A5_Lớp của cô Lan

latinh_boy

Member
kệ , chơi hết.
Hình như box mới có thêm cái Kênh thông tin Giáo viên Học sinh ông kìa, tôi xem qua thấy cô Hương nào đóa, dạy tiếng pháp, êks phải cô Hương của lớp mìn :)) mỗi lần hứng lên em chống đẩy lại nhớ cô phết !!!
Cô Hương lớp mình có phải là cô dạy thể dục lớp 12 á, nhớ đến cô chắc tao hết chống đẩy đc luôn đó hehe.
Nick của Trường đụt nè ko thấy online gì cả lanhlungdeptrai2002

gladiator13

tao vẫn dùng nick baby_boy_1386 mà.vẫn online thường xuyên mà.trinh à.mày chơi vl hả.cái này thì hỏi thằng thịnh ý.mà chúng nó hỏi mày luôn đó.cứ hỏi xem tao đã liên lạc gì với mày chưa nhưng làm sao mà liên lạc được chứ.điên thoại đổi số liên tục.bây h mày làm gì rồi.têt về tao gọi cho.cho số điện thoại đi.

coldplay

số dt của tao nè:0958116090.có gì thì pmmm tao nghen:D
h thì dang ỏ nhà chơi VL qua ngày` thôi.chắc phải ăn tết xong mới dược đi làm:L.
mà` sao mày` học lau vậy???tưởng mày` học 2 năm thôi mà.chắc đúp ah`:D
mà bọn kia sao rồi??? thịnh với thằng huấn ???lâu quá rồi ko gặp nhau nhi:(
tết vè gọi dt cho tao nghen mày.

dieuhau

yawn

:ph34r: ái chà, lâu lắm mới gặp cu Trinh
mày vẫn còn sống cơ à? tao tưởng mày O:) rồi
[-o< cho mày O:) luôn đê. Chỗ anh em tao cũng khuyên mày, mày sống không có ý nghĩa Trinh ạ, "thăng" đi cho đỡ chật đất.
:))

thằng mất dạy Quân tráng hôm nọ thách anh em đấu star:)ohmy: :eek:hmy: :eek:hmy: kinh đâyyy), anh em nào có nhu cầu "giải tỏa tâm lý" (chăn con gà Việt Kiều) thì comment lại, anh em sẽ sắp xếp 1 trận trước 30 tết
:))

dieuhau

yawn

:ph34r:cai van de chinh la lam thit con ga Viet Kieu ay chu, em co noi la em len battle.net dau, bay that! :-j em chi dam bat nat cac anh thoi. :D
(chep chep, noi the la khiem ton roi day<):) NGHE THỦNG CHỬA???)
dua nao thich y kien thi len day, anh chap tat, cung lam 7 thang chu gi. Kha`!!!

======> toi noi, dong bao nghe ro khong...oong....ooooong? <=======

Lên Battle.net mà đánh star.

Chú Dũng sứt gần đây có vẻ không muốn sống nữa rồi.

manhlong

Haha, trước giờ toàn đánh map nhiều tiền, chú tinh tướng được, Bây giờ đánh máp chuẩn, ít tiền đi. Lúc đấy lại chẳng ôm chân anh mà xin ý chứ.

unperfect_man86

chủ nhật sinh nhật long tao chấp chúng mày lên hết 1 lượt đấy :D
riêng dũng ẻn anh Long cho em mượn cái bồn cầu 5 phút em xử riêng thằng này, cay mũi lắm rồi.
Còn nếu có gì anh Long cho em mượn phòng 30 phút :D riêng tư...

minhgacon

may can het the dek dc,bao solo nghe con co ly,noi nhu may chap = mat,moi nguoi cho may 1 coc,may can het dc ko
may can phong 30 phut lam j,may ko so 18 nam tu giam ah` ^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000