A5 pro- Over here

Rain_green_leaf

oh.... còn nửa tháng để thuyết phục...
papa đâu? ko vào giúp con gái cưng àh??????
Tùng cứ làm như mình chưa được đi bao h ý............

tta

Rain_green_leaf said:
oh.... còn nửa tháng để thuyết phục...
papa đâu? ko vào giúp con gái cưng àh??????
Tùng cứ làm như mình chưa được đi bao h ý............
Chưa được đi cùng Vân :)) =))
mà A5 đi muộn thế , tận giữa tháng 6 mới đi .

Mèo lười A5

Ca nha oi to da den ,to da den!!!!!!
Ten ten ten ten....
Lan nay co to vao la ca nha dong vui ngay, nho!!!
Tat ca chuan bi tap trung tinh than de xin phep bo me di, nua thang nua lop ta se len duong. Day la chuyen spencial nhut, hiem co lan 2 anh em ta gap lai nhau. Vay nen , de nghi tat ca khong lui buoc, phai "vuot moi kho khan", quyet 1 y chi: LEN DUONG!
ok?

Dim

lovely_bear said:
to co cam giac lop minh ko dc di dau....hix hix...
Uh đừng đi...........(vì mình ko đc đi)......hehehe......cả lớp ở nhà chơi với tớ.................>:)

duclo_a5

lovely_bear said:
to co cam giac lop minh ko dc di dau....hix hix...
Nói chí phải đấy,các bậc phụ huynh lớp 11A5 rất quan tâm đến con em của mình.Họ sợ một nỗi sợ mơ hồ mà không biết rõ đó là nỗi sợ cái gì ;-)
Phụ huynh các bạn gái sợ đã đành,ngay cả phụ huynh của các bạn nam cũng sợ thì khó hiểu thật.Các bạn có thể cho tớ biết đó là nỗi sợ gì không?

Lee_Hyori

Haiii E Ve Ry Ba^y` Bi' !!!!!!!!

Tra^c. ,,,,,, lo*p' minh` de^u? nhi? ........ liu` tiu` vai` ng` ma` co' cai' ho^` ca^u hoanh` chang' the^' ............ hi` hi` hi` hi` ............

Lam` the' nao` de^? vie^t' dc chu*~ co' da^u' ????????????

Lee_Hyori

" Phụ huynh các bạn gái sợ đã đành,ngay cả phụ huynh của các bạn nam cũng sợ thì khó hiểu thật.Các bạn có thể cho tớ biết đó là nỗi sợ gì không? "
---------------------------------------

A` ..... co' the^' ma` ban. DU*C' cung thac mac ....... cho*` to*' ve^` hoi? bo^' me to*' cho ..........

duclo_a5

Lee_Hyori said:
" Phụ huynh các bạn gái sợ đã đành,ngay cả phụ huynh của các bạn nam cũng sợ thì khó hiểu thật.Các bạn có thể cho tớ biết đó là nỗi sợ gì không? "
---------------------------------------

A` ..... co' the^' ma` ban. DU*C' cung thac mac ....... cho*` to*' ve^` hoi? bo^' me to*' cho ..........
Uyên đã hỏi được chưa???
Hỏi rồi nói cho tớ biết với nghe..........

Rain_green_leaf

pó tay.....
Đã quyết đi thì phải thực hiện chứ.....
Nửa tháng để làm j`..... chỉ một hôm nay bố mẹ bảo là ko đi nữa thế là nữa tháng sau kêu ca ko đi... và cuối cùng ko đi..........
Chán các bạn...........

klapika

ho lop A5 vui ghe
cho anh hoi khi khong phai lop a5 co nhan them mot thang con re nua khong;-) ;-) ;-) ;-) ;-) ;-) ;-) ;-)
anh dang muon lam con re A5 bon em day :"> :"> :"> :"> :">
co ai chap nhan len tieng cai nao;) ;) ;) ;)
anh khong danh duoc tieng viet thong cam

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000