A5_Lớp của cô Lan

unperfect_man86

ai cho link down Star với Hamichi cái nào, nghịch tí
@ sọ : làm chân chọc ngoáy thôi, mà ông liệu cái mồm đấy , dạo này....chẹp chẹp, hôm nào rỗi phải đút cho nửa chai cuốc lủi vào mồm >:)

son_moi

Member
ghe^ vay Dung~, ong danh' race gi`, toi choi Toss, thich' thi hom nao anh em chien' 1 tran cho biet nhau nhi?? Tuan' ngo* ngay` nao cung chien', dao nay hoi ba^.n nen thoi

( cha hieu sao ko danh' TV dc ) T_T

coldplay

hahaha:):)
sứt dạo này` nhí nhảnh phết nhỉ:D.
ah`.moi. người chit tui cách oánh star trên battlenet với.Nhớ co lần lên đó xem trận của box với pusan.trình micro kinh điển.hic.:(

NOBODY

Member
Vui giè, h tối lên chẳng có thằng nào cả, Mình thì bị wăng modem xuống cống, L thì học, Sơn thì lúc ẩn lúc hiện, D ẻn thì ko dám đánh solo, Minh Đức thì ko chơi được tối ---> bùn ngồi star 1 mình. :-??

dieuhau

Vui giè, h tối lên chẳng có thằng nào cả, Mình thì bị wăng modem xuống cống, L thì học, Sơn thì lúc ẩn lúc hiện, D ẻn thì ko dám đánh solo, Minh Đức thì ko chơi được tối ---> bùn ngồi star 1 mình. :-??
ko cai dau chu, may anh bi hong, doi anh sua chu chet
to Son: race cua roi la random, choi tat

unperfect_man86

theo chỉ thị của ban lãnh đạo nhóm off suốt ngày của A5 thì khoảng chủ nhật hoặc thứ 2 3 trong 2 tuần nữa sẽ có 1 buổi đổi gió, sang GL câu cá rồi ăn uống hát hò chi đó. chả biết. Anh em cứ thủ sẵn mỗi ng 100 200 gì đóa nhá.

Hôm qua đi với thằng Nguyên sọ sang nhà hương, ngồi 1 lúc Vân anh béo sang, 4 đứa ra chị Thường ngồi ăn chè với bánh bột lọc thì gặp hải gà, ngồi thêm 2 phút thì Nga ngố và Giang còi ở đâu chui ra. Tự nhiên thành buổi off đông vui vãi :D

sinhvienxaydung

Hehe , lâu lắm rồi không vào 4rom , đọc chẳng hiểu mẹ gì cả... Bây giờ bọn trẻ kinh thật đấy, toàn nói chuyện công nghệ cao ...điện tử ,,,,
Chẳng bù cho tao, bên này có internet mà học cũng mừng huýnh heheheh,
Bù lại , ta lại có nhiều cái mà ..." giới trẻ ở nhà " không có ,hehehhe
Ah..cho , hỏi cái, ai biết tin Giang còi ở đâu, nhắn gấp qua địa chỉ [email protected].... có người cần gặp cái !!!!!
Tết âm lịch sắp đến rồi, ...he nhớ mấy vụ đi chơi dở dở dang dang của lớp mình quá..hichichichic

NOBODY

Member
Chú Tùng Tết này có về chơi hok? Mà ở bên đó gái gú chắc chả cần cái Tết VN làm gì hỉ? ;))

Giang còi về HN gòi à? Mà nó học ở đâu í nhỉ? :-/ HCMC à?

manhlong

Hơ sao tự nhiên đông vui thế nay`. Thế 2 tuần nữa nhóm off cả đời đi chơi ah`, hết tiền rồi mà chưa lĩnh lương, T_T.

Tết này đông vui rồi đây. ^^.

Ông Tùng ở Cuba, nói tiếng Tây Ban Nha mà đú .uk. pó tay.

unperfect_man86

à ừ, con Giang nhờ tao chuyển nhời hỏi thăm thằng SỨt đang ở cái lỗ chết tiệt nào đấy, 2 đứa cùng lớp mà chả liên lạc gì cả, ở trong đấy phải đùm bọc nhau chứ.

Nghĩ đến cái cảnh 2 que tăm cố gắng đùm bọc nhau chán quá :))

dieuhau

thằng nơron chết cháy kia mày nói cái ..éo gì đấy? thích tao đốt nốt con nơron còn sót lại của mày không?
Tuần sau Giang còi lại di cư tránh rét vào miền Nam rồi, chắc ko gặp được nó đâu.
mà đùa chứ, thằng Tùng làm quả email nhìn chỉ muốn bemp, 87 lại muốn đú à? hả?

NOBODY

Member
Ặck! Ku Dũng tình báo nhanh thật. Có thật ko đấy? Ko được gặp pé Giang gòi T_T

Tết này chắc ăn chơi sa đọa quá \:D/

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000