A5 pro- Over here

duclo_a5

tho_con_lon_tonxx said:
oai` sao topic lop' minh` lai nhiu` trang thia' nay`, cac' ban. cau keo' nhiu` qua' day' nha'. A` A5 sap' di tham quan roai`. Hinh` nhu dau` tien ru di Cat' Ba` xong roi` chuyen sang SaPa, va` theo thong tin gan` day nhat' nhan duoc la` se~ di Tam Dao. Bo' tay .com . Binh` Zim' , Huyen`, Ha` deu` ko di, thoi minh` o nha` di cong vien nuoc'. hehe
Ái dà, Ngọc có nghệ thuất post bài quá ta.Lâu rùi không gặp,không hiểu "siêu điên" có tăng lên lạng nào không???

Shichi

Ku_Teo_A2 said:
Hi..hi, có thừa chỗ không cho A2 đi với các bạn:p :D
Dạo này mối quan hệ giữa A2 và A5 là rất tốt đẹp>:D<
:) .......:)) .......xem ra bạn Tùng có ngụ j` đó ở câu nói nè ha......;)
Bạn Tùng muốn tạo mối quan hệ thân thiết với A5 theo kiểu j` nào.....bạn bè.....hay .....con rể tương lai.....;-)

Shichi

klapika said:
oh sao bon em lai goi em NHUNG la miss DANH DA nhi:-/ :-/ :-/ :-/ anh thay cung hien thoi ma chi la "ca tinh" hoi manh mot chut thoi;) ;) ;) ;) anh cung du do mat bao nhieu la keo roi ma chua duoc:( :( :( :( ah! anh quen NHUNG tu hoi anh con o viet nam co ma:D :D :D :D
oai`..........anh ui.........xem ra từ hồi anh còn ở VN đến giờ cái Nhung nó thay đổi nhìu lém.....bây giờ anh thấy đấy........nó liền 2 năm là MISS ĐANH ĐÁ lớp em.........ko ai tranh được danh hiệu đấy đâu...........:))

klapika

ho anh moi di duoc co 8 thang lam gi ma NHUNG da thay doi nhanh duoc den the;-) ;-) ;-) ;-) ;-) uh nhung anh dong y voi em la ve khoan danh da thi chang ai tranh duoc voi NHUNG roi:p :p :p :p vi anh con phai so cai tinh day co ma:( :( :( :( :(

duclo_a5

Thông báo ngày 9 tháng sáu:
Tối nay sẽ diến ra .......WC!!!( Chắc mọi người cũng đang mong đợi)
Tập thể lớp A5 lại chính thức chuyển sang đi ....Tam Đảo(?)( có ai cảm thấy zui không???)

U.F.O

Active Member
Can' so' Dien thoai ban. truong Tu' Uyen !Ai biet giupp du`m tui.
Thuc ra la bna. y' dua cho tui xong tui. de? dau mat'.
Thakn truoc' .

Lee_Hyori

SDT cua? ban UYE^N la` 7322538 ..... con` nha` anh ho. la` 7536564

~~~~> ho ho ho , po' tay vo*i' ban THIE^N. .......... ai bao ko chiu ghi vao` , may ma` tui ko an ta^m nen ol , chu' neu' ko thi` ong chua dc vao` ST da~ out thang? canh' goi` ........... HIzz

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000