A5_Lớp của cô Lan

NOBODY

Member
boy_cavalli said:
dạo này chán quá các bạn ơi hè có bạn nào về ko cả lớp tụ tập đi chơi một bữa nhi?
Ê ê. Hình như mùng 5-4 hay 4-5 là sinh nhật cô đấy . Bạn nào về được thì đi đê.

Chia5

heno moi ngươi`,mấy hôm ko dược lên mạng khó chịu quá thấy mọi người sôi nổi quá phải đá vài câu với,heheh :p .
trước sinh nhật cô là sinh nhật Chi nè hic co ai nhớ ko vậy?sinh nhật cô cũng là sinh nhật liên còn gì,4-5 .
Thảo cẩn thận nhỉ?bảo lưu rùi khi nào chán uc' về vn chơi với bạn nhé ,đi ăn bánh xèo,ah thế mua bột về hôm nọ có làm được ko thế,có ai bị ngộ độc ko,hehehe........ :D ăn nem rán ko,tao biết mày thích món này lắm ma`.tao và con hiền mới phát hiện 1 chỗ ăn nem rán,nem nướng va ca nuong ,ngon lắm( mặc dù nem ở đâu rán ma chả như nhau,hehhe```) :p
ah ma Son moi. lai duoc ve day ah,suong the .nhu du lich y nhi?
Di choi ti da,troi hom nay dep thia'.moi nguoi post cho Chi doc voi nha,hehe,cha hieu sao dang viet duoc tieng viet lai ko viet duoc.kho hieu that X(

unperfect_man86

KO GO DUOC TIENG VIET !

cong nhan voi chi la hom nay troi qua dep nen minh ko danh long ngoi trong lop hoc not 3 tiet sinh thai moi truong ...... hic....dang doi ma con gioi cu nem , banh ,c a....xot het ca ruot.....dich vi tiet ra am am an mon het ca thanh da day........
Lien oi minh hoi y ko phai....viec dong dat voi ca tam giat thi lien quan gi den nhau ....?
Chua oi hom nay hieu khi lai ru ca lop di choi moi dau ...thao nao troi dep the.....

vietlien

ôi giời....ông Hiếu khỉ ơi là ông Hiếu khỉ ơi, ông xem có nhiều người như tôi ko, tôi hỏi mà cũng có mấy ai chả lời được tôi đâu. Với lại cái địa chỉ ông cho thì biết roài, cái chính là số điện thoại và số fax, email của trường cơ mà :> .Mà thôi vụ này tôi xong roài.

To Hiếu khỉ: có gì mà chán. hề hề, hè á???Chắc là có Sơn mọi về đấy =)) . Mà Thảo với Tuấn liệu có về được không. Hix, thôi có giè để tết sau đi, chứ không thì chẳng biết bao giờ mới gặp được chúng mày =(( :-S

To Chi, ko phải quảng cáo sinh nhật của mày đâu hê hề =; =)) .

To Hiếu noron, hỏi thế mà cũng hỏi được à....thế tôi hỏi ông nhé,, ông đang tắm mà tự nhiên có động đất thì ông sẽ làm gì....hix hix....thế mà cũng hỏi =)) =)) =))
Cả lớp có đi sinh nhật cô thì cũng nhớ đến sinh nhật tớ nhá hix hix :-(

vietlien

Oe mà thời tiết ở nhà hôm nay đẹp lắm à....hix tự nhiên thấy nhớ hương vị quê nhà quá :-( :-( :-( :-S . Mà bi giờ đang là tiết trời mua xuân roài nhẻ...có mưa phùn ko bà con.....Tự nhiên lại thấy thèm thèm cái cảm giác đi xe máy long rong trên đường phố hà nội :?
Từ hồi sang bên này toàn đi bộ, đi đâu xa toàn đi xe buýt, he he vác xe máy ra đường...ko quen đi theo chiều đường của nó có mà chết mất xác....hix...mà cũng có bằng chóa đâu mà được đi xe máy, mà có bằng cũng chưa có tiền mua xe. He he.....có xe máy "trên núi" này thì tha hồ mà đi hóng gió, gió thổi bay ....."quần áo" luôn i' chứ nhỉ :cool:
Hôm nay bạn hơi nhiều lời...bỏ qua nhé....hix :-S

unperfect_man86

liên này , nếu mà tớ đang tắm mà lại có động đất thì tớ sẽ ....y nguyên như thế mà chạy ra ngoài đường ...kêu cứu.....liên có làm thế ko ?
À mà liên gửi lại cho cái link ảnh lớp mình cái , hôm nọ vào thì bị the page cannot be displayed...........
dạo này liên rỗi rãi nhỉ , post điên thế ? hay đang kì nghỉ ?

