A5_Lớp của cô Lan

Cun ngoan

Ăn.. chơi ...đua xe... chửi bậy.... Việt Nam qua thừa rồi ... Nếu đi để học mấy cái đó thì ai ngu gì mà đi cho tốn tiền... hehe..... thứ nhất là tập làm kinh tế dần đi bạn.... thứ hai là ở đây chỗ đông người nên phát ngôn gì thì cố gắng chính xác tí ... thế nhé... chả phải thích cành cọ gì với bạn đâu nhưng bạn cứ thích đá bọn tớ nên tớ phải nói....

Cun ngoan

Ăn.. chơi ...đua xe... chửi bậy.... Việt Nam qua thừa rồi ... Nếu đi để học mấy cái đó thì ai ngu gì mà đi cho tốn tiền... hehe..... thứ nhất là tập làm kinh tế dần đi bạn.... thứ hai là ở đây chỗ đông người nên phát ngôn gì thì cố gắng chính xác tí ... thế nhé... chả phải thích cành cọ gì với bạn đâu nhưng bạn cứ thích đá bọn tớ nên tớ phải nói....

Chia5

" Rrân choi " ma` Thảo :p
dân chơi là phải thế ,mà thế đã đủ đâu............. :D,mà là phải như thế nào nhỉ??ai jai thích hộ cái????????

Mat to

unperfect_man86 said:
học ăn học chơi , học đua xe , học chửi bậy , học tất cả những gì mà chúng ta ở đây ko được học !
;;) lại thích nghe bố chửi phải ko..... chán cơm thèm cứt thích nghe kèn rồi hả, thôi kệ con miẹ mày, muốn nghĩ cái gì thì nghĩ.... đ** thừa cơm đi cãi nhau với thằng này.... =; ... ko nên chấp những thằng chỉ dám to còi đ** làm được cái gì hết.... đ** con miẹ mày..... :q: :q: :q: dí l** vào đây nữa.... như nhồn tốn thời gian của bố

vietlien

Hề lố, hè hè bạn ít vào forum nên cũng ko nắm rõ tình hình lắm. Nhưng xin được góp ý nhá. Anh em nhà mình cà khịa nhau hơi bị nhiều đấy, đùa nhau cho vui thôi, phải biết điểm dừng chứ, đừng để mất lòng nhau. Mỗi người một nơi roài. Nên dùng forum này là nơi mà khi mình vào mình cảm thấy dễ chịu vui vẻ, như kiểu về nhà về với gia đình bạn bè í. Hix tớ lại bị bệnh "thối" roài, có gì bỏ qua nhá.
À quên, vụ ảnh đến nhà cô hồi Tết bi giờ mới post lên được có gì các bạn vào link này mà load về nhá.
http://community.webshots.com/user/vietlien0405
Tình hình tớ thì ngày nào cũng rỗi rãi đến béo ú cả ra. Ở trên núi lạnh vãi...luôn, đi chơi thi money cũng hạn chế, hix đúng là sinh viên nghèo vượt khóa roài. Ở nhà đồng bào có chuyện giè không, anh em ở xa nếu rỗi thì thỉnh thoảng cũng post bài nhá. Hix đề nghị chú ý đến chất lượng bài viết nhá. Ok ;;)

Cun ngoan

Thì ai chả muốn thế nhưng mà vào đây đọc cứ 3,4 bài lại 1 bài đì mình thì ai chịu được hả ku? Có gì thì cũng vừa phải thôi chứ. Bảo là từ trước đến giờ ở trong lớp cũng thân nhau thì đì vui chả nói làm gì , đằng này từ trước ko hề thế, tự dưng bây giờ vào forum ko nhìn mặt nhau mà nói thì sao mà mạnh mồm thế ko biết...... :S

vietlien

hờ hờ thôi bỏ qua đê...anh em cùng lớp cho qua cho qua. chỉ cần giữ ý một tí, suy nghĩ vài lần trước khi type là được ý mà :> . Đôi khi con người ở trên net và con người ở ngoài đời lại không giống nhau đâu. ;)
E tình hình post bài của lớp mình có vẻ down đi rồi đấy nhỉ? vào khóa 01-04....kéo mãi mới đến lớp mình, bị các lớp khác nó ngoi lên đầu rồi đấy. Hix chắc mọi người vào học cả roài à (oe mà vào học từ lâu roài cơ mà nhỉ)??
Thằng hiếu khỉ dạo này thấy mất tích giang hồ rồi nhỉ. Nếu đọc được bài của tao thì lên tin tức vài câu tí nhé. Quân tráng đã lên đường chưa thía he he =)) . Sơn mọi bên kia thế nào roài?? Vào học chưa?? Hiếu nơ-ron cưa được em Chi gì đó chưa. Chi bủm đâu vào đây bủm mấy quả đi chứ :p hix hix và còn rất nhiều nhiều người nữa...Long, Việt sứt, đức bệnh v..v...
Thế nhé...anh em lên viết bài một tí...dạo này bạn chưa vào học nên còn rảnh lắm....có thể tiếp anh em được....nhanh lên ko lúc bạn vào học roài là ko có ai tư vấn tuổi mới lớn cho đâu hô hô hô hô hô hô hô =)) :) :? I-)

Mat to

uhm, cũng có lí.... nhưng bọn điên đấy cứ thích cành cọ em thì sao chịu được... nói chung là... lớp mình,,..... chẳng còn cái miẹ giè để nói hết.... mình lướt đi cho nó rộng chuồng vậy

Chia5

hehe iem đây!!!!!!!!!!!!!!

