A5_Lớp của cô Lan

unperfect_man86

uh , có ai đánh ai đâu mà gục đúng ko em ? còn em bảo chỉ muốn có thêm người anh thì nói thế là hơi vội đấy ...........biết đâu.............

Cun ngoan

Hế nô cả nhà... hế nô em Chi... lâu ko vào forum nên cũng ko biết em ở đâu za & có quan hệ thế lào với forum A5 nhưng mà đã vào nhà thì là khách quý.... welcom ! :d: Em ngó xem thấy anh nào được thì bảo chị để chị làm mối cho.. được hay ko ko bít nhưng mà cố gắng hết sức...;)) Theo đà thì em với anh Hiếu có vẻ hợp đấy nhỉ... cứ từ từ tìm hiểu thêm 1 thời gian nữa rùi quyết định nha... ko lo gì đâu em a....anh ý vẫn available mà... :p

Tình hình mọi người dạo này thế nào... ăn uống ,....., học hành đi lại vẫn tốt cả chứ hả...
Mà ko hiểu sao suốt ngày chê con gái A5 nói riêng & con gái CVA nói chung thế hả ??? Thử nghĩ coi ... chắc chắn chả có bạn nào dám tự hào vỗ ngực là chưa 1 lần thích con gái CVA đâu.... hò hò... nồi nào thì cóa vung đó cả thui mà... đúng ko " anh em " .... :) :cool:

red_heat

Cun ngoan said:
Hế nô cả nhà... hế nô em Chi... lâu ko vào forum nên cũng ko biết em ở đâu za & có quan hệ thế lào với forum A5 nhưng mà đã vào nhà thì là khách quý.... welcom ! :d: Em ngó xem thấy anh nào được thì bảo chị để chị làm mối cho.. được hay ko ko bít nhưng mà cố gắng hết sức...;)) Theo đà thì em với anh Hiếu có vẻ hợp đấy nhỉ... cứ từ từ tìm hiểu thêm 1 thời gian nữa rùi quyết định nha... ko lo gì đâu em a....anh ý vẫn available mà... :p

Tình hình mọi người dạo này thế nào... ăn uống ,....., học hành đi lại vẫn tốt cả chứ hả...
Mà ko hiểu sao suốt ngày chê con gái A5 nói riêng & con gái CVA nói chung thế hả ??? Thử nghĩ coi ... chắc chắn chả có bạn nào dám tự hào vỗ ngực là chưa 1 lần thích con gái CVA đâu.... hò hò... nồi nào thì cóa vung đó cả thui mà... đúng ko " anh em " .... :) :cool:
không dám vỗ ngực nhưng tớ nói là nói chung là xấu(thông cảm quen nói thật :D),ngoài ra cũng có một vài tinh tú,nên đổ mấy "tinh tú" đó cũng phải thôi,Thảo nhỉ ;)
to em Chi:anh Hiếu nhà anh MBA(married but availble :D),tình hình đang cúm gia cầm,vịt nó phải xa lánh chỗ đông người,em Chi cứ tấn công mạnh vào :D

unperfect_man86

hờ hờ có ý đá đểu thảo đâu , chú cứ hỉu nhầm , thảo nhể ! h ehehe
mà thằng ôn kia , tao ra phường đăng ký kết hôn bao giờ đâu mà mày lại bảo tao married , như thế là mày xúc phạm nhân phẩm của tao đấy , theo luật là mày phải ...bồi thường danh dự cho tao , nếu ko tao kiện mày ra tòa án nhân dân thành phố hà nội , rõ chưa ! ( tầm 1 cân là được ! )

To chi : anh em mình làm quen nói chuyện chứ đánh nhau bao giờ đâu mà phải tấn công đúng ko ? cứ từ từ mà tiến , hè hè :D mà sao chả thấy lên yahoo bao giờ thế ?

red_heat said:
to em Chi:anh Hiếu nhà anh MBA(married but availble :D),tình hình đang cúm gia cầm,vịt nó phải xa lánh chỗ đông người,em Chi cứ tấn công mạnh vào :D
Tan cong the nao duoc . Em co bit anh Hieu nhu the nao dau. Ma sao lai tan cong .Anh em choi voi nhau la vui roi .

unperfect_man86 said:
To chi : anh em mình làm quen nói chuyện chứ đánh nhau bao giờ đâu mà phải tấn công đúng ko ? cứ từ từ mà tiến , hè hè :D mà sao chả thấy lên yahoo bao giờ thế ?
Anh Hieu nay hay that . Sao luc em moi vao day thi anh duoi em nhieu nhat co ma . Sao gio lai tot dot xuat the . Em ol cung nhieu vao tam buoi chieu nhung co thay anh dau .

unperfect_man86

hờ hờ chú bé sứt chỉ được cái nói ...sai , như thế gọi là có sai phải sửa chứ ko phải là gây ấn tượng , chi hiểu ko ?

unperfect_man86

hờ hờ chú bé sứt chỉ được cái nói ...sai , như thế gọi là có sai phải sửa chứ ko phải là gây ấn tượng , chi hiểu ko ?
to chi :anh hay ol tam trưa ,chiều thì hầu như ko

NOBODY

Member
Hà Hà. Cứ thử thì biết em ạ. Anh chỉ khuyên thế thôi .
unperfect_man said:
hờ hờ chú bé sứt chỉ được cái nói ...sai , như thế gọi là có sai phải sửa chứ ko phải là gây ấn tượng
Biết đâu được đấy. ;) ;) I-)

NOBODY

Member
Hà Hà. Cứ thử thì biết em ạ. Anh chỉ khuyên thế thôi .
unperfect_man said:
hờ hờ chú bé sứt chỉ được cái nói ...sai , như thế gọi là có sai phải sửa chứ ko phải là gây ấn tượng
Biết đâu được đấy. ;) ;) I-)

unperfect_man86

hóa ra mình là người nguy hiểm thế cơ à? thế mà mình cũng ko biết đấy !
he he , chuẩn bị đón chào hải gà nhé , hôm nọ vừa đăng kí hộ nó xong

vừa thi lại toán xong , ko ngờ đề còn khó hơn cả thi thật , kiểu này thì..............

Mat to

Trượt miẹ mày đi, nói chiện dek hiểu cái miẹ giè hết... fuck off.... suck my dick before u say something.... got it???.... cut the bullshits, Noron....

Mat to said:
Trượt miẹ mày đi, nói chiện dek hiểu cái miẹ giè hết... fuck off.... suck my dick before u say something.... got it???.... cut the bullshits, Noron....
Sao anh lai chui anh Hieu. Anh ay co lam gi dau

unperfect_man86

cái thằng này thì ko chấp , vì có muốn cũng chả làm gì được ! ( quân tử ko chấp !!! )
Hề hôm nay sinh nhật em chi đấy chúng mày ạ , hay nhỉ , được quà 2 ngày liền , rõ khổ cho thằng nào vớ phải em í !

NOBODY

Member
Dieu tra nhanh the, con zai. :D May cha day vao roi con bao thang nao. :D Lo ma tang qua di :D (Bo khi, cu ra cai hang nay la diu go duoc TV, thong cam nhe :D )

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000