A5_Lớp của cô Lan

red_heat

không phải DC đâu,chỗ tao thanh bình lắm.
Tao h cũng đang chuẩn bị gói ghém đồ đạc,bay một mình sang đó,ba chặng.
Các chú bây h phải đối đãi với anh cẩn thận,không anh bảo Bush bắn tên lửa vượt đại dương cho mỗi chú một quả.
May quá,tao đi vào đúng sn con Chi,không phả tặng quà hehe
CN này 10 h ở cổng trường,đi ăn quán Ông Già (cho rẻ ;;) ) Bọn mày nhắn dùm tao với mọi người nhá.

boy_cavalli

úi giời e nó Tráng đã sắp đi rồi ah,a chúc chú lên đường mạnh khoẻ nhé,học hành chăm chỉ đừng có gái mú gì đấy nhớ chưa,hehehehe,đừng như Tuấn nhồi với con Thảo rồi ko học dc đâu,rồi lại đông con nhiều cháu thôi

r7s

chào anh chị lớp a5 ạ,mọi người cho e làm wen với a, :>>
đùa mọi người thôi,tớ là Chi,tự nhiên ra hàng net lại thấy cái nick nay để sẵn,lại ngại đổi lại nick tớ nên viết luôn,heheh...
Sao quân tráng đi chuẩn thế đúng sn tui,có ai bắt tặng quà đâu mà bảo đỡ phải tặng quà,hehe
bạn nào có lòng thì tớ xin nhận,tấm lòng là chính,nhưng quà cáp cũng ko phụ cho lắm, :D :d: hi` :>>

unperfect_man86

thảo làm gì mà bi quan vậy , lớp mình là hơi bị chịu khó tụ họp đi chơi đấy , cứ gọi là nhất trường, mà ấy xem có lớp ddeek nào chịu khó post lên 4rum như lớp mình ko ? A5 No.1 , mrs hoa lan No.1 he he eehehhehe

unperfect_man86

thế tráng sang đó mấy năm ? thế hóa ra mày vào học muộn mất 1 năm đúng ko ? chẹp chẹp thế thì nhớ bạn lắm đấy , ko có anh thì phong trào đi chơi lớp mình đảm bảo giảm sút thấy rõ.............

NOBODY

Member
r7s said:
chào anh chị lớp a5 ạ,mọi người cho e làm wen với a, :>>
đùa mọi người thôi,tớ là Chi,tự nhiên ra hàng net lại thấy cái nick nay để sẵn,lại ngại đổi lại nick tớ nên viết luôn,heheh...
Sao quân tráng đi chuẩn thế đúng sn tui,có ai bắt tặng quà đâu mà bảo đỡ phải tặng quà,hehe
bạn nào có lòng thì tớ xin nhận,tấm lòng là chính,nhưng quà cáp cũng ko phụ cho lắm, :D :d: hi` :>>
Hơ, hơ. Thấy người sang bắt quàng làm họ . =))
unperfect_man86 said:
thế tráng sang đó mấy năm ? thế hóa ra mày vào học muộn mất 1 năm đúng ko ? chẹp chẹp thế thì nhớ bạn lắm đấy , ko có anh thì phong trào đi chơi lớp mình đảm bảo giảm sút thấy rõ.............
Muộn một năm nhưng trưởng thành sớm 10 năm :D . Công nhận không có anh Tráng thì suốt năm ở nhà, mà cũng còn ai để đi nữa đâu, nhỉ?
unperfect_man86 said:
thảo làm gì mà bi quan vậy , lớp mình là hơi bị chịu khó tụ họp đi chơi đấy , cứ gọi là nhất trường, mà ấy xem có lớp ddeek nào chịu khó post lên 4rum như lớp mình ko ? A5 No.1 , mrs hoa lan No.1 he he eehehhehe
Chỉ chịu khó post lên forum thui còn đi chơi thì còn khan hiếm lắm :D

red_heat

Chú sứt nói thế là ý làm sao,mà ai cho chú quyền được nói tên bố tao ra tự tiện thế.
react to chú Việt:chú sứt răng từ bé nhưng có khi già không bị móm đâu :)
just fun.
Lớp mình thì cũng ít đi chơi mà,tao cũng có tổ chức cho lớp mình đi chơi được mấy đâu.
to chú Khỉ:thanks chú còn nhớ tên...bố anh :D Gái gú thì maỳ đã bỏ được chưa mà khuyên tao :d
to Híu béo:đúng là muộn mất một năm,nhưng tao sẽ cố gắng,chắc học xong không kém bọn mày đâu :D
To Thảo cún:tất nhiê sẽ duy trì online,nhưng bạn tao toàn in vi sì bồ thế là bạn bè hơi giận đấy.kidding
Hi vọng lớp mình sẽ tụ tập đông đủ vào 4 năm nữa.
Còn cứ nhớ CN này tụ tập cái đã.

