a4_&_staying-alive

chocomog_257

Moderator
oài bà chị có quả avatar Sin trông cute thế, kawaii chế :D ah chị Hà lên YAN mà down về mấy bài OST của FF12 đi, nghe phê cực :x

Hơ ,, đêm wa wả là cực hình đối với 1 cô bé yếu đuối như tao
Cũng nhân tiện thnx 2 thằng Xe Đạp ,, nhờ nó tao mới bít đến cái này ,,, thnx mày vì những cơn ác mộng =))

nhưng may thay ,, do wá ám ảnh nên trước khi đi ngủ ,, tao đã đọc 1 quyển Đô Rê Mon ,, coi như jải độc ,, thế mà hiệu nghiệm fết ,, ko bị mơ thấy con bé nầy :((
Till bây h ,, tao vẫn chưa dám nhìn thảng vô mẹt nó :((

keichan_A4

Ốm thì vẫn phải đẹp chứ chồng!điệu nó ăn vào máu roài!Nhẩy Tex nhẩy!Eheh!
Tao đang upload video mà tex làm để chúng mày down nhưng chưa xong.Chò khi nào xong bà sẽ post link lên!Tiếc đứt ruột!Cái này đáng ra là 1 phần của màn chào hỏi nhưng cái máy tính bựa của trường nó ko nhận file của mình!Chó thế ko biết!Càng xem càng thấy tiếc!Chả bít chúng mày thấy thế nào chứ tao càng xem càng thấy hay và..hehe..yêu lớp mình hơn đoá!^^Thanks Tex!

Link đây cả nhà ơi!Nhẹ lắm!Cố down nha!^^
Nhanh lên vì cái này chỉ cho 25 lượt down thôi!Đứa nào chậm chân ráng chịu!!!
http://s11.yousendit.com/d.aspx?id=09K860E97EL7I19MH2ZO1M0QPM

Grừ ,,, thế đáng ra fải dc hơn điểm ,, tức lộn cả ruột
Video dễ thương fết ,, Fuck cái computer đểu của chúng nóa chớ
MK đáng lẽ we can do better than that :-<
Sorry ,, bà hơi wá khích 8-}8-}8-}

chocomog_257

Moderator
superstar said:
Tao đây... lâu rồi ko vô.. nhớ tao hông?
ah lâu lắm rồi mới gặp lại ông anh Tex đấy >:D< dạo này ông anh vẫn xì tin thế chứ? :D
@ chị Mông: trưa nay em vừa tia được quảng cáo Colgate mới "với các hạt the mát làm trắng răng" có mr Jay Chou làm diễn viên chính nì :D cả nhà nhớ đón xem !!! ;-)

b.k

Single đầu tiên của nhóm là một phiên bản tiếng Ý của bài hát “Unbreak my heart”, từng đưa Toni Braxton lên đài danh vọng với giải Grammy năm 1997, gói trọn sự đam mê và ý nghĩa của bài hát chính gốc nhưng mở rộng cho một số lượng khán giả đông đảo hơn.

Sau khi được tung ra thị trường Anh Quốc ngày 1/7, “Regressa A Mi” ngay lập tức truất phế “Greatest Hits” của Robbie Williams và giành lấy ngôi vị đầu bảng xếp hạng UK Top 20 album tuần lễ 7.11. Bốn chàng trai này liên tục đứng trong 5 bài hát đứng đầu UK Top 20 album 6 tuần liền. Trong khi “Regressa A Mi” đã đoạt 2 đĩa bạch kim và đang thừa thắng xông lên với đĩa bạch kim thứ 3, Il Divo đã chuẩn bị sẵn sàng cho ra đời DVD đầu tiên bài hát nổi tiếng trên.

Liên đoàn bóng đá thế giới FIFA cho biết nhóm nhạc nổi tiếng “Il Divo” sẽ trình bày bài hát chính thức của World Cup 2006 "Time of Our Lives".

