A5_Lớp của cô Lan

manhlong

Ông Dũng kia nhầm địa chỉ ah`, nha` đấy mới nhận nuôi thêm một con khuyển canh nhà, chứ làm gì có con rể mới nào =))

dieuhau

hai cái thằng mất dạy nào cạnh khóe nhi đồng thế nhẩy? a```, ra là...

thằng sứt, thích cười đểu hả? lại cả thằng Long nữa...
hai thằng bại trận thì ngồi im đê... Kha`!

manhlong

Sợ chú Dũng ẻn luôn. Đánh 4 trận thua 3 trận, trận cuối các đại ca nương tình tha cho thắng mà vào đây sủa bậy hả.

latinh_boy

Member
DUng~ sứt giờ hâm nặng ăn nói láo toét quá thế phải cho ăn đòn cho bớt hâm.
Học nốt tuần này nghỉ tết, ngồi trong lớp mà cứ nghĩ đến bánh trưng với cả tiền mừng tuổi hehe.
Lớp mình mấy đứa nn về rùi thì phải, lên kế hoạch đi chới cái nhỉ, hỏi con vịt xem.

nguyennt2

Chú Đức đọc bài ở trên kia đi, rùi hẵng bép xép nhá. Chú mấy tuổi đầu rùi mà vẫn còn mong có xiền mừng tuổi à? phó xay! Vẫn bệnh như ngày nào [-(

breakduy

ơ thế mà mình tưởng cái 4`rum này chết rồi chứ,tội nghiệp Việt sứt xác về đến Hà Nội rồi mà hồn vẫn còn ở Lai Châu(chỗ nhà em Châu,xã Sa Khọt,thôn Krông3)

sinhvienxaydung

Pinga.... Tết ở nhà mình không khí quá nhẩy,... tao bây giờ mới thấm cảnh tha hương .... không được đoàn tụ cùng gia đình , đành " đêm 30 nằm ôm bồ mà nhớ tổ quốc",,,..chết cái con bồ nó chẳng biết Tết là cái mẹ gì... thế mới đau
Tết này có chương trình gì trực tuyến cho kiều bao xa quê hương không..hehe..anh em ở nhà vừa được ăn , vừa được chơi , " xõa thật" ....
Ờ , hôm nay mồng mấy âm rồi nhẩy, không biết đã thả cá chép chưa....

sinhvienxaydung

đ** mèo thằng Nơron, bố bây giờ mới thấy thái độ "dog" của mày, mày tưởng ai mày cũng dọa được hả,,,, Bố ở nhà thì mày đi đời từ lâu rồi, hịo de puta....fuck!!!
To Đức bệnh : tết này có vào nhà cô Lan cho tao gửi lời hỏi thăm cô là 1,gởi lời hỏi thăm con gái ...útttt ..của cô là 2.... bảo em nó là đừng có vứt thư của tao gửi cho cô vào đống spam nữa nhớ ,,, hic hic,... viết mãi mà chẳng thấy động tĩnh gì cả

NOBODY

Member
Mịe, hôm qua đi hội trợ Xuân gặp Dũng ẻn mà gọi mãi nó chẳng chịu nhập nhóm. Thằng này giờ láo wá rồi. Toàn đánh lẻ. Ghê thật!

manhlong

Hôm đi hội chợ Xuân là ngày của tình xưa nghĩa cũ. Thằng thì thấy gái, tách nhóm đi đánh lẻ, thằng thì đi cùng gái nên không nhận ra cả anh em, đi thẳng. Tát chết cái thằng Khà đi.

latinh_boy

Member
Hôm nay 24 rồi, vừa về quê xong mệt gần chết, tết nhất đến nơi mà ốm chán thật.
Đi hội chợ Tiến milu gặp lại kạ cũ nhông nhông chạy theo con đấy bỏ cả anh em; Việt sút như thằng mất hồn chẳng nói năng gì; Duy bầu cưa bạn Tr ST (trên Lào Cai thì phải) đc dịp thể hiện ga lăng mọi khi là ki bo với anh em lắm cơ; Dũng ẻn cũng theo hầu gái hết cả, còn mỗi mình và Long là ngoan hehe.
To Tùng: ăn tết xa quê vui vẻ nhé và cho tao mail của con gái út cô Lan đi tao gửi lời hỏi thăm nhanh hơn hehe.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000