ai khóa 2004-2007 hãy vào topic này nhe'

NQD

Member
Ồ thế à. Hóa ra là có người đang cô đơn à. Thế thì vào các mục trang này thì thiếu gì. Có cả đàn em đấy. Co một em lớp 9 đấy. You trở thành dân "anh chị " rùi

girlfan_raul07

nhưng không có mấy ông bà ý kể chuyện thì mù tăng tít các thông tin rùi! miễn là đừng buôn chuyện riêng của mình vào là được rùi!

NQD

Member
to girlfan_raul07 :tui thấy mấy anh chị toàn buôn dưa lê,dưa chuột
Mùa này không còn dưa lê, chỉ còn dưa chuột thôi. Nhưng đây là một nơi để trò chuyện, để đưa ra quan điểm, để giãi bày tâm sự, xả street.... Mà với lại cũng đâu có ít thông tin. Ở trong lớp bị cấm nói chuyện rồi thì lên đây để nói chứ sao.

thutrang10d8

ai khóa 2004-2007 hãy vào topic này nhé

ai bảo là ở trong lớp không được nói chuyện nào! tiết nào chán mà không ngồi nói chuyện thì ngôi làm gì hả ! nhưng lớp tui chẳng có tiết nào là tiết không nói chuyên cả! :D :D :D

D

daiduongsautham

Guest
tot nhat la nen co mot box de dan 04-07 noi chuyen voi nhau thi van vui hon chu!Hehe,cung tuoi de tam su va noi chuyen hon!

NQD

Member
tot nhat la nen co mot box de dan 04-07 noi chuyen voi nhau thi van vui hon chu!Hehe,cung tuoi de tam su va noi chuyen hon!
Sao trên đời này lại có người tham lam thế nhỉ. Có voi đòi tiên. Vào đây nói thoải mái có ai cấm đâu. Mà có thêm người ngoài cuộc (không phải khóa 04-07) thì càng tốt chứ sao.

ginyumeika

To thutrang10d8: bọn lớp tớ hay viết thư rồi để trong ngăn bàn gửi các bạn 10d8 lắm đó. Không biết bạn có nhận được cái nào không? :D Còn chuyện làm wen thì hình như chúng ta đã làm wen rồi mà, chỉ mỗi tội tớ chưa biết mặt mũi bạn ra sao. Khổ thế đấy! :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000