Mời các bạn đón đọc những Ngôi sao ca nhạc nổi tiếng vào 11h thứ 3,5,7 trên: 24H.COM.VN

Bấm vào đây để tìm hiểu những Người mẫu, Ngôi sao điện ảnh nổi tiếng mà bạn yêu thích nhất

24H.COM.VN
Email cho bạn bè Bạn đọc viết [Đầu trang]

Các tin mới nhất:

Green Day chinh phục khán giả nhí 2006
Mặt Trời đỏ lấp lánh
"Người hát rong ân tình"
Đêm nhạc Trịnh Công Sơn tại Paris

Các tin đã đăng:

Bố Lindsay Lohan ép duyên
Cuộc “lột xác” của MTV
Ca sĩ giỏi như Cuội
Các nhóm hát nỗ lực tìm lối đi riêng
Hát, diễn... tay ngang
Justin Timberlake “tát vào mặt” Kevin Federlines
Phương Thanh nghỉ hát?
Bài hát WC 2006 đã có chủ
Kevin lại làm Britney Spears khóc
Jennifer Lopez, nữ lực sĩ Popeye
Jessica Simpson sắp làm mẹ
“Cuộc đua” mới của Cao Thái Sơn
"Thót tim khi bị gọi là chồng Hiền Thục"
Có người yêu, Đan Trường bị fan tẩy chay?
Sự nghiệp âm nhạc của Lam Trường chấm dứt?
Có một ngày như thế anh đi
Lyna Chăm Nguyên - muốn được giới thiệu quê hương mình
Alan Jackson- Ca sĩ nổi tiếng của dòng nhạc đồng quê
Beyonce Knowles hoãn quay phim vì tóc
Kate Moss và Lindsay Lohan, chị em cùng cai nghiện

TOP 10 MTV

Top 10 MTV: “nữ hoàng” thua “thần tượng”

Top 10 tuần 14/03/06: Chưa ai qua mặt được Madonna

Sao ngoại-sao nội

Il Divo- Ban nhạc đa quốc gia

Alan Jackson- Ca sĩ nổi tiếng của dòng nhạc đồng quê

Mặt sau cánh gà

Bố Lindsay Lohan ép duyên

Ca sĩ giỏi như Cuội

Bình luận

Thăng hạng chớp nhoáng của "sao" = Sự bất an của nhạc Việt?

Nhật Tinh Anh - Khánh Ngọc, Cặp đôi ăn ý nhất V-Pop

Ngẫu hứng

Tình ca cho những chàng cao bồi đồng tính

“Lights and Sounds”, sự thể nghiệm mới của Yellowcarrd

sorry!!!em nhầm các bác ạ!!!

Không đồng ý với cái Video clip
Cái nè không chiếu hay!!!thằng Fuck làm có khác !toàn thấy nó , con Chuối, con Ruồi thôi à!!!không được!!!Phải đầy đủ cả lớp chứ!!!

keichan_A4

Khổ!ko có tư liệu ạ!Gấp bỏ mịe lên được ý,chỉ lấy được pix ở máy tao với video ở máy Mít thì chỉ có thế thui!!!!
Cái quảng cáo colgate tao coi roài!HỪm hừm!đúng là dây châu có khác---->chỉ được phép quảng cáo kem đánh răng thoai!Eheh!

Tao thấy câu nói trên cóa sơ suất do sợ làm tổn thương anh chị em ,, tao cũng nói lun ,, tao chả thik cái clip đó cho lém ,, đành rằng có nhìu đứa đã đổ mồ hôi sôi nước mắt vì nóa ,, nhưng mờ,, xét cho cùng ,, tao chỉ nói 1 câu thui: Ko Public ,,, hạn hẹp ,, sao ko kêu gọi sự júp đỡ của mọi ng,, tao có cả kho ảnh của chúng mầy ,, chụp lén từ hồi cuối lớp 10 :D

