A3 đâu rồi

estrella

Active Member
hichic...ko hỉu cũng ko sao đâu mày ạ...chỉ cần mày hỉu đơn giản là...con bạn may đang đi tự dưng cái xe phía trc làm rơi 1 cái thùng hàng ngay trc mặt nó nó, nó ko kịp phản ứng gì hết thế là tông thẳng vào thùng hàng....

Pippen_CVA

Bây giờ ai chơi Star halflife nữa ...
Bây giờ muốn chiến nhau thì làm quả trận giả đê ... ở trên chỗ Hàng Cót thằng Mạnh Mực bảo có cái rạp Đại Đồng bây giờ có mấy thằng Tây nó thuê ... mở luôn thành 1 cái chiến trường giả trong nhà ... 2 tầng ... có súng laze ... giáp ... nói chung là đầy đủ ... nghe đâu 75k / 45 min :D
Chiến đê anh em ơi :)) chia đội ra đội nào thua trả tiền tất hê hê

svdhy

Member
ơ món này nghe hay đấy nhỉ:D. Nhưng ko bít lúc bị bắn trúng có giống bị điện giật kô nhỉ??? Mà ngoài dùng súng còn được dùng gì nữa hả Trung (vũ khí thô sơ, chân tay v. v . . . )???
Lúc nào mà anh em rỗi rãi thì đi thử đi, nhớ rủ tao với nhé . . . Tao đăng ký vào đội của mày Trung ạ vì chắc sẽ có nhiều phần thắng hơn:))

Pippen_CVA

:)) tao chưa chơi lần nào ?? Nghe thằng Mạnh Mực nói
Chỉ có súng thui
Nó cho mình 1 cái giáp ... có cảm ứng đèn laze từ khẩu súng ra tại 4 điểm ... 2 cầu vai .... ngực ... và sau lưng ... bắn trúng ngực và sau lưng thì chết ... còn 2 cầu vai thì hình như là vẫn sống ...
Nếu bị chết thì trong vòng 5s sẽ ko bắn được ....... :))
Nghe có vẻ thú vị đấy
Anh em nào đăng kí thì chuẩn bị xèng ... anh em chiến đấu 1 bữa cho nó ra trò ..... lâu rồi ko được bắn giết ...... tự nhiên có mấy trò mới này mà ko chơi thì cũng hơi bị phí đấy nhở :D :D :D .......
Anh em ơi ... đăng kí đi bắn giết đi :D

elf_yoshioka

Cái này được đấy. 75k 1 người hay 75k cả bọn. Cả bọn thì ngon lành quá :D. Thằng nào biết chi tiết, thiết kế một buổi đi

svdhy

Member
tớ nghĩ chắc là 75k/người roài và nếu 75k cả bọn thì cụ thể là mấy người?
Chắc không quá 2 người đâu:D

effi

Member
75k/ng! Trò này tớ chưa chơi nhưng mà mấy đứa chơi rồi ca ngợi cực ý! Chúng nó bảo vui lắm, mà chạy mệt phết, bọn ấy thử xem. Riêng tớ ghét bắn giết bất kể thật giả nên ko thích thử, hồi hè đi Củ Chi cũng ko chơi bắn. Hay bọn ấy đi chơi bowling cho lành, hè tớ chơi ở cái KS gì chỗ Giảng Võ - Láng (ở dưới hầm ý) thấy cũng được, sạch sẽ lịch sự mà ko đắt = bắn đâu.

SieuGa

Bowling thì là 20k/game/người
+thêm tiền thuê giày là 7k/người
Cũng vui
Còn cái trò bắn giết là như thế này
----------------------
Địa chỉ Hàng Cót
2 Mức giá 50k/20phut và 75k/40 phút cho 1 người
Kiểu chơi
Sẽ chia làm 2 đến 3 đội
Số lượng tham gia từ 6 ->20 người (tui thấy đẹp nhất là khoảng 10,12 người)
Cách chơi:
Sẽ tham gia bắn trong một mê cung 2 tầng :tầng trệt và hành lang trên đầu (gần giống bài Assault trong Half Life)
Mỗi người sẽ được phân 1 áo giáp và 1 khẩu súng laze
Áo giáp sẽ có đèn hiệu ở 4 khu vực ..... Ngực ,lưng và 2 cầu vai
Bạn sẽ bắn sao cho trúng các khu vực đấy
Đối phương trúng đạn --->đèn tắt và sẽ ko được bắn trong vòng 5 giây
Tất cả đều được connect với máy chủ
Sau buổi bạn sẽ được phát giấy ghi lại toàn bộ thành tích từng cá nhân
Bắn trúng bao nhiêu? bị chết bao lần? giết đồng đội bao nhiêu mạng?dùng hết bao nhiêu viên đạn ......

-----------
Theo đánh giá của tui trò này khá hay nhưng cũng khá mệt
Tui đã tham gia 2 lần :))
Tui nghĩ cái giá 75k/1ng/40 phút ko phải là quá đắt
Có lẽ mọi người đi thử một hôm chơi cho biết ;-)

Any question else?

svdhy

Member
75k cho 40 phút chơi thì đắt quá, iem kô kham nổi:D, tiền đấy bằng 10 bữa ăn ở quán cơm sv ở trường Y mà buổi trưa nào iem cũng phải ăn đấy ạ, thôi đành rút lui vậy:(

Còn chơi Bowling thì rẻ hơn đấy, chơi ở KS Fortuna - Láng Hạ (chắc là chỗ Mai béo nói) thì rẻ nhất là vào lúc từ 2h đến 5h chiều có 15k/người/game, cộng thêm 7k giầy nữa, chơi đông người khoảng 5 người/1 đường thì có mà hết cả tiếng:D. Thỉnh thoảng tớ vẫn rủ bạn gái lên đấy chơi, được phết:)

Pippen_CVA

Hic hic
Thèng Quân này ki bo :D
Bowling em chơi giỏi lém nhưng ko khoái nữa rùi ...
Bây giờ em chỉ khoái trò nào mới lạ thôi các anh ạ :D
Thôi thì nhà nghèo cũng cố cho con nó học lấy cái chữ :D
Chiến đấu đê ... thằng Quân ko được rút lui :D

svdhy

Member
hờ hờ cũng muốn tham gia lém nhưng mà phải mua quà 27/2 cho bạn gái rồi quà 8/3 cho một cơ số người nữa nên toàn bộ số tiền iem dành dụm bấy lâu sẽ đi toong, và vì thế nên với iem bi h 75k vô cùng quý giá, các bác thông cảm:D

murasaki

May hom vua roi, lao sep sang. Met ko kip tho. Hom nay moi ranh duoc chut ghe tham forum. Nghe moi nguoi ke tro choi moi vui qua. Hom nao di choi di. Ko biet con gai co tham gia duoc ko nhiee?

murasaki

May hom vua roi, lao sep sang. Met ko kip tho. Hom nay moi ranh duoc chut ghe tham forum. Nghe moi nguoi ke tro choi moi vui qua. Hom nao di choi di. Ko biet con gai co tham gia duoc ko nhiee?

Tra cứu điểm thi

Phần mềm mới

Quảng cáo

11223344550983550000