:p hichic.dạo này hình như topic lớp mình hơi vắng vẻ và buồn tẻ nhỉ,mọi người đâu hết rùi ?????? :-/ Liên ơi chị chưa phải học ah,thế thỉnh thoảng lên chat buôn chuyện với em nha,nhưng yêu cầu chị đừng gọi iem là ... nữa được ko,em chỉ thích được gọi là Chi thui ah`,hichic.sắp 19 rùi,lớn rùi gọi thế ngượng chit'. :>>
Mà dạo này cũng ít gặp Tuấn nhồi và Thảo quá,chúng mày còn nhớ bạn ko thia',tình hình ăn ở học hành thế nào heheh? :d:
mọi người chăm post 1 tí cho sôi nổi tí,ko biết viết gi bịa ra mà viết.hihi`

boy_cavalli

heno cả nhà lâu lắm mới post bài,tại dạo này học hành nhiều quá,chuẩn bị thi lại mà
các bạn vào hết rồi bây giờ tôi mới thi,hehehe,ngượng quá

vietlien

To Tuấn nhồi: Hix không được nói bạn bè trong lớp như thế. thằng bé này lớn roài mà ăn nói cứ phải để chị sửa là thế nào nhẻy :) . Chẳng có gì phải lượn cả, sân chơi chung của mọi người, cũng chả có gì phải nặng lời thế cả. Mà cũng có phải không có lỗi của cậu đâu, cậu là cũng nặng mồn lắm cơ. Hix thôi cho qua vấn đề này đi anh em nhé. Giảng hòa đê thôi :d:

To em Chi: hì hì sorry ...quên mất em gái chị chuẩn bị 20 roài...còn nhỏ gì đâu nhỉ. Hix mày bịa ra cái gì trước đê rồi anh em lấy đó làm gương bịa ra cho he he he =))

To Hiếu khỉ....có chóa gì mà phải ngại. bận rộn vì học hành là tốt chứ sao. quân tử trả thù 10 năm chưa muộn. Nghe tin mày đang ôn thi lại đại học...tao rất vui...và nói chung tao tin là...hiếu khỉ một khi đã định làm thì ko gì là ko thể ;) ...cố lên nhé khỉ con!!! =D> Mà mày định thi trường gì thế.

To everyone....hì hì...mấy ông hay to mồm trong forum này đâu hết roài...vào đóng góp bài đê. đất chúng cứ post bài freedom vào....có vấn đề gì anh em cùng phân xử choa....Thế nhá.....
Hix...còn tui thì đang bị mất ngủ đây...hix...thế mà sáng mai định giậy sớm đi chạy đấy....hix hix hix!!!!

Cun ngoan

Mất ngủ cái giề mà lúc nào onl cũng thấy kêu " tao vừa ngủ dậy" =)).

Chi bủm hả... tình hình là tao vẫn khoẻ nhưng mà học hành thì khó nhẳn răng ra... đến đoạn bây giờ nghe hiểu hiểu được 1 tí thì nó lại học vào chuyên môn.. toàn phải ngồi phân tích... ko thể mê được.... còn đi ra ngoài đường người ta nói thì tao vẫn mù tịt... hehe... họ nói họ hiểu tao nói tao hiểu.. :p.. nhưng mà cũng đỡ hơn hồi mới sang rùi... mấy hôm tối thứ 6 tao onl suốt.. chuẩn bị webcam mới cả voice đầy đủ thế mà chả có ai lên..hix... chắc tại giờ tao onl ở vn vẫn sớm nên các pan bận đi chơi hết... Sang bên này cũng mở mang ra nhìu nhưng mà thèm ăn đồ VN quá trời lun.. hix.. tuần sau được nghỉ holiday 4 ngày đang định mua bột bánh xèo về làm thử.. chả hiểu có được ko.. :D.. mày đi ăn chịu khó soi mói bác ý làm về truyền đạt lại cho tao nhá...:D.
Thế còn tình hình cả nhà mình vẫn ổn cả chứ hả? Hiền trâu thấy hôm ti toe khoe mới nối mạng ở nhà sẽ chăm onl hơn... thế mà vẫn chưa thấy vào forum nhỉ... Quân tráng , Việt sứt ..v.v..... lâu rùi cũng ko thấy đâu.... có gì các bạn vào post bài duy trì cái topic bạn Hiếu khỉ lập ra nha... ^_^....

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000