@thằng Sô Cô La MỐC XÌ: Ối dời ạ ,,, sao có cnip của anh Jay Jay mà bà lại ko bít là seeeeoooooooooooooo aaaaaaaaaaaa''''' ,, chán chế
Dạo này ko nghía Ti vi mấy ,, thảm wa' =(( =(( =((
Hôm nay vô căng tin ,, thấy anh Jây nhà mình có cả 1 cái Pốt Tơ to tổ bố treo ở chỗ hàng lưu niệm ,, tự hào wa' ,, thế mờ mở mồm xin ,, ko mụ nào cho mình =)) =((
Đã thế hôm nào bà ăn cắp hê hê :> :> :> :> :> :> :>

Éc ,, chồng em máu ghê ta ,, vào làm cho 1 trang pốt dài vãi ,, hâm mộ =))
Toàn tin vịt ko hà =)) =))

huyentrang

Member
to nhẻm:mày đừng nói thế mất đoàn kết.....tại ko có đk thui chứ ai chả muốn có mặt cả lớp......thui coa bao nhiu anh chụp lén thì tung lên nốt đi
to chuối:từ h chú ý hơn đến tính cộng đồng tí nhé

chocomog_257

Moderator
ai biểu bà chị suốt ngày xem mấy kênh cáp mà chẳng chịu ngó ngàng j` đến VTV nhà mình :p :))
Hum nay nhìn status của pà chị mà em chết cười =))

keichan_A4

sao lại trách tao?Tao đã nói rồi!Nhà trường yêu cầu thì gấp,tư liệu thì ko có sẵn,làm sao chiều lòng chúng mày được???Nếu đòi hỏi kiểu đấy thì chịu thôi,ko đáp ứng nổi,bọn tao đã chạy ngược chạy xuôi chỉ được trong có 1 ngày để hoàn thành được nó,ai chả muốn có tất cả lớp chứ!Mày xem ai là đứa suốt ngày kêu gào cả lớp chụp ảnh chung nào???!!!!!!!!!!!!!!!!!!

to nhẻm:mày đừng nói thế mất đoàn kết.....tại ko có đk thui chứ ai chả muốn có mặt cả lớp......thui coa bao nhiu anh chụp lén thì tung lên nốt đi
to chuối:từ h chú ý hơn đến tính cộng đồng tí nhé
Wa rùi,,, từ h đến cuối năm thiếu j lúc mà làm 1 cái vi đê ô tổng hợp :p
Tao cũng chẳng có í trách j ,, chỉ nói cho rút kinh nghiệm ,,
Chẳng có j mà mất đoàn kết ,, nói như đúng rùi [-( :> ;-)
Mà sao h này con Chuối vẫn chưa đi ngủ à ,, hư hỏng [-(

@Mốc: ò ,, em nói làm chị ngại ,, báo hại cả buổi tối hôm nay ,, ngồi vêu mẹt hóng VTV3 mờ dek có mới đau chớ ,,, có khi viết 1 lá thư lên đài truyền hình để xin đoạn wảng cáo đó nhểy =)) =))

ai biểu bà chị suốt ngày xem mấy kênh cáp mà chẳng chịu ngó ngàng j` đến VTV nhà mình
Hum nay nhìn status của pà chị mà em chết cười
Xùy ,, tivi xem còn hiếm nữa là cáp ,, lên mạng cũng bít nhìu thông tin ,, xem tivi làm khỉ j ,, h mới thấy hối tiếc =)) :((
:"> :"> Đoạn wảng cáo đỉnh wá ,, Jay Jay người hùng của lòng em hức hức :x :x :x

Thôi jà thật roài ,, về wê ở ẩn đi là vừa ,, tao cũng đang khù khụ ko kém =(( :-s

dạo này cóa ai xem Inu hay Naruto nữa ko nhể? ah quên, chị Mông bỏ cáp trung ương đi theo VTC òi ^^
Gr ,, xem truyện đc rùi ,, em nói thế chị thèm :(( =((
Hôm nay đến lớp chơi 2 tiết roài về ,, sướng :p

keichan_A4

Có tao vẫn xem này!^^Càng ngày càng hay!Êhhê!
Con Nhẻm bảo ai hư hỏng hả????Mày onl có sớm sủa gì đâu mà chửi bà hử!??Bà kill chết h đoá!

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000