Cun ngoan

hehe... chúc mừng bác Quân tráng nha... thế đi Mĩ hay đi Úc đấy? Úc bây giờ thời tiết đang chuyển dần sang mùa đông... sáng thì tối om, trưa thì nóng , chiều chiều thì lạnh & tối thì rét như mùa đông.... :D... thời tiết kiểu Úc mà... Ơ thế có visa rồi thì bao giờ đi đấy? Khao anh em ở nhà xong sang đây phải khao anh em bên này nữa đấy nha. :p...
Còn bạn Chi bủm đề nghị ko đụng chạm đến nỗi đau của người khác nhá.... đang thèm rỏ dãi ra tự dưng lại nhắc đến... hic.. chả thông cảm với bạn bè zi cả... mà tao đã làm bãnh xèo đâu mày... cuối tuần này mới có weekend 4 ngày... đang suy nghĩ xem có nên làm ko... hehe... thèm quá đi mất....
Bên này hôm nay trời cũng đẹp đẹp nhưng mà lòng người ko đẹp..hix... vừa nhận bài KT economic.... bùn wa` là bùn.... học hành sao mà khó thế ko bít.. hay tại mình ngu? :(... từ tuần sau chắc phải học hành chăm chỉ thôi.... chẳng may fail 1 phát là thôi... như " cầu được ước thấy " bạn Thảo lại có mẹt ở VN tiếp tục sự nghiệp học tập & phấn đấu...hehe.... :D

Cun ngoan

À mà Liên lùn chẳng may đang tắm có động đất núi lửa gì thì cũng cố gắng nán lại mặc tí quần áo vào nha.... cứ thế mà chạy ra là khổ thân hàng xóm lắm đấy...hehe... =)) =))....
Còn cái vụ vìa VN thì chắc cuối năm nay cả Thảo ca Tuấn đều ko về được quá...hic.. hẹn mọi người năm sau vậy... Cuối năm được nghỉ gần 3 tháng chắc phải ở lại tranh thủ cầy kéo thui.... Về VN nghèo lắm.... :(....Nhà đang ko có điều kiện... :(

unperfect_man86

Quan sap di a...? hic...lai 1 nguoi con "uu tu" sap roi xa to quoc...bun oa...the...quan oi......bao gio......KHAO day ! ho 1 cai la anh em den lien ! he hehe
Chan qa sang nay bi may thang dau gau vo van ca khia , bay gio di dau trong truong deu phai nhin nhin ngo ngo , buc ca minh......sao minh dep trai tot bung the nay ma van co dua muon gay su la sao ....??? ong troi that bat cong..........
( nhac ong troi moi nho , nang dep duoc 1 hom sang hom nay lai mu mit roai , chac tai hom nay minh di tap the hinh !!!!!!!!!!! )
To thao : thao oi dung bun , hiu......cung dang dai co cho bai thi LAI toan day , neu ma cung " fail " 1 cai la paolo dimateo lun ! a ma sao lau lau ko thay tuan nhoi post bai? thang be co om dau gi ko hay la........( sao hom nay minh lai hoi tham tuan nhoi moi chet chu ! )

NOBODY

Member
Cun ngoan said:
À mà Liên lùn chẳng may đang tắm có động đất núi lửa gì thì cũng cố gắng nán lại mặc tí quần áo vào nha.... cứ thế mà chạy ra là khổ thân hàng xóm lắm đấy...hehe... =)) =))....
Câu này phải dành cho MH, =))
unperfect_man said:
liên này , nếu mà tớ đang tắm mà lại có động đất thì tớ sẽ ....y nguyên như thế mà chạy ra ngoài đường ...kêu cứu.....liên có làm thế ko ?
Mày...kêu cứu làm cái gì. Ai cứu mày, người ta còn chưa cứu được mình nữa là. =))
vietlien said:
Cả lớp có đi sinh nhật cô thì cũng nhớ đến sinh nhật tớ nhá hix hix
Đến sinh nhật cùng cô lun. Không đến thì thôi. :D

red_heat

Tao đi Mỹ Hôm nao khao bọn mày sau,CN này nhé,thông báo bọn nó hộ tao.
Liên lùn mà gặp tình huống đó,thì xin hay vi mọi ngươi,ma nán chút thêm ít thời gian lại phòng tắm,chứ cứ ơ rê ka ra thì sẽ làm cho hậu quả của cụ dd trầm trọng hơn hehe

unperfect_man86

hic mình chỉ trêu liên có 1 tí thôi mà đứa nào cũng hùa theo là thế nào ? dù gì thì liên cũng là 1 người con gái việt nam........1 thiếu nữ việt nam.........mang trong mình dòng máu lạc hồng.........làm sao mà liên lại có thể làm thế được.........( =)) )
Còn anh tráng hẹn hò kiểu gì thế ? nghe thế bố ai mà đủ tin tưởng , ít ra thì cũng có địa điểm thời gian cụ thể chớ...............

