ai khóa 2004-2007 hãy vào topic này nhe'

thutrang10d8

to ha mi: ừ đúng rồi!d1 với d8 hay viết thư làm quen lắm! tớ cũng viết thư trêu , ấy cho tớ hỏi cái bạn ngồi đầu bàn 4 dãy ngoài cửa lớp tên gì thế? :D :D :D :D

Fit_perfect_boy

To Hà Mi: Mi ơi, có cần thiết phải nói thế không :( ?????Hóa ra là Hà Mi luôn nói xấu tớ-->cú thế,ko chịu được-->pa`ng X(
To Thu TrangD8: Xin lỗi, bọn bạn tớ viết linh tinh đấy?????Thông cảm nhé :p :cool: :cool:

Fit_perfect_boy

To Hà Mi: Mi ơi, có cần thiết phải nói toẹt ra thế không :( ?????Hóa ra là Hà Mi luôn nói xấu tớ-->cú thế,ko chịu được-->pa`ng X(
To Thu TrangD8: Xin lỗi, bọn bạn tớ viết linh tinh đấy?????Thông cảm nhé :p :cool: :cool:

Fit_perfect_boy

To Dương ThuTrang:Nghe nói lớp bạn "hate" mình lắm thì phải...Thất vọng thật đấy!!!!! :-/ Nhưng ko sao, mình mong đó chỉ là hiểu lầm.....

Fit_perfect_boy

Thôi đi, đừng nói thế chứ --> tớ bít thừa roài!!!!! Nhưng dù sao cũng rất zui vì được làm quen với Trang!!! :D :D :D
Lớp bạn dạo này thế nào roài!!!

Fit_perfect_boy

To Trang: Lớp ấy ko có topic trên 4rum này nhỉ, chán thế!!! ;) ;)
To Ngọc: A, bạn Ngọc nhà mình cũng thích giao lưu các topic khác cơ á!!! Ko sợ người ta chê cười à!!! :? :?

Fit_perfect_boy

To Trang: web hay đấy nhưng nếu tớ muốn làm thành viên thì sao, tớ thử đăng ký nhưng ko vào đc, chán wá!!! :-( :-( :-(
Mà hình như topic này bây giờ chỉ còn tớ với Trang nói chuyện thui nhỉ !!! :>> :>> :>>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000