A5 pro- Over here

klapika

ehehehe lop A5 thi anh biet roi toan nguoi hien y ma nhung muh thinh thoang danh da lam he chac bon em biet DUONG HONG NHUNG chu ha oho anh tia lau lam roi:"> :"> :"> :"> :"> :">

Lee_Hyori

Ố la la ............ thì ra là Miss Đanh Đá lớp em ............. há há há ........ Anh tia đúng ng` rồi đấy ....... :)) ....... Chuyện nhỏ , con nhóc này cho cái kẹo là nó tí tởn ngay anh ạ . >:) >:) >:)

Nhưng nhớ cẩn thận......... hê hê hê , nó là Pretty boy's Wife lớp em đấy . Vụng trộm ko cẩn thận nà chết với Đức Pờ rét ti poy lớp em !!!! B-) B-) B-)

Cung hỉ Cung hỉ !!!!!!!!!!

Rain_green_leaf

oh ho.... ảnh lớp mình to ghê.....
Oài... DHN???? oài, kinh....
Hix..... Sao một người bên US lại có khả năng hoành tráng thế nhỉ.... Thế thì phải xem xét lại... Miss Đanh đá lớp mình thì làm sao có thể dễ dàng như thế.... Nhỉ.....

Dim

chà Diệp ơi.........mức độ bệnh lại tăng rùi đấy............
Mọi người ui.................tớ bị cận rùi......huhuhuhuhuhuhu.................:(( :(( :(( :(( :(( :((

Mèo lười A5

pa con oi! Co ai biet tin gi chua? Di Sapa thi di vao 14,15,16/6, tai chinh la :500.000/nguoi(co the phat sinh hoac giam thieu tuy theo so luong).....
BUT: Canh bao cho ca nha hay 1 tin la neu so luong qua it se bi chuyen dia diem tiep do! Ma sao lop minh bun cuoi thiet, da "nhin" toi chung do (nua thang troi) chi de cho doi 1 chuyen tham quan tap the, trong khi phai nhin cac lop khac di truoc zui het Xay roi!Toi gio, co dia diem de di roi, lai suong hon bao nhieu ma con dung dang....Nay nhe:
1st_ di 3 ngay(cu the la 3 ngay 2 dem)...thoa mong uoc bay lau
2nd_ it phu huynh di cung, lai rat an toan vi la di nui chu ko di bien(the theo ngueyn vong cua da so phu huynh, va cung la nguyen vong cua lop ngay tu dau nam)
3rd_ di tau 2 dem, o lai choi 1 dem, tha ho vui, tha ho choi bao nhieu tro vi co nhieu thoi gian the co ma!
....Ma cung chi con 1 nam nay la dip cuoi cung lop minh duoc di cung nhau thoi, nam sau thi chui mui vao ma hoc hanh, thi cu, choi luc nao duoc nua.Neu bay gio ma khong thong nhat duoc la tat ca deu di Sapa coi nhu bo lo 1 co hoi co 1 0 2 roi!
500.000VND cho 1 chuyen di chi co 1 lan, ca nha oi nghi lai di! neu ko thi chueyn dia diem , lai di nhung noi chan chet nhu la :Tam Dao hay Do Son...cho ma xem. hix! hu hu hu!

tta

:)) , ko thống nhất gì cả , kêu 3 ngày 2 đêm , trong đó 2 đêm trên tàu , lấy ra đêm nào nữa hả P ?

Rain_green_leaf

hehhehhe.... 3đêm 2 ngày...... Nhưng D nghĩ trên tàu sẽ rất vui đấy.......
Mọi người ơi... Đi Tam Đảo chán lắm..... Mà lại còn đi ít nữa chứ... Đừng....
Mẹ ơi...........

Ku_Teo_A2

Mèo lười A5 said:
pa con oi! Co ai biet tin gi chua? Di Sapa thi di vao 14,15,16/6, tai chinh la :500.000/nguoi(co the phat sinh hoac giam thieu tuy theo so luong).....
BUT: Canh bao cho ca nha hay 1 tin la neu so luong qua it se bi chuyen dia diem tiep do! Ma sao lop minh bun cuoi thiet, da "nhin" toi chung do (nua thang troi) chi de cho doi 1 chuyen tham quan tap the, trong khi phai nhin cac lop khac di truoc zui het Xay roi!Toi gio, co dia diem de di roi, lai suong hon bao nhieu ma con dung dang....Nay nhe:
2nd_ it phu huynh di cung, lai rat an toan vi la di nui chu ko di bien(the theo ngueyn vong cua da so phu huynh, va cung la nguyen vong cua lop ngay tu dau nam)
3rd_ di tau 2 dem, o lai choi 1 dem, tha ho vui, tha ho choi bao nhieu tro vi co nhieu thoi gian the co ma!
....Ma cung chi con 1 nam nay la dip cuoi cung lop minh duoc di cung nhau thoi, nam sau thi chui mui vao ma hoc hanh, thi cu, choi luc nao duoc nua.Neu bay gio ma khong thong nhat duoc la tat ca deu di Sapa coi nhu bo lo 1 co hoi co 1 0 2 roi!
500.000VND cho 1 chuyen di chi co 1 lan, ca nha oi nghi lai di! neu ko thi chueyn dia diem , lai di nhung noi chan chet nhu la :Tam Dao hay Do Son...cho ma xem. hix! hu hu hu!
Hic, Phượng ui viết dài thế....:-S

Ku_Teo_A2

Phải chia ra thành nhiều bài chứ, cứ như mama thì bao giờ mới tăng trang được...Phải như con này:D :D =))
Gọi là mama cho máu...Phượng nhỉ:))

Ku_Teo_A2

Mèo lười A5 said:
Hi..hi, có thừa chỗ không cho A2 đi với các bạn:p :D
Dạo này mối quan hệ giữa A2 và A5 là rất tốt đẹp>:D<

klapika

oh sao bon em lai goi em NHUNG la miss DANH DA nhi:-/ :-/ :-/ :-/ anh thay cung hien thoi ma chi la "ca tinh" hoi manh mot chut thoi;) ;) ;) ;) anh cung du do mat bao nhieu la keo roi ma chua duoc:( :( :( :( ah! anh quen NHUNG tu hoi anh con o viet nam co ma:D :D :D :D

tho_con_lon_tonxx

oai` sao topic lop' minh` lai nhiu` trang thia' nay`, cac' ban. cau keo' nhiu` qua' day' nha'. A` A5 sap' di tham quan roai`. Hinh` nhu dau` tien ru di Cat' Ba` xong roi` chuyen sang SaPa, va` theo thong tin gan` day nhat' nhan duoc la` se~ di Tam Dao. Bo' tay .com . Binh` Zim' , Huyen`, Ha` deu` ko di, thoi minh` o nha` di cong vien nuoc'. hehe

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000