a4_&_staying-alive

chocomog_257

Moderator
uiii, cái ảnh hoạt hình của chị Nhẻm up lên chưa là cái rì so với Dead Or Alive nhá,,, >:) gớm cái avatar của bà chị làm em tưởng cháu chị đang bắt chước mặt coan... bulldog =))

uiii, cái ảnh hoạt hình của chị Nhẻm up lên chưa là cái rì so với Dead Or Alive nhá,,, gớm cái avatar của bà chị làm em tưởng cháu chị đang bắt chước mặt coan... bulldog
Aaaanh,, thằng Minh đang chê con Chi nhà mình này ,, vả mau bốp bốp
Xùy,, tài cán chị chỉ có đến vậy,, có gan thì up lên đi ;-)
Nói hão ko hà [-(

Chữ kí của kon chồng cứ hành hàng họ họ =)) chết cừi =))\

Bọn mầy lên nói những cái mô mà tau chẳng hiểu j xất!!!
Ầy dà a ,, lên mà nói mỗi nhiêu đó thui coi như câu bài đó hưm hưm

Xư ,, 4rum ngày lạnh sao vắng chế =((
"Chiều buồn tựa cửa đưa tầm mắt
Xa xa phố nhỏ ngõ thân thương
Kia hàng me xanh đưa làn gió
Đàn sẻ tung tăng nóc mái nhà
Ngước mắt nhìn lên ổ cửa nhỏ
Chị hàng xóm xinh đang lúi húi
SL SC lung tung xòe
Cảnh tượng thô tục mà cảm động .. "
8-}
=))

keichan_A4

Tổ tiên sư nó chứ!Chê topic vắg mà mày post cái này lên thì càng mất khách!"Cảnh tượng thô tục mà cảm động"-->Đau ruột quá!!!!!!!!!!!!!

Hờ hờ ,tao phải công nhận là box lớp mình càng ngày càng giống cái hồ cá,lâu lâu coá vài chú ngoi lên thả mấy câu rùi lại "khack vắng teo " :) Chúng mày ơi ,thế coá đổi giáo viên văn ko dzị ?

leehuong

Vớ vẩn , đổi là đổi thế nào, cứ ăn nói vớ vẩn là joi ? Tưởng học từ đầu năm đến jo rồi nói đổi là đổi ah ? Đời nào ông Việt cho , đừng có nghĩ hão em ạ !!! Mà ông Việt có cho ông ĐẠi cũng ko cho, suy cho cùng là trật tự !!!

P's : hehe, sorry các bác, ko bít ji về tình hình nghị sự của lớp nên cứ fang ầm ầm cho nó .... oai !!! :D

Ưmmm , cái áo lớp thế nào rồi, sao ko thấy ai nói ji vậy ?

Mr. Hunk

Hôm nay họp phụ huynh nghe nói cãi nhau như mổ bò về vụ văn này nhưng xem ra đâu vẫn hoàn đấy...
Áo đồng phục hả? Màu trắng cam, có vài chữ loằng ngoằng sau lưng mà ngoài người sáng tạo ra nó thì chẳng ai hỉu nổi, có chữ A4 trước ngực mà theo nhìu người nó giống cái s....ah, còn nữa, nó là áo phông cổ tròn nhưng lại bó sát rất...sexy :))

Sexy cái mom gì , nhìn như đội ngũ nhân viên quảng cáo cho hãng fanta thì coá ----> mà phụ huynh pác nào lại ý kiến ý cò về vụ áo quần dzị ? Gì thì may cũng đã may roài chả lẽ bỏ ? biết thế hay hôm nào bỏ trực nhật lớp mình mặc luôn đồng fục cho noá máu --> 2 tội dễ bị bắt hơn là 1 tội nhey ?

Xư ,, 4rum ngày lạnh sao vắng chế
"Chiều buồn tựa cửa đưa tầm mắt
Xa xa phố nhỏ ngõ thân thương
Kia hàng me xanh đưa làn gió
Đàn sẻ tung tăng nóc mái nhà
Ngước mắt nhìn lên ổ cửa nhỏ
Chị hàng xóm xinh đang lúi húi
SL SC lung tung xòe
Cảnh tượng thô tục mà cảm động .. "
Xí ,, văn thơ đầy chất nghệ xiz láng mạn thía nầy mà chúng nó kêu là con kóc grr```
"Thi hứng hết cả hốt ja nồng =))"

Vụ đồng fục lớp cho wa đi pà ,, tóp pích xưa như diễm bởi sự đã rồi ,, có hối chi cũng đổ tại số ruồi bâu =))
Đề nghị thằng bicycle tế nhị ,, ai lại lôi ra nói như bình thơ chế :> :> ;-)

Cái 4rum mắc toi này ,, hình như mới bị hack thì fải ,, vào mãi ko dc nên í chí pốt bài jảm hẳn
Mà tao nói trước ,, box nầy cứ coi là private 1 tí ,, chuyện chúng mình bảo nhau thôi ,, lớp khác có đứa nào dở người vào đọc lại mất hay
Danh tiếng gái A4 còn đâu =))

