A5_Lớp của cô Lan

NOBODY

Member
Bố ông Tùng. Ông khủng bố đấy à. đ** được 1 chữ có nghĩa. Ko biết nói gì thì đừng nói. Mà buồn rủ đi thì đíu thèm đi, ngồi đấy mà kêu bùn. Mk

latinh_boy

Member
sinhvienxaydung said:
thu gui anh
Hô hô :) Tùng ơi tao xem được cái ảnh của mày rồi , phải mất mấy giây tao mới nhân ra mày , sao lại cạo trọc thế sang bên đấy nắng gió lắm đấy , mà mày đi học chứ có phải đi tu đâu hehe

Cun ngoan

ơ... Lâu lắm mới có thời gian đọc kĩ bài của mọi người... thế Việt sứt cũng học RMIT cùng Hiền à? đang học năm thứ nhất hay học tiếng? học đấy ok ko? giáo viên là người Úc 100% à? hix... được ở VN sướng thế..... :-S
Mà Tùng đi cuba chưa hay vẫn ở Vn? sao nghe nói tháng 9 mới đi cơ mà....
Đang mid year exam... khó quá... hic. vừa khó vừa dài lại còn ko cho dùng từ điển A_V..... chắc sắp fail quá...:((

Cun ngoan

Mà ông Minh Hiếu quảng cáo bán sim gì mà cứ như quát vào mặt người ta thế...nhẹ nhàng cho bạn bè trả giá chút đi. ;). sim đấy hình như ngày xưa của Hiếu khỉ dùng mà.... lưu lạc giang hồ mãi rùi lại vào tay Minh Hiếu lớp mình à.

vietlien

Hờ hờ...bà Thảo holiday thì đíu thấy mẹt đâu...đến lúc exam thì lại lên đọc kỹ bài viết các bạn...ặc ặc =))

Sơn mọi quả ảnh cuối cùng trông như "THE RING thứ...1000" í :D (oe và viết "RING") thế có đúng không nhỉ?? :p

Hix...sinh viên nghèo hết xiền roài....đau tim quá!!! Anh em du học có ai làm thêm kiếm tiền gì không ? Mà anh em ở nhà cũng thế. Hiếu béo đi dạy gia sư chưa ???

NOBODY

Member
Cun ngoan said:
ơ... Lâu lắm mới có thời gian đọc kĩ bài của mọi người... thế Việt sứt cũng học RMIT cùng Hiền à? đang học năm thứ nhất hay học tiếng? học đấy ok ko? giáo viên là người Úc 100% à? hix... được ở VN sướng thế..... :-S
Tui đang học TA thôi. Còn lâu mới học năm thứ nhất :(

son moi said:
này VIỆT sứt ơi, ông mới có người yêu à, kể tí gì cho anh em đê
Có gì đâu, được đã phúc :( . Mà ông bít được gì thì shut up nhé X( . Cấm bép xép. Hôm đấy tui chỉ đùa tí thôi. ;)
To MĐ và Tùng: Có thấy cái giè đâu. Chỉ thấy 1 vòng tròn, chẳng lẽ đấy là đầu Tùng =))

vietlien

oái mà một đống ảnh ông Sơn post đâu roài...xóa roài à...mà thôi. Gửi link lên í Sơn à...Để ảnh thế kia...máy tôi nó chập...mỗi lần xem toàn bị đơ đơ...hix hix..Máy móc như khỉ ý !!!!

unperfect_man86

thảo ngố ơi có phải là sim của hiếu khỉ đâu , chưa bao giờ là của nó hết.
Mai đi thác đa mà được có 9 đứa , lớp mình chán đíu chịu , shit !

Linhchi_gucci

ko phải sim của Hiếu khỉ,nhưng mà là đúng ngày sinh nhật HK,thảo nào đọc thấy quen quen,hehe. Hiếu bán được chưa ,ko bán được thì cho Chi hehe
Sim đấy 1,8t ha? để đấy mà trưng đi nha,sim năm sinh chưa bao giờ đến 1t nha
ảnh đep wá S nhỉ, ai co ảnh nữa ko post lên đi

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000