A5_Lớp của cô Lan

vietlien

ô hay ko ai khen ảnh tôi post à...
mà ảnh ông Tùng xem thế nào...có thấy cái qué gì đâu??

9 người đi Thác bà có những ai??

sinhvienxaydung

ĐI SẦM SƠN,CỬA LÒ ĐI ANH EM A5 ƠI

:q: :q: :q: Đây là bản tin chống lại chuyến đi chơi dã ngoại củ chuối của lớp 12A5 :q: :q: :q:
Bản tin này,trước là mang tính chất góp ý chân thành,sau là phản đối kịch liệt cái kiểu tổ chức vui chơi không đâu vào đâu cả.
Thừa lúc anh Tùng phải đi công cán trong Nam, các thành phần phản động, nhát gan đã hô hào anh em đi chơi Thác Đa 1 ngayf .Kết quả :thuận theo ý trời , :D :D chỉ có 9 con chiên gà mờ đi, trong 1 ngày ông trời cũng phản đối:có bão( :9 :9 May god protect them :9 :9 )
Đau vãi đái cơ, mà lúc biết tin trước hơn 1 tuần tao đề xuất với bà Hương , 1 cán bộ chủ chốt trong các cuộc "ngoại khóa " của lớp(nhưng alwways say NO ỏ NEVER) rằng hoãn lại để tao tổ chức cho lớp đi Sầm Sơn 3 ngày cho vui.CHuyến đi có bảo hiểm, mời cô chủ nhiệm và mấy vị phụ huynh của các "em gái nhạy cảm" như Hương Hải Nga Thu.... gì gì đấy, lại còn thuê phòng riêng cho , :>> :>> NHƯNG vẫn không được
Có lẽ chúng ta phải làm 1 cuộc cách mạng trong nội bộ thì mới mong có được một chuyến đi chơi "tầm cỡ" hehehehehhe :d: :d:

KenDigital

Member
Mệt thế . Các ông thì đi chơi, tôi thì đang học cong đít. Tôi phải thi đầu vào trường ngay ở VN, trượt thì khỏi đi luôn. Hu hu.

latinh_boy

Member
Ảnh của thằng Tùng làm sao ấy lúc xem đựơc lúc ko xem được.
Hehe giờ này chắc bọn đi Thác Đa về rồi , may mà mình ko đi, trời mưa gió suốt ở miền bắc đang có bão mà.
Việt béo lâu lâu mới thấy vào forum post bài nhỉ định đi Séc phỏng ,còn luyện games gì ko .

Mat to

Thôi mình xin mà, đừng bôc văn phét nữa, theo lời Nhậm Doanh Doanh tiểu thư con gái của Nhậm Ngã Hành giáo chủ ma giáo thì mày phải đến tháng 9 mới đi cơ mà... và lại mỗ vừa chat với huynh đài 2 hôm trước và huynh đài cũng confirm lại là tháng 9 mới xuống núi ra nhập giang hồ. chẹp chẹp.... huynh đài đừng có lừa gạt đồng môn nữa mà tổn thọ.... thôi mỗ đi ngủ.... có ngày day off thật là quí... keke

KenDigital

Member
Ní hou . lay hou ma . khà khà. chuyện vợ chồng mày thế nào rồi. còn cãi nhau nữa ko ? cố gắng lên mày ạ . cái giống đàn bà khó bảo thế thôi, chứ bảo được rồi thì cấm dám cãi. cố lên

coldplay

choa`moi. nguoi`!!!lau roi` khong len thay' nhieu` qua' doc. moi ca mat'
nhung buon cuoi` qua' hahahah nhin` cai' anh ma` Lien bao la` nguoi` yeu Hoang` dat.
hahahaha
a` Tung` dang o trong nam a`,cho~ nao` vay?noi' dia chi de tui den tham
ma` moi. nguoi` biet' tin tuc' gi` cua thang` TA khong?
nghe noi' la` no' di bo. doi. gi` do'
nhung khong lien lac. duoc.Chac' la` bi. tra tan' chet' roi`,hu`hu`

KenDigital

Member
mấy hôm trước thấy Hoàng dạt kể với tao có gặp thằng TA trên đường Kim Mã. Dạo trước nó cũng mở hàng Net vậy mà chả online bao giờ, cái thằng đấy hãm thật.

vietlien

quả chữ ký hoành tráng quá đấy bố Việt ơi! :-S

hờ hờ...đọc bài ông Tùng...đíu hiểu giè cả..SẦm sơn...thác bà...loạn hết cả lên. hờ hờ...phải xem lại khả năng đọc hiểu Tiếng Việt của mình roài :-( :p

tuần này...dưới núi có festival 3 ngày liên tiếp...cuối cùng đít đi được buổi nào. Bạn bè...chúng nó vui vẻ đi chơi.....mình...thì... đứng ở cửa sổ chỗ làm...ngắm những bông pháo hoa nhỏ nhỏ ở đằng xa..............hà~~... :-S
....Nhưng lòng vẫn vô tư...đôi khi hi sinh những cái nho nhỏ...để được những cái toa toa !!! =)) :p :) :d:

Nghỉ hè rồi~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~...nhớ anh em, đồng bào ở nhà quá.... :d: :d: :d: :d:

Mat to

hờ hờ.... lay hau lay hẩu tấu hẩy xai la..... V béo..... lay hầy pa pòng hehe
bà kon dạo này onl nhìu ghê, tranh thủ đợi vợ vẩy vài dòng vào đây... nhưng chẳng bít nói giè thôi thì tớ té, bye bye american pie.....bí bis

NOBODY

Member
Đi Thác Đa zui lắm các bạn ạ. Mưa to nhưng mà vui. Ướt như chuột. Thích cực. Thích nhưng mà khổ. Tuần này, thứ bảy, cn đi Sầm Sơn free tiền ở, đi ít người thì free tiền đi, có thể free tiền ăn lun, hehehehe.

KenDigital

Member
Lê Mai Huyền là ai thế nhỉ. Sao tao nghĩ mãi không ra lớp mình có ai tên Huyền cả.
Hix
Hay tao học nhiều quá ngộ chữ rồi !

Mat to

Ngộ công nhận là huynh đài ngộ chữ rồi....hehe mà ngộ cũng dek biết Huyền nà ai... keke.... lớp 12 chắc có nhân mới vào nên ngộ ko có bít.... hehe... long hổ tranh đấu trên người thằng ku avatar của V béo nhìn chất phết.... hehe...

latinh_boy

Member
Tuấn nhồi ko quả hổ danh mắt to nhìn tinh quá, bây giờ mình mới thấy hình xăm trên ng` thằng cu hehe.
Lớp mình làm gi có girl nào tên Huyền ,mạo danh rồi,vào chẳng chào hỏi gì cả mà cười haha là sao ?
Mà thằng Quân tráng biến đi đâu mất dạng ý nhỉ, Happy belated Birthday mày nhé Quân !

NOBODY

Member
Ông Đức bệnh còn giữ cái danh sách lớp ko. Vào đó mà tìm, tìm ai sinh ngày 8/8 í. Tui xem profile của ả thấy thế, chả biết có phải ko nhưng cứ thử xem. ok?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000