Hô hô ,hôm nay lại dc nghỉ Văn hớ hớ
Bàn về chuyện các cụ cãi nhau hôm wa tí đi nhểy :> ,,thay đổi ko khí :))

huyentrang

Member
giới thiệu với đồng bào xa tổ quốc ảnh bên trên là "trân rung" cô giáo dạy văn lớp mìn..........hehe hum trước fu huynh kêu mr việt nhìu lắm đấy......nói cả bà văn nữa............nhưng mà chúng mày có công nhận 1 điều ko?1 là đổi hẳn giáo viên mới học hành dạy dỗ tử tế.2 là nếu vẫn bà ý dạy thì hum nào nghỉ ......đừng ai vào dạy bù:))để con đi bơi thuyền như sáng nay chứ

huyentrang

Member
này tình hình là đóng những 7 triệu để liên hoan cuối năm đấy........chúng mày mau nghĩ ra ăn gì,làm gì ,chơi gì cho hết 7 triệu đi nhá........thống nhất là quyền quyết định thuộc về bọn mìn........ko cho mr.mrs fu huynh nào tham gia dâu nha'.........ok??????????

huyentrang

Member
thông báo hiện h đang có 3 người đang đọc....1 là tao(tất nhiên) 2 là con nhẻm:thế mà chác thấy nói gì(hay tại mìn post nhì quá nó chưa chen chân vào đc nhỉ).........va 1 là khách
to vị khách giấu tên:vào đây đọc rùi thì xưng tên tuổi đê rùi làm 1 bài góp vui:))

Vũ "nhị"

Member
snowfromheaven said:
Còn cái nầy dc gọi là lưu niệm :) ,, cám ơn cô đã cho chúng em nhưng h học lý thú và đầy bổ ik :) :) :) :) :) :)

Mẹ Hương gọi - chúng con xông lên liều chiến=)) =)) =))

:( Nhớ Mẹ Trần Dáng Tuyển quá, Hix :(

Vũ "nhị" said:
Mẹ Hương gọi - chúng con xông lên liều chiến=))

Nhớ Mẹ Trần Dáng Tuyển quá, Hix :(
Hắc hắc oéc oéc ,, em mất bình tĩnh wá =))
Cô Jáng mờ nghía thấy thì anh Nhị ,, dù có đi bốn phương dời lòng cô vẫn nhớ đến anh đóa ;-)
†Amen†™ >:)

Ở lớp ta ,,cô có 1 cái tên rấc mỹ mìu là Jáng H** ,, nest monk đứa lào nghĩ ra ,, chẹp ,, thật là hư đốn =;

này tình hình là đóng những 7 triệu để liên hoan cuối năm đấy........chúng mày mau nghĩ ra ăn gì,làm gì ,chơi gì cho hết 7 triệu đi nhá........thống nhất là quyền quyết định thuộc về bọn mìn........ko cho mr.mrs fu huynh nào tham gia dâu nha'.........ok??????????
Trước mắt ,em có đôi nhờ muốn gởi gắm ;-) hèm ,,
+/Bước 1: Cứ Ông jà như anh chị em đã bàn ,, chiến lược mà đã vạch ra rùi thì khó có thể mà thay thế ,, đề nghị loại ngay fương án bánh tôm Hồ Tây ,, ănh như dở hưi ,, lại còn fục vụ rất chi là lâu la và ... bẩn thỉu =)) =)) oác oác
+/Bước 2: Làm 1 chầu văn nghệ quần chúng vui chơi jải chí cho đỡ phí tuổi xuân,, tao cũng chưa nghĩ ra plan ji có vẻ thực tế 1 chút ,, những hơn 50 đữa cơ mà =(( =(( ,, Công Viên Lê nin dc ko nhỉ :) :) ,, hay là lớp ta làm 1 fát du thuyền Hồ Tây ,, vừa ăn vừa ngắm cảnh ,, dc lợi đôi đường rồi nhảy đít cô ji ji đấy B-)
Dù ji thì dù ,, 7 mil là wá lớn à nha vẫn chưa bít tiu vào ji
[

À ,, hay là tiu ko hết thì anh em chia nhau ,, gọi là để gửi tiết kiệm dưỡng jà ,, rồi đến lúc thi xong xắm O2 ,, SHi ,, v.v...
Em trẻ người non dạ ,, sức mọn tài hèn chỉ sơ sơ có mấy cái projekt như chế
Ai hưởng ứng đến lớp fát động dùm em hí hí hí hí hí hí hí <mỏi mồm wa' =))>

Nhưng theo dự tính thì Du thuyền Hồ Tây vẫn là khả thi nhứt ,, vì ở Hồ Tây mang tiếng cái j cung đắt nên ko lo thừa nhìu $$$ ,, keke thêm nữa là thuyền mà đang "du" thì có tha'k cũng chẳng con nào thằng nào dám bỏ về trước =))
Thik thì nhảy xuống hồ í :) :)

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000