vietlien

May cho thằng Quân là tao không có nhà...chứ tao mà có nhà thì cho mày hết lần sau giám mời đi ăn luôn. Mà hôm nay giám lên mạng trọc mình là chủ nhật này có đi ăn liên hoan không. HỐ hố...để bao giờ tao nhằm mày về lúc đấy đòi ăn bù luôn hè hè...mà đến cái lúc đó thì không phải một miệng đâu nhá =)) bác Tráng cứ chuẩn bị đê.
Ê mà "giám" có đúng không nhỉ hay là "dám" ...hix mình mà đăng ký học lớp tiếng Việt bên này (trường của tao có lớp dạy tiếng Việt) thì chắc cùng fail thẳng cẳng nhỉ :-S :-(
Đề nghị đồng chí Chi b..m :D lần sau ko tiết kiệm thời gian về vụ đăng ký pass và accout nhá...làm tao tưởng bở có "con kitchen boy" này vào forum này...đang định thịt thì....hix cụt cả hứng!!! :q:

NOBODY

Member
To Quân: Mày sang bên đấy thì tiện rồi. Tao cần gì mày làm hộ tao nhé :D (yên tâm tao không bắt mày chết đâu :D )

unperfect_man86

red_heat said:
.
react to chú Việt:chú sứt răng từ bé nhưng có khi già không bị móm đâu :)
just fun.
.
Cũng có thể nó sứt răng lúc bé và móm hoàn toàn lúc về già..............

liên à , nói thật lúc đọc bài của bà tưởng bà cố tình đổi " dám" --> giám , hóa ra là nhầm thật ầ ? thế thì......chẹp chẹp.......mất gốc roài , chết chết......
chìu mai ...à nhầm tối mai khoảng 7h rưỡi em đến nhà cô lan chơi có bác nào rỗi thì đến cùng nhé.
bye

vietlien

Thế tình hình sáng nay đi ăn liên hoan chi tay thằng Quân như thế nào rồi, bà con có đi đông đủ không. Mà sao tối mai là ngày gì lại kéo nhau đến nhà cô thế.. hix anh em ở nhà đàn đú quá cơ. :d: Mà có gì cho tôi gửi lời hỏi thăm cô nhé.
Hix hôm nay là ngày big cleaning....hix dọn dẹp vã cả mồ hôi, mỏi hết cả lưng...tối về lại thấy cái bếp kí túc nó bẩn...ngứa mắt..kì cọ....hix thế là cơm nấu ăn bị ngội. Phải công nhận là....những người sống độc thân giỏi thật đấy....mình mà thế chắc phát khóc lên mất. Mà hix, bọn Nhật này phí phạm thế....vứt đi bao nhiêu đồ còn tốt...đã bảo dọn kho để chuẩn bị bazaar cho học sinh mới...mà vứt đi bao thứ.... :-S hôm tới này chắc tôi phải khua mấy thứ đồ mới được...công nhận cái trò chợ cũ của sinh viên vui thiệt he he :d: :)

vietlien

sorry trục trặc kỹ thuật, tôi cứ tưởng hôm nay là chủ nhật...hè hè...dạo này cảm giác ngày giờ kém quá...sorry nhá. Vậy là mai mới đi party nhỉ? :p Thôi coi như là hỏi thăm tình hình trước vậy :)

Chia5

sozzy ku Quân vì hôm nay bọn tớ ko đi ăn tiễn bạn được.thế mai ku đi rùi thì tớ chúc ku lên đường may mắn,mạnh khoẻ,đi 1 nhưng về 2,3 ko sao,càng đông cang vui ,hehe,học hanh chăm chỉ nha.

freeman

CÚ LẮM ĐẤY

TÊN NOBODY KIA DÁM NÓI XẤU GÌ TÔI ĐÓ HẢ.TỨC QUÁ,PHẢI TRẢ THÙ....................... X( X( X( X( X( X( X(

Cun ngoan

Hehe... Chào cả nhà.....
Nhưng mà trước tiên là phải hỏi xem cái bạn Freeman giề giề đó ở đâu chui ra mà mất lịch sự thế hả? Tự dưng xồng xộc vào nhà người ta chả chào chả hỏi.... Free ở đâu thì free nhưng zo nhà bọn tớ đề nghị chào hỏi & trình bày đầu đuôi câu chuyện hộ tí nhé... :q:

