AI CÓ TÌNH IU TÌNH BÁO J` VÀO ĐÂY NHÁ

L0veCh1p

toi cung~ ko bit' tu` bao gio` toi thik ay', chac' cung~lau roi`[FONT=Times New Roman, Times, serif],tat' ca? nhanh nhu 1 con gio'. Tinh' ra thi` cung~ nhanh day' nhi?, moi' ngay` nao`con` la` ngay` khai giang? nam hoc. moi', thoat' 1 cai; da~ het' hoc. ki` 1, dung' la` thoi` gian ko cho` ai bao gio`, Va` co' le~ toi cung~ danh' mat' nhung~ co hoi. ma` thoi` gian tao. cho minh`.[/FONT][FONT=Times New Roman, Times, serif]Hinh` nhu chi? doi' voi' toi ay' quan trong., con` doi' voi' ay' toi chang? la` j ? Dieu` do' chac' dung'. Toi con` nho' nhu in nhung~ luc' ay' cuoi` voi' toi, khi ma` 2 dua' con` noi' chuyen. vui ve?. Toi lang' nghe ay' noi', nhung duong` nhu chang? nghe thay' j, ma` chi? ngoi` nhin` ay' cuoi`. Ngay` do' toi van~ con` trong cho` o? ay' 1 dieu` j do', toi da~ kien nhan~ va` nhung~ j toi nhan. dc la` con so' 0.Toi nhan. ra la` minh` ko the? cho` ay' mai~.Doi' voi' toi ay' van~ la` 1 nguoi` quan trong., nhung moi. chuyen. ko nhu truoc'. toi ko the? cho`, cung~ ko the? kien nhan~ ngoi` nghe ay' noi; chuyen. nhu truoc'. Hinh` nhu toi da~ phi' qua' nhieu` thoi` gian.[/FONT][FONT=Times New Roman, Times, serif] Khong hie?u sao khong ga.p ay' thi` toi co' the? binh` thuong` nhu ko co' j xay? ra. Nhung gap. ay' roi` thi` toi lai. roi vao` 1 cam? giac' khac', khi do' toi "tim dap. chan run". Chang? le~ tinh` cam? toi danh` cho ay' ko khac' truoc' kia la` may' hay sao? Toi cug~ ko hieu? tinh` cam? cua? chinh' minh`nua~ roi`, bat' den` ay' day'. Ma` thoi, toi cung~ ko muon' nhac' nhieu` den' ay', ko muon' biet' nhieu` ve`ay' nhu truc' nua~,va` toi nghi~ ay' cung~ thay' the' la` tot'. Hai dua' se~ nhu 2 dua' ban. binh` thuong`, nhu the' co' le~ se~ tot' hon. Co' le~ day la` buc' thu thu' hai ytoi viet' cho ay', that. buon` vi` tat' ca? nhung~ buc' thu ay' vit cho toi, toi deu` ko muon' nhan., nhung su. that. thi` van~ vay., toi ko co cach' nao` thay doi?, toi da~ co' de? ay' thik toi hon, nhung co've? tat' ca? deu` vo ik.[/FONT][FONT=Times New Roman, Times, serif]Toi nhan. ra doi' voi' 1 nguoi`, ta chi? co' the? yeu ho. 1 lan` trong doi`, va` ho. se~ la` mai~ mai~ trong tim cua? ta, nhung co hoi. chi? co' 1 lan`, khi ban. danh' mat' no' thi` kho co' the? lay' lai. dc. Su. that. toi voi' ay da tung` ko con` vui ve nhu hoi` moi' quen, va` toi da~ phai? co' rat' nhieu`de? ay' co the? noi' chuyen. bt voi' toi, va` ko con` tinh` canh? 1 thang` ngoi` doi. ay' vai` gio` dong` ho` de? chi? muon' nhan. lai.1 cau chat cua? ay', va` chac' cu' the' nay` se~ tot' hon. O? 1 noi nao` do', neu' ay' doc. dc nhung~ dong` nay` thi` tot', ko doc. cung~ ko sao. Chi? biet' rang` o? noi nay` toi van~ co' 1 khoang? thoi` gian nhat' dinh. nho' toi' ay' va` mong nhung~ j tot' dep. nhat' den' voi' ay'. Toi cung~ mong rang` minh` som' quen di nhung~ rung dong. ban dau` voi' nhung~ j ngoc' nghech' nhat'. The' vay.,tam. biet. nguoi` dau` tien ma` toi thik that. long`.Co' the? goi. la` TINH` DON PHUONG ko ta??????? [/FONT][FONT=Times New Roman, Times, serif]
[/FONT]Có những ngôi sao...sẽ chẳng bao giờ sáng mãi...
Có những con đường...sẽ chẳng bao giờ chung một đích đến...
Có những ước mơ...sẽ chẳng bao giờ trở thành sự thật...

Đơn giản...
Vì những ngôi sao ấy đã cháy quá sức mình...
Vì những con đường luôn quanh co và khúc khuỷu...
Vì những ước mơ thật quá xa rời thực tế...

Nhưng...
Sẽ không ai hối hận vì đã ngắm những ngôi sao...đơn giản vì những ngôi sao ấy thật đẹp...
Không ai hối hận vì đã đi trên con đường quanh co ấy...đơn giản vì con đường ấy trải đầy hoa và cỏ...
Và cũng không ai hối hận vì đã mơ ước....đơn giản chỉ vì họ đã yêu thật nhiều...

Họ đã yêu hết mình....
Nhớ những lúc Mưa và Nhóc chỉ mới quen nhau....
Thời gian 4 tháng cũng không phải là nhiều....nhưng cũng đủ để hiểu về nhau...
Nhớ những lúc Mưa lắng nghe Nhóc nói...cùng chia sẻ những vui buồn, những cảm xúc bâng quơ...
Mưa đã hứa "Sẽ mãi là Mưa nghen Nhóc....Mưa để làm mát lòng Nhóc..."...
Và rồi Nhóc đã tin...

Thời gian rồi cũng sẽ trôi qua...
Ngày hôm nay rồi cũng sẽ thành ngày hôm qua....để ngày hôm qua trở thành quá khứ...
Có những điều rồi sẽ bị lãng quên....
Nhưng.....kỷ niệm sẽ là mãi mãi....

I LUV U

Có "ai đó" đã nghe cái gì đó, đã nhìn thấy cái gì đó, để rồi "ai đó" đã giận mình? :O Hok hỉu có chuyện gì đã xảy ra? Tại sao hok nói cho mình bit'? Mình cũng mún noí chuyện lắm nhưng chỉ sợ ... :-S Có ai giúp tớ với! (Mà "ai đó" ở đây nà ai nhỉ? :"> :"> :">)

nam1991

Khủng khiếp !!

Kiên bỏ cái trò lờ tờ phờ đấy đi, diễn 1 lần thôi chứ, sao cứ diễn mãi thế ....

xyz_91_xyz

Member
KIên ơi! Báo cho ông 1 tin là thằng Bảo nó :X PM của ông đấy! ;)) :)) =))
CÁi ĐM thằng Q câm con mịe mày mồm đê/Tao táng đấy/Đã nói rồi/Đừn lôi chuyện của mình ra rồi nấp sau người khác/Thằng hèn /mày dek dám làm gì tao thì nấp sau người khác/Câm con mịe mày mồm lại hok thì mày tự biết rồi đó/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000