh sẽ không sợ bị "phỉ báng" như trước nữa
Còn được thì hơi khó....à không quá khó ý chứ

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000