a4_&_staying-alive

huyentrang

Member
tao thấy cứ share nhau nhu con nhẻm nói lại hay........1 đứa 1 ít gọi em hương hoa về bồi dưỡng chuẩn bị thi DH:))
nói thật tao ko khoái vụ Phương Nguyên hay ông già lắm........mịe nhà gần đấy ăn nhìu thấy chán chết???????hơn nữa là vấn đề xe cộ......khổ những đứa đi xe đạp mà.......
con vụ chơi bời nhảy múa tao baoe đi hát kẩoke mà chúng nó ko chịu???????ko ra công viên lênin nhá!!!!!!!!coa mỗi 6 thằng abc đcj gì mà vào công viên:))

huyentrang

Member
hichic mồm mìn thúi quá trời chúng mày mau mà chia tay mrs hương đi sắo có ng kgacs vào thay rùi còn gì??????????buồn nhỉ???????thế là từ h ko đc nghỉ tiết nữa roài..............

Lởm quá mày ! Đi công viên Lê nin nhìn các cụ tập dưỡng sinh àh ? hay mày lại nghĩ đến thú nhún
tao thấy cứ share nhau nhu con nhẻm nói lại hay........1 đứa 1 ít gọi em hương hoa về bồi dưỡng chuẩn bị thi DH
nói thật tao ko khoái vụ Phương Nguyên hay ông già lắm........mịe nhà gần đấy ăn nhìu thấy chán chết???????hơn nữa là vấn đề xe cộ......khổ những đứa đi xe đạp mà.......
con vụ chơi bời nhảy múa tao baoe đi hát kẩoke mà chúng nó ko chịu???????ko ra công viên lênin nhá!!!!!!!!coa mỗi 6 thằng abc đcj gì mà vào công viên
Tao cũng nghĩ đến vấn đề xe cộ rùi ,, kể cũng thảm
Thà rằng làm 1 bữa ở chỗ nào lạ lạ 1 tý ,, vừa gần <có tuyến xe buýt=))> lại vừa xang chọng 1 tý ,, kể ra teenie 1 tẹo cũng hay :>

Nói thật ,, thời buổi bây h ,, cậy mồm đứa nào chả fọt ra là thik $ nhứt B-)
Do đó ,, tùy cơ mờ định liệu :> hứ ,, dạo này em bị ung thư túi ghê wa' ,, ko khéo nó lại di căn sang các bộ phận khác mất =))

Mà tao cũng nói thẳng ra ,, các bạn nữ lớp mình ,, vốn diễm lệ ,, trừ 1 số con yêu nữ khác thì tao ko tính :)) ,, chắc cũng chẳng ưa mấy cái buổi tiệc tùng như thế nầy :>
Karaoke thì 100% ko thik ùi ,,, ngại lắm cơ
Trong khi tao và con chồng tao thì luôn lấy ca hát làm tiêu chí đập fa'
Chán thiệt ,, hồng nhan bạc mệnh :-< :-<
Đạp thuyền giời này cũng tàm tạm ,, chỉ xợ mấy chị có ja đình lại đơn côi ,, hơn nữa ,, lớp mình lắm con rất rất rất chi là sợ ra jo' =(( ,, đau wa'
Cứ nhìn kiểu chúng nó bắt đóng cửa xổ xoành xoạch là bà biết mùi rối :(( :((

Thế nên ,, trong tầm ngắm đang có mấy cái lít:
$Sô fin ten Plaza ,,, mịe chẳng dc mấy nỗi mà sài sang hứ
$Mê li a ,, vào đây xem có thằng Tây nào mà quàng lấy =))
$Hàng Trà Sữa Trân Châu ,, món ruột của em ,, mỗi tội chỉ sợ hơn 50 đứa vào thì cửa hàng nhà người ta nát bét =))
$Wa'n cóc ,, cho nó thời thượng :>
$Kăng-chin trường chúng ta ,, có vẻ dc đấy ,, ọe ọe
$Nhà nổi ,,
$Bể Bơi Xao Mai ,, nước sạch ,, nhà hàng nhà wa'n sạch sẽ :x :x :x Cái này em kết nhứt :))

Thế nhé =))

Hờ hờ ,tốt nhất là cứ trưng cầu dân ý là xong ,chúng mầy cứ bàn qua bàn lại 2 đứa với nhau làm gì cho box này thêm spam :) những 7 tr cơ mà ,đi đâu chả đc ,lại coàn thừa đế mà đem về nữa chứ :) To Duồi : Còn về vụ Dáng tuyển xem như "xa nhau từ đây "roài ,mày còn cố níu kéo làm chi =))mà pà mới dạy tau dek hỉu gì cả ,chỉ nhớ mang máng là có anh Mết đẹp giai ,coá cái thẹo giống thằng Squall trong final fantasy 8 ,há há há =))