Chia5

Quân TRáng di united state of america hả?có lần chat bảo sang washington mà,đúng ko vậy?Quân ơi thế thì phải là 1 bữa party hoánh tráng chứ nhỉ? mỹ cơ mà.
to mọi người: ko được bắt nạt chị Liên iu quí của tôi nhé,thấy các bạn đì đọt chị nhiều wa',thương chị iu ghê,hihi`.thật đó :d: .động đất thì sợ vãi đái con gà trống,té là đúng rùi,kể cả đang làm gì chứ nói gì đang tắm,chị nhỉ?

red_heat

tao định thứ 2 bay,tức 28/3.Không biết có tổ chức chia tay bọn mày kịp không,vì thứ bảy,cn tao kha bận,mà ngày thường bọn mày đi học hết.

vietlien

Hà hà ngày Quân đi là đúng sinh nhật Chi roài còn gì. À quên, chúc mừng Quân tráng nhé. Thế thì cũng sắp đi roài còn gì, dạo này chắc phải bận tung đít lên í nhỉ. Còn chưa đầy một tuần...hix thôi nói chung con trai nhớn...nên bay đi bay đó. Ở nơi đất khách quê người, sẽ còn nhiều khó khăn...nhưng không sao....thử thách là phải vượt qua.....He he...tranh thủ mà bịn rịn ông bà già đi nhá.
Chuyển đề tài....học à...mai tao bắt đầu đăng ký môn roài....mà bi giờ 3h sáng vẫn đang ngồi tính xem đăng ký môn gì??? tại cứ bị trùng lung tung hết cả lên,,,,điên hết cả người. Sắp tới cũng bận lên roài...lo đón học sinh mới, rồi là chuẩn bị các event trong ký túc...hix...ngày không khéo không có thời gian mà khợp cơm í chứ. nhưng chắc vẫn có thời gian lên ngó bài và rep lại cho anh em vài dòng...hix hix ai mà sống tình cảm thế nhỉ =)) :d:
To em Thao: học hành phải có lúc này lúc nọ...không có thất bại sao có thành công...ko sao....biết buồn và lo kỳ sau học tốt hơn là có mục tiêu và phấn đấu mới roài....bước khởi đầu đâu phải lúc nào cũng đẹp " chặng đường nào dải bước trên hoa hồng, bàn chân cũng thấm đau vì những mũi gai....."...hix...ý nghĩa quá. :>> Mà nghe tình hình cày bừa gì mà khổ thế..??Hix thấy mà sót....làm gì cũng vừa vừa mà giữ sức nhá....oki...tình hình có vậy...bibi cả nhà... :d:

NOBODY

Member
To Quân: Mĩ hả mày, sướng thế. Nhưng đang khủng bố đầy rẫy ra đấy mà đến Washington làm gì. Mà mày thông báo như thế thì hôm đó chỉ có mình mày thôi à.
chia5 said:
động đất thì sợ vãi đái con gà trống,té là đúng rùi,kể cả đang làm gì chứ nói gì đang tắm
Làm gì là làm gì??? =)) Còn cái quái gì tệ hơn đang tắm nữa đâu =))

unperfect_man86

NOBODY said:
Làm gì là làm gì??? =)) Còn cái quái gì tệ hơn đang tắm nữa đâu =))
-------> có thật là mày ko biết việc gì tệ hơn ko việt...........?
Mà việt sứt chớ lo xa , thằng quân tráng sang mĩ ko làm khủng bố là phúc tổ 71 đời nhà thằng bush roài , lo gì.....................

Cun ngoan

Ui... Quân đi gấp thế. bao h học vậy? Có gì sang đó rùi vẫn duy trình onl thông báo tin tức cho bạn bè nha.Hic... Thế là rùi lại 1 đứa nữa đi.. chẳng hiểu bao giờ mới được gặp lại đông đủ lớp mình nhỉ.... ... :((
Mấy hôm nay được nghỉ ngày lễ phục sinh gì gì đó... Mà chẳng bít làm gì vì mình nghỉ là shop nó cũng nghỉ tuốt ... chán chết. chả vui như Hà nội của mình... Mà Liên lùn có tuyết rồi hả? sướng thế.Có gì chụp ảnh gửi cho bạn bè xem với nha!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000