A3 đâu rồi

estrella

Active Member
đi chơi hả... em đi với...hehe... nói xong câu này chắc chả anh nào đi đâu nhỉ... đùa chút...
@ chị Giang: chọ bỏ số điện thoại cảu em hôm trước đi nha, em đổi sim khi nào có có số mới em báo sau...

effi

Member
Thế các bạn vẫn chưa thống nhất đi chơi hôm nào à? Nhanh nhanh lên, đi rồi nhớ chụp ảnh tụ tập cho tớ xem. Chứ từ thứ 7 tuần này là tớ phải lên rừng đào củ mài rồi, không Net niếc gì nữa. Chẳng biết rồi có sống qua ngày được không vì 2 năm nay gần như chưa có ngày nào sống mà ko có nét cả. :((

Eo Mạnh Quân nặng gánh nhỉ, 27.2 rồi 8.3, may mà Hoa không học Quân Y chứ ko Quân lại thêm khoản 22.12 nữa nhỉ. Thế ngày 9.1 (SVVN) bọn ấy có kỷ niệm ko? Bên này ko có 8.3, nói chung là chả có ngày j`cho con gái cả. Chán.

murasaki

@Thảo: chị nghĩ các anh ý sợ em rùi, hổng có anh nào dám rủ em đi chơi đâu :D. Thôi, cố gắng có sdt nhanh, gửi cho chị, khi nào đi chị còn rủ cho. Hihi
@Cả nhà: thứ 7, chủ nhật này người ta bận rồi. Tuần sau đi có được không? Sáng thứ 7 tuần sau người ta vẫn phải đi làm. Chiều thứ 7 có được không? Ông ơi, hôm đấy ông có phải làm không?

svdhy

Member
hcihic, gánh nặng nhưng nhẹ lòng:D
tối chủ nhật trời mưa phùn gió bấc, 2 đứa trùm áo mưa đôi đi chơi dạo phố, rồi ngồi trong quán cafe Trịnh nghe nhạc Trịnh, ngắm mưa . . . hihi, đời vẫn đẹp cho dù túi tiền kô đẹp:))
ờ mà tớ chẳng hỉu ngày 9/1 là ngày gì nữa, bi h nghe Mai béo nói mới bít đó, hihi
@Thảo: em ơi lần sau cứ lẳng lặng mà bám chị Giang nhớ, đừng nói trước thế chắc chẳng anh nào đi roài=))

bombom

hic!Lãng mạn đến thế là cùng.Mỗi tội mình chẳng thích trời mưa,lại cũng chẳng thích nhạc Trịnh chút nào cả.Hi`...............
Sao mọi người cứ rủ nhau đi chơi toán loạn lên thế.Cú nhờ Mai nhờ.

Mà Giang à!Sao dạo này mày máu me mấy trò bắt nhau đấy thế.Hội mày dạo này có lượn lờ đâu ko thế?Tao đang có chương trình làm ảnh hay lắm.Để hôm nào làm cho mày nhớ.Mỗi tội tao chỉ có ảnh mày từ hồi mặc kimono thôi.Ảnh mới con Hằng gửi chụp xô bồ quá.Hi`

murasaki

Để hôm nào tao gửi cho mày mấy cái ảnh mới nhé. Đinh up ảnh lên forum cái mà lười quá. Nhất định mai tao gửi cho. Dạo này mày ntn? Làm cái blog mà chẳng up thêm thông tin gì cả. Mà mày ơi, xem trong đống ảnh cũ, chẳng thấy có cái nào tao chụp với mày cả. Hic

estrella

Active Member
@chị Giang: số mới em nè : 0904927282
duyệt ý kiến anh Quân luôn (thế này người ta gọi là vẽ đường cho hươu chạy)

bombom

hi`.Tự nhiên thấy dạo này lại thấy hội forum này cũng tính Vnd theo bài viết.Làm cũng muốn viết nhiều hơn.
Tao vẫn có bên này cái ảnh 6 đứa hội mình chụp ở đoạn gốc cây ý.Hi`.Nhớ ko?Nhưng mà scan lên thì mờ lắm.Đợi hè về chụp lại nhớ.Mày mà còn bận giống hội hè trước thì đừng có mà...................

effi

Member
Ừ nhỉ, Thanh nói cái vụ tính tiền tao mới để ý. Quả này quyết tâm câu bài. Dạo này hình như các bạn mải làm ăn lo cho vụ 8-3, chẳng thấy post cái gì cả.
Tớ đã thi xong kỳ này, ngày mai lên đường chiến đấu vụ khác. Chúc mọi người 8-3 vui vẻ, nặng gánh nhưng nhẹ tình như tuyên ngôn của bạn Mạnh Quân. Con gái thì tớ chúc xinh hơn, thu hoạch được nhiều hơn,mà con gái lớp mình xinh sẵn rồi nên chắc chỉ cần chúc trẻ ra thôi.

À chúc cả em Thảo, Oanh, My 8-3 vui vẻ, lúc nào cũng xinh xắn vui tươi nhé!

elf_yoshioka

Tiền nong gì đấy. Ai đó cho tôi ít thôg tin cái nhẩy. Ở dưới tên mỗi người có vnđ là sao vậy??
???????????????????????

estrella

Active Member
anh Quý cứ giả bộ để câu bài hehe... em cám ơn chị Mai nhìu...nhân ngày 8/3 em cũng chúc các chị ngày càng xinh đẹp, thành đạt trong cuộc sống, vui vẻ, hạnh phúc...

bombom

Hic.Cái vụ tính tiền này theo luật giề ko biết nữa?Thấy em Thảo câu bài thành thần mà lại nghèo xơ xác thế kia nhỉ.Mà nếu chị nhớ ko nhầm thì tiền của em đang bị giảm dần thì phải.Ko hiểu em có trót dại gây oán thù sâu xa gì đấy với anh admin nhà ta ko?Hay Tết nhất lại 'cướp trên giàn mướp" vài đồng mừng tuổi thì phải.Nghi lắm............Hihi.
Hay là bài cứ có nhắc đến từ câu bài là bị trừ tiền thẳng tay nhỉ.Hic.Làm quả thử ở đây xem sao.
*Ờ Mai ơi!Mày định khăn gói đi đâu đấy?

goldchick

Câu ông Quý hỏi cũng hợp ý tui đó. Tiền đó dùng để làm gì? Cách tính tiền ra sao? $$$$????$$$$????$$$$????$$$$????$$$$???? Có phải dựa vào số kí tự mỗi bài không hay là chỉ dựa vào số bài?? Quả là khó nghĩ quá. Ai biết cho xin ý kiến đê. Mấy em kia không được câu bài nữa nhớ như thế là vi phạm nội quy box rồi. Mà ký tự trống (space) có được tính không? Mệt quá nghỉ tí rồi hỏi tiếp............. Mệt thật ... chà chà

elf_yoshioka

Trời đất ơi...................
Ai cho tôi cụ thể thông tin cái. Vụ tính tiền trên diễn đàn thì cũng có nhìu rùi. Nhưng ko bít chính sách của cái diễn đàn này thế nào, mua bán trao đổi thế nào. Mà admin ko có thông báo gì cho mọi người ah. Ai bít cho tui cái link cái.
Ở các diễn đàn khác thường là lập topic thì được 15 đồng. Bài trả lời được 3 hay 5 đồng gì đấy. Nhiều tiền thì có thể có chữ ký màu mè, tên chữ nổi.....
Còn ở đây thì sao nhỉ??????

estrella

Active Member
chị Thanh ơi................
Tiền em gửi ngân hàng hết rồi................
hehe.......................................
để kiếm chac chút nhỉ.........................

elf_yoshioka

Chúc mừng 8-3 chị em lớp mình.
Chúc chị em ngày càng xinh tươi, trung trẻ. chúc ai chưa có người yêu thì sẽ có, ai có người yêu rồi thì tiến tới hôn nhân. Ai hôn nhân rồi thì... hôn nhân tiếp... à nhầm... thì có em bé.

Tặng chị em cái tranh biếm họa :D.

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000