Hê ,, tin mới nóng hổi bỏng mồm đê =))
Mặc dù khá muộn roài nhưng bà vẫn cố gắng gượng lên đây noái vfi dek chịu dc nữa =))

Chả là :) lớp Chi Mai Cửa Bắc mấy tuần nay xuất hiện 1 "anh" ,, cũng phải thoai ,, nó học lớp 13 mờ
Trông bộ dạng khá bảnh đồ hiệu đầy người,, đặc bịt hơi lai lai Đăng Nguyên mới chít ,, chả hỉu nó tên j ,, chỉ bít có cái O2 trông rấc phê hê hê
Mọi hôm ,,, nó hay lang thang lên trên tìm chỗ ngồi ,, đến muộn mà còn muốn ngồi trên ,, hứ
Ai ngờ ,, 1 ngày đẹp dời ,, thằng đấy lọt vô mắt con Duồi ,, chết chết
Y như rằng hôm nay nó vẫy anh í lên ngồi cùng chat chít tứ tung ra giấy hà =)) vì đã vẫy hụt mấy vụ roài :-<
Con Duồi và anh í cung có vẻ xiêu xiêu rồi thì phải
Khổ nỗi anh này trông có vẻ sành sành mà lại đi Angel hi ,, đụng hàng thằng Fi líp lớp ta
Oai Fong còn đâu hơi Lữ khách =((
Duồi cũng nản khi nghe dc tin động dời nầy hư hư hư
Nhưng dù rào cản xe cộ ,, nàng vẫn ko ngại xiên 1 miếng xoài dầm muối ớt mời chàng
Chép chép ,, chàng vì lễ nghĩa trước muôn vàn yêu nữ vây wanh <Các bà chứ ai =))> mà ko xỉa đến chì cười chừ ,, kiêu đây chẹp !

Hic mệt wa' ,, bà chả bít tường thuật ntn nữa đâu =))
Có điều ,, mục chat chít của 2 cậu mợ í ,, em Duồi sẽ hứa phô tô cho chúng ta để cả lớp bít mà mừng ,, chuẩn bị an kẹo đi là vừa :) :) hí hí
Sướng nhé con Duồi ,, mịe ,, đêm hôm khuya khoắt bà lặn lội lên 4 dum pốt bài ủng hộ chúng mầy,, mong sớm có ngày mầy dc sóng đôi cùng chàng trên chiếc Jim Ma-gích về đại bản doanh

Bản tin cuối ngày của Nhẻm dễ xương đến đây là kết thúc ,, đằng nào cũng sang ngày mới roài :D
Good morning >0< waaa
Đừng làm bà thất vọng nghe con hứt hứt hứt !!!

Hơ em đi ngủ ,, be be các bác,,, chụt chụt măm măm khò khò zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz :) ;-)

Duồi à ,, tao add nick YM mày ,, accept đi nhá :>

Sao ko con nào lên thế nhỉ :-/ :-?
Tin mới nhận ,, anh í của con Duồi sinh năm 85 cơ ạ :O
Thế mà cứ tưởng nó hơn mình 1 tuổi 8-}
Wa? này xã hội đen cũng nên =))

hoaimy

sinh năm 85 mà vẫn đi ôn thi đại học ấy hở mày /:) .... dù sao cũng vẫn cảm ơn Nhẻm thân mến vì bài viết rất chất lượng (rất chi nà hồi hộp, nhất là đoạn xoài dầm gì đó :D )

huyentrang

Member
mịe con nhẻm nhanh thế mày????????tao đã bảo rùi hum trước sau 1 hồi thư từ bít anh thôi học là lòng ham muốn của tao đã giảm 70% rùi.........chuyện gọi anh ý lên ngồi cùng hum trước là ngoài dự kiến.........trông anh hàng hiệu từ đầu đến chân mặt thì đẹp trai quên sầu cứ tưởng anh đi LX thôi hì gỡ gạc lại vụ bỏ học ai de:((.......cong hum trước chúng mày thấy giờ ra chơi tao chán có thèm nói chuyện đâu.......nhưng tao nghe lời con nnga ,nó bảo tao là"bố đã dâm lao roài fai theo lao"..........thế là tao mới "))ma chúng may fai bít chủ nhân bức thư còn cả con chuối và con thu nứa mà.......tao chỉ làm đại diện thía mà bây h chúng mày cứ mở mồm ra là x-men của tao........2 con kia còn cuồng hơn tao ấy chứ