Okei.... rùi thế trước hết là hỏi xem tình hình hôm nay pa kon đi ăn party tiễn Quân tráng thế nào nhờ... Vui ko zay? Có ảnh ko? có thì up lên ngay nha.... Quân bao giờ bay thế? Đặt được vé chưa? Thui thì good luck nha! bay hơi xa tí chịu khó để ý đồ đạc cẩn thận ko mất. ;) Sang đó rùi thì cố gắng học hành chăm chỉ... ăn uống điều độ... :d: ... nói chung quan trọng nhất thì vưỡn là " take care ur self" thui... :d:

Tớ thì tuần nì được nghỉ 4 ngày nhưng mà chơi bời đú đởn hết xừ nó 3 ngày rùi... mai phai tập trung học hành tí... tuần sau con` cóa test cuối term ... xong cái test này là được nghỉ 2 tuần holiday..muốn đi làm quá mà chả ai thuê .... :-( :-( ... hix... cầu mong ông trời phủ hô. cho con xin được part time job.... :9 :9

latinh_boy

Member
Sáng nay hả,lớp mình đi ăn...giỗ à quên ăn cơm tiễn bạn Quân có khoảng 20 đứa (5 gái)
sau đó bọn con trai đi hát,đi games,rồi đi...gái :D đến hơn 4h chiều mới về.
Thằng Quân khoảng 4h chiều thứ 2 nó bay, chắc là phải bay 2 chặng.
Thế là lại thêm 1 đứa bạn thân hay chat-chit lại đi rồi mà toàn là đi xa chán thế :( =((

vietlien

Chúc mừng sinh nhật Chi B...m he he. Định đợi đến 12h đêm để là người chúc em gái đầu tiên.. nhưng mà hôm nay cả ngày mệt quá...vả lại 12h đêm bên này lại là 10h ở nhà...he he đằng nào thì cũng kô chờ được nên đành chúc sớm vậy...coi như là người tiễn tuổi cũ cho em gái. :d: Uh...thế có phải chúc thêm gì nữa không nhỉ. Thêm một tuổi, nhớn lên một tí....nhưng mà bớt nghĩ nhiều đi một tí nhá...ha ha...bà cụ non của chị. :p :D
Hôm nay là một ngày mệt mỏi và khá là không vui. Chạy tung tăng khắp nơi nhưng cuối cùng vẫn là kẻ vô dụng. Đời mấy khi được như mong muốn. Thôi ko sao...mai trời lại nắng....cố gắng vậy...he he! (tự than thở tự an ủi...mình điên quá)
À...nè sau mọi người ko dùng forum này như một kiểu nhật ký nhỉ. Hì hì....thích hay ko thì cho Liên đi đầu trào lưu nhé.
Thế thôi...hôm nay mệt roài...hix...hix...shit off!

NOBODY

Member
freeman said:
TÊN NOBODY KIA DÁM NÓI XẤU GÌ TÔI ĐÓ HẢ.TỨC QUÁ,PHẢI TRẢ THÙ....................... X( X( X( X( X( X( X(
Welcome to A5 :D. Vào phải chào một câu đã chứ. Rồi có gì anh em bàn bạc sau. See you again, boy.
latinhmd said:
Sáng nay hả,lớp mình đi ăn...giỗ à quên ăn cơm tiễn bạn Quân có khoảng 20 đứa (5 gái)
sau đó bọn con trai đi hát,đi games,rồi đi...gái đến hơn 4h chiều mới về.
Thằng Quân khoảng 4h chiều thứ 2 nó bay, chắc là phải bay 2 chặng.
Thế là lại thêm 1 đứa bạn thân hay chat-chit lại đi rồi mà toàn là đi xa chán thế
Hóa ra bọn ông không phải đánh thua sợ quá trốn về à (Mk, ông Quân với Tùng chuồn đi lúc nào chả đánh tiếng cho anh em biết gì cả X( )
"Gái" nào thế??? Có phải cái bạn của Quân không. Đến chào tạm biệt hả :D
vietlen said:
À...nè sau mọi người ko dùng forum này như một kiểu nhật ký nhỉ. Hì hì....thích hay ko thì cho Liên đi đầu trào lưu nhé.
Úi trùi ui.

red_heat

hôm qua đi rất vui,cảm ơn bọn mày đã đến đông đủ.
Hôm qua đi hát kara,mấy bạn gái lớp mình hát đc phết mà cứ giấu nghề ;)
Còn games thì không phải sợ thua các chú mà anh có việc.
Thôi tiện đây,cám ơn mọi người,chiều tao bay rồi.
Chắc sang đó mấy tháng thôi,xong chuyển sang Úc,vì có ông chú bên đó,hẹn gặp Thảo,Tuấn nhé ;)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000