huyentrang

Member
chúng mày có công nhận là anh rất đẹp trai ko .lại hiền lành nữa chứ......thêo thống nhất thì thứ 3 tới sẽ tiếp tục để xem nhà cửa anh thế nào rùi tính típ.........có gì bọn mìn dùng chung:))

huyentrang

Member
hany bọn mày làm bài thế nào??????tao làm như shit ấy......nhất là bào hóc sai toàn thứ vớ vỉn........lại cái đề văn mới quái chứ........việt bắc là bài đứng đầu danh sách ko thèm học của tao thế mà?????????trường mìn đứng là thâm 2 lần thi học kì đề văn đều lởm......có ai ngờ sẽ ra vào những đoạn như thế chứ?????????mai con 4 môn chúc đồng bào thi tốt,,,,,,ra đường nhớ quan sát kĩ hum tao tao ra đường gặp 2 mụ đần bà,,,,,,,,bít ngay số ko ra cái khỉ gió gì:))

Hờ ,, có con nào thằng cha nào dở hưi mớiddi học cái bài Việt Bắc lãng xiẹt í 8-}
Hôm nay 100% dân 12 trường mình lệk tủ ,,lịch xử từ HK1 lại tái hiện :-<
Đau đớn thay phận đàn bà :((

@My: chuyện ,, tao chuyên ja lượm lặt =)) nghĩa đen và nghĩa bóng đó nha :-"
Avatar giống Keira K9ley thế :x :> con này mất gốc roài :))

Mai thứ 3 ,, sau khi bị tra tấn 4 môn ở trường và sau khi vụ em Duồi end ở lớp Chi Mai,, bà sẽ dành trọn 1 9 để kể lể ,, chết chúng mầy ,, lên thớt đi là vừa
Nói trước ,, tao mà tường thuật là ko tránh khỏi thêm thắt đâu nhá hế hế :>

12h6' rùi mà em vãn chưa có chữ Sử Địa lào trong đầu
Bỏ mịa rồi :(( =((

Wuyết định rùi ,, mai em mang máy ảnh đi để vật chứng và nhân chứng có phần xác thực hơn
Thân mến mời mọi người đón đọc hồi sau ,, có tựa đề "Mối tình lỡ dở - Sự thật về Xóm Liều hay Hoàng Tứ đội lốt nông dân"
=)) =)) =)) ẹc ẹc

chocomog_257

Moderator
thấy tội cho lớp 12 qué, 2 ngày thì 1 ngày thi 4 môn roài :( ko biết đến năm sau liệu iem có phải bị tra tấn óc thế này ko nhỉ :((

huyentrang

Member
huhu chúng nmayf ơi hum nay tao làm toán như shit ấy!:(( sai hết cả roài ko bít có đc nổi 5 điểm ko??????????làm đúng rùi mà fut cuối còn xóa đi mới cay chứ:(:)(:)((

Chẹp ,, thế mới phải tìm đến anh Ích-Men để thoải mái coi lòng mầy ạ ,, bít đâu anh í lại dậy cho mấy mánh khóe
Còn này như thế là ko dc ,,, nhớ anh í chết mầy rồi thì làm sao ,, phủi 1 cái thì tội con nhà người ta lắm :-< :-< :-< ,, ko khéo có em nào ngắm roài đấy mầy ạ ,, chỉ đợi wân rút là nó cho 1 phát đại bác =))

BÀI THI LÀM NHƯ 1 CÁI CỤC KÍT TO ĐÙNG ,, MỊE ,,, LẠI CÒN KIỂM TRA ĐỢT 2 NỮA CHỚ ,, OÁC OÁC FFFFFF

@Meo Meo: năm ngoái thi thử 1 phát ,, năm nay 2 phát ,, ko khéo đến thời chú mày lại la` 5 phát =)) =)) =(( :((

Thằng bé ơi ,, gà wa' ,, đây là bài Tóc Như Tuyết mà chú mày thik í ,, tiếng Trung có nghĩa là "Faruxue":x =)) =))
chị cóa cái clip bài Feng hay lắm ,, lại cảm động nữa hic hic ,, để share nào ^^
[MUSIC]http://smg.photobucket.com/albums/v640/ashleynguyen/?action=view&current=MVNC-Maple.flv[/MUSIC]
YeQu li dích khác